Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền 148 m2, mặt tiền 5m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 148 m2 8,11 triệu/m2
      Cuối năm gia đình tôi sẽ đi định cư nên cần thanh lý 1 số TS bao gồm đất và nhà.- Đất nằm cạnh bên khu công nghiệp, DT784 trục đường chính của tỉnh Tây...
      Đường 784, Xã Chà Là, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bán nhanh đất nền 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 84 m2 53,58 triệu/m2
      * chào bán dự án The Mascity " Đất nền bìa đỏ từng lô" Trung tâm mới TP. Bắc Giang.Giá từ 4,5 tỉ - 6 tỉ/ lô.- Vốn bỏ ra 30 phần trăm, NH MB bank cho...
      Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán nhanh nền đất 2 m2 tại Xã Xuyên Mộc - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 2 m2 900 triệu/m2
      Hàng ngộp: mua 2 tỉ 8 bán 1 tỉ 8- Vị trí: xã Hòa Hiệp, huyện Xuyên Mộc, BRVT- Sổ đất đang vay NH định giá 1 tỉ 7- DT: 1600  mét vuông (20 x 50) nở...
      Xã Xuyên Mộc, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay đất nền 200 m2, mặt tiền 18m tại Xã Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 480 tr

      480 triệu 200 m2 2,4 triệu/m2
      Chính chủ bán xã lỗ 200tr miếng đất Thuộc Xã minh lập ,Chơn thành,Bình phước.DT :5*40 sẵn 100m TC Đường đang lên nhựa QH 18m từ QL 14 vào đất chỉ hơn...
      Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 2843 m2 tại Xã Cầu Bà - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 2843 m2 0,95 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất tại thôn Đá Bàn, xã Cầu Bà, Khánh Vĩnh.- DT: 2842,9, trong đó có 508,4m2 nền thổ cư.- Vị trí: Gần QL 27C, gần sát KDC.- SHR, pháp lí...
      Xã Cầu Bà, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2, mặt tiền 6m tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,72 tỷ

      1.73 tỷ 150 m2 11,5 triệu/m2
      Hàng hiếm đất dân xã Diên An 150.4m2 (đã trừ quy hoạch giao thông) vừa vườn vừa thổ cư, ngang 6m an cư nghỉ dưỡng xây nhà vườn, căn biệt thự vườn mini, là...
      Đường Bầu Bạn, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 404 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây - Nam tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 9,09 tỷ

      9.09 tỷ 404 m2 22,5 triệu/m2
      Bán đất lô góc KD - kho xưởng ngay mặt đường QL14 Minh Phú - Sóc Sơn.Với ưu thế lô góc - MT rộng - đẹp - vị trí mặt QL đủ đạt siêu phẩm chưa ạ?- DT:...
      Đường 14, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu dân cư Phú Xuân - Vạn Hưng Phú, 100 m2 , giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 100 m2 32,5 triệu/m2
      bán nhanh nền ngôi nhà phố bờ rạch khu dân cư Cotec Phú Xuân, DT 100m2, lô hai MT 12m và bờ rạch, bìa đỏ công ty, khu vực sầm uất, tiện KD, giá siêu ...
      Dự án Phú Xuân Cotec, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 144 m2 tại Đường Vành Đai Tây - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 144 m2 128,48 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất MT đường ngay Vành Đai Tây, P. Bình An, Q. 2.- DT: 8x18m.- Kết cấu: Đất trống.- Giá 18,5 tỉ.Vị trí đắc địa, khu vực KD sầm uất,...
      Đường Vành Đai Tây, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ bán ngay miếng đất đường 10m5 Thanh Hoá, Hoà Xuân, Đà Nẵng.miếng đất siêu đẹp, đường qui hoạch 10m5, lề 5m, ngay sau toà nhà hành chính, đường...
      Đường Thanh Hóa, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 135 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Phường 9 - Tuy Hòa - Phú Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 135 m2
      MT đường Nguyễn Văn Huyên.Vị trí đẹp, khu vực thoáng mát, cách biển 800m, P. 9, TP Tuy Hòa, Phú Yên.DT 135m2 (7x19m).Hướng Đông, view biển.Đường 16m, mặt...
      Dự án HTL Seaside , Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường 9, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán đất nền dự án 389 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 389 m2 5,15 triệu/m2
      Bán giúp ông anh cầm tiền trả nợ.Hàng ngộp, bán ngay mảnh đất đường Cây Trôm Mỹ Khánh, Thái Mỹ, Củ Chi.DT 389,4 mét vuông trong đó có 200 mét ...
      Đường Cây Trôm Mỹ Khánh, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 252 m2, mặt tiền 17m, hướng Đông tại Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 800 tr

      800 triệu 252 m2 3,18 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất 2 MT phù hợp KD văn phòng, làm trụ sở công ty:DT: 252 mét vuông gồm 2 MT lớn 17mvà 16m.- vị trí trung tâm đường QL mặt...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 164 m2, mặt tiền 5m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,12 tỷ

      3.12 tỷ 164 m2 19 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm trong KDC tổ 14 TT Vạn Giã, khu thoáng mát.- Dt: 163,6m2 nợ hậu, full thổ cư đất ODT.- Gần các tiện ích, chợ, trường học, BV Vạn Ninh, cơ quan...
      Đường 1, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 300 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 300 m2 12,34 triệu/m2
      DT 10x30 full thổ cư MT đường nguyễn văn linh rộng 64mcư dân đông đúc hiện hữu,KD buôn bán tấp nập do chủ cần tiền nên bán ngay giá cực kỳ rẻSổ sẵn,không...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng nền đất Khu dân cư Eco Town Hóc Môn, 90 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      chào bán 20 lô đất khu dân cư Eco Town, Nguyễn Văn Bứa, Xuân Thới Đông, Hóc Môn.- giá cả thỏa thuận.- DT: 5x18m (90 mét vuông).Vị trí: Gần BV...
      Dự án Eco Town, Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại 6 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 64 m2 53,13 triệu/m2
      Chỉ 3ty4 mảnh đất xây dựng hẻm ô tô Ngô Quyền p6. cư dân hiện hữu.Rộng. 64m2 (4m*15,6m)- Đất ở đô thị: 36m2SHR ,Hẻm ô tô 3,5mCách Hồ Xuân Hương...
      Đường Ngô Quyền, Phường 6, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền 50 m2, mặt tiền 4m tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 50 m2 108 triệu/m2
      + lô đất vuông rộng có vị trí đắc địa, trong khu liên kế Dương Nội, cách mặt đường Lê Trọng Tấn 150m, cách công viên Thiên Văn Học 500m và đến Đại siêu...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!