Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 312 m2, mặt tiền 15m tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 312 m2 4,81 triệu/m2
      Vị trí: Rỗng Tượng, Thanh Phước, Gò Dầu, Tây Ninh.DT: 7x37,77m (312 mét vuông) trong đó có 110 mét vuông thổ cư.Tiện ích: KDC đông đúc, cách...
      Xã Thanh Phước, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8 - Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Khu đất dự án nằm trên trục đừng Vành Đai 3 nối liền củ chi và hướng đi TP.HCM.- Giấy tờ pháp lí đầy đủ.- Đất 100 phần trăm thổ cư.- Bao công chứng...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền 302 m2, hướng Đông - Nam tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 302 m2 55,97 triệu/m2
      Gia đình định cư nước ngoài bán nhanh nền căn biệt thự trục chính tâm huyết Bộ Công An Phạm Hữu Lầu.- DT 15,5m x 19,5m = 302,2 mét vuông. Trục...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 101 m2, mặt tiền 5m tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 101 m2 23,27 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay nền đất cực đẹp KQH Hương Sơ, Tản Đà, view kênh .DT 100,8 mét vuông - nền đất kẹp mương cực kỳ thoáng tiện ích cho xây nhà, đường...
      Đường Tản Đà, Phường Hương Sơ, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán đất nền dự án 538 m2, mặt tiền 47m tại Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 538 m2 11,16 triệu/m2
      - Chủ cần tiền bán ngay mảnh đất 2 MT tại thôn Võ Dõng Vĩnh Trung Nha Trang.- DT 538 m2 full đất ở.- Đường hiện trạng 4 - 7m cách đường lớn Võ Nguyên Giáp...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 8m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,67 tỷ

      6.67 tỷ 0 m2
      bán nhanh lô GÓC 2 MT, vị trí cực đẹp nằm trên trục đường T3 thông thẳng ra sông.- DT: 158,8 mét vuông ngang 8m- Góc 2 đường nhựa rộng 13m, hướng...
      Dự án Khu đô thị An Bình Tân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 108 m2 tại Thị trấn Chi Nê - Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 108 m2 13,89 triệu/m2
      Sở hữu đất nền trung tâm thị trấn Chi Nê – chỉ từ 600 tr! ( 40 phần trăm TS) Dự án Chine Riverside nằm tại trung tâm thị trấn Chi Nê- là KĐT đầu tiên...
      Thị trấn Chi Nê, Huyện Lạc Thủy, Hòa Bình

      Sở hữu ngay nền đất 1819 m2, mặt tiền 20m tại Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 18,19 tỷ

      18.2 tỷ 1819 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất MT đường Rừng Sác vị trí cách phà Bình Khánh 3 kilomet. Ngay đường xong hành. DT 1819m2. Loại đất trồng cây lâu năm.Thuận tiện...
      Đường Bình Khánh, Xã Bình Khánh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 126 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 126 m2 14,29 triệu/m2
      CƠ HỘI KHÔNG THỂ BỎ LỠ 2023 SỞ HỮU BĐS trung tâm thành phố HỘI AN GIÁ CHẠM ĐÁY TẠI DỰ ÁN THE MANISON- pháp lí rỏ ràng, bìa đỏ từng nền Giá ĐẦU TƯ...
      Đường An Dương Vương, Phường Thanh Hà, Hội An, Quảng Nam
      P
      Nguyễn Thị Diễm Phúc Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 333 m2, hướng Tây-Nam tại Diên Khánh - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 333 m2 16,82 triệu/m2
      **Chính chủ Cần bán lô căn biệt thự khu đô thị Nam Sông Cái(gói 1) - Đường thông chính, gần sát sông Cái đón gió mát mẻ, thuận tiện để ở kết hợp KD...
      Đường Trần Quý Cáp, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 100 m2 33,5 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Hoà Hiệp 4, Liên Chiểu. bên KĐT Lakeside Đường Thạch Sơn 3, cư dân đông đúc Trục thông thẳng ra căn hộ Hoà Hiệp sắp...
      Đường Thạch Sơn 3, Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 175 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Đại Lộc - Quảng Nam, giá 380 tr

      380 triệu 175 m2 2,18 triệu/m2
      nền đất non nước hữu tình hơn 160 mét vuông.Sau lưng là núi trước nhà là sông. Còn gì chill hơn 1 buổi cuối tuần câu cá, chèo thuyền, mở tiệc BBQ...
      Xã Đại Hồng, Đại Lộc, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền 47 m2 tại Đường Hòa Bình - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 47 m2 30,86 triệu/m2
      Yên Hòa - bến xe Yên Nghĩa - QL6 - Quang Trung - Hà Đông.oto - thoáng sáng - ở sướng.Thửa đất cực kỳ vượng khí, đứng trên đất ấm áp lạ thường.Xây căn 4...
      Đường Hòa Bình, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 308 m2, hướng Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 30,8 tỷ

      30.8 tỷ 308 m2 100 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh mảnh đất của dự án huy hoàng,thế kỷ 21,phú nhuận 1,2 giá ngộp cần bán gấp.+ lô R dt 8x20 giá 217tr/m2 bìa đỏ cá nhân,đường 20m...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền Biên Hòa New City, 280 m2, mặt tiền 13m tại Biên Hòa, giá 5,88 tỷ

      5.88 tỷ 280 m2 21 triệu/m2
      Giá rẻ hiếm có khó tìm. Dãy MT sông luôn hot có những thời điểm không ai bán mà giá cao chot vót. Nhanh tay chớp ngay mua giá đáy.Bán nền căn biệt thự sân...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 485 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 485 m2 30,93 triệu/m2
      Chủ TP Hà Nội gửi độc quyền cần bán nền đất 2 MT khu Nam Hòa Xuân.DT 478 mét vuông.Đông Nam.Giá 15 tỉ.call ngay 0944 711 ***
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 310 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Lợi - Đồng Phú - Bình Phước, giá 700 triệu

      700 triệu 310 m2 2,26 triệu/m2
      Vợ chồng chủ đất muốn về quê sống, nên cần bán mảnh đất ngay tại ủy ban nhân dân xã Tân Lợi - Đồng Phú.DT 6.2x56m (đã có sẵn 100 mét vuông thổ...
      Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền 5400 m2, hướng Nam tại Thị trấn Yên Thế - Lục Yên - Yên Bái, giá 45 tỷ

      45 tỷ 5400 m2 8,34 triệu/m2
      Bán chợ yên thế - giá mềm nhất thị trườngPhù hợp KD sinh lờiTS  nằm trung tâm của thị trấn lục yênDT ; 5421 m²
      Thị trấn Yên Thế, Huyện Lục Yên, Yên Bái

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!