Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 322 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Bắc tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 322 m2 5,28 triệu/m2
      [ BÁN ĐẤT QH SKC Tân Hiệp, Tân Uyên ]- Dt: 322 mét vuông ( 15x21)- giá : 1 tỉ 700- Hướng: hướng Tây Bắc ( Tây tứ trạch )Quy hoạch SKC rất phù hợp...
      Phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 1 m2, mặt tiền 20m tại Tân Hòa - Đồng Phú - Bình Phước, giá 390 triệu

      390 triệu 1 m2 390 triệu/m2
      Đất sào cạnh khu công nghiệp Becamex.MT đường QH 19m 20*50m giá 390tr.Cách đường Tạo Lực Bình Dương - Đồng Phú 65m chỉ 300m.cư dân hiện hữu, sát bên khu ...
      Đường ĐT 741, Xã Tân Hòa, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 137 m2, mặt tiền 5m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 137 m2 9,13 triệu/m2
      Cần bán miếng đất P. Lộc Phát, TP Bảo Lộc.- DT: 5 x 27m (full thổ cư).- Gần nút giao cao tốc.- KDC đông đúc.- Các tiện ích xung quanh: Sân banh, sân cầu...
      Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất nền 500 m2, mặt tiền 10m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 500 m2 6 triệu/m2
      Em chào bán mảnh đất nghỉ dưỡng siêu víp đối diện sân Golf Đồng Mô.DT 10 x 50m= 500m2.Cách Di Tích Chùa Khai Nguyên 2 kilomet.Làng Văn Hoá Các Dân...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán đất nền Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, 301 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 12,94 tỷ

      12.95 tỷ 301 m2 43 triệu/m2
      bất động sản sát biển - cơ hội đầu tư hấp dẫn.Thông tin chi tiết:- DT: 301 mét vuông, ngang 10m.- Vị trí: khu đô thị Vĩnh Hoà, cách biển vài bước...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 56 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 56 m2 31,25 triệu/m2
      - DT: 55,5m2.- MT: 3,9m.- Hướng: hướng Tây Nam.- Vị trí đẹp gần trục chính Di Trạch, oto đỗ gần, 3 bước chân ra KĐT và đường 32.- đc bao quanh bởi các...
      Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 1250 m2, mặt tiền 25m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 1250 m2 1,16 triệu/m2
      Đất đẹp MT TL15:- DT: 1250  mét vuông.- Ngang 25 dài 60m.- Có đường sở hữu riêng sau đất rộng 4.5m, xe có thể lưu thông từ Tỉnh Lộ 15 vào đất.- Vị trí...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 140 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Nghĩa - 2 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 17 tỷ

      17 tỷ 140 m2 121,43 triệu/m2
      "- liên kế Khu căn biệt thự Sân Golf giá trị tr đô, đất cao, thoáng nhất khu vực.- Hướng ĐN- Cách hồ Xuân Hương 5 ph di chuyển.- ...
      Đường Nguyễn Thị Nghĩa, Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị sinh thái Hòa Xuân, 525 m2, mặt tiền 15m , giá 18,38 tỷ

      18.38 tỷ 525 m2 35 triệu/m2
      mở bán đất căn biệt thự KĐT sinh thái ven sông Hoà Xuân, MT đường Nguyễn Đình Thi và mặt sau view sông Đô Toả, nhìn sang Đảo Kim Cương.- DT 525m2...
      Dự án Dream Home, Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 65 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 830 triệu

      830 triệu 65 m2 12,77 triệu/m2
      Chủ gửi bán khu đất đường nhánh Đỗ Văn Dậy, xã Tân Hiệp huyện Hóc Môn. Gần đoạn nhà máy nước. Giá chỉ 830 tr. DT đất công nhận 65m2. Xung quanh cư dân...
      Đường Đỗ Văn Dậy, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 6 m2, mặt tiền 99m tại Xã Bình Lộc - Long Khánh - Đồng Nai, giá 9 tỷ

      9 tỷ 6 m2 1500 triệu/m2
      Cần bán đất MT đường bê tông hẻm ô tô cách đường Bình Lộc Tín Nghĩa 100m. Có 99m MT đường, 1 bên hông đất giáp suối thích hợp đầu tư phân lô bán nền hoặc...
      Đường Bình Lộc - Tín Nghĩa, Xã Bình Lộc, Long Khánh, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền dự án 6 m2, mặt tiền 80m tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 84,15 tỷ

      84.15 tỷ 6 m2 14025 triệu/m2
      Chính chủ Cần bán nền đất MT QL1A, đối diện showrom ô tô Thaco.DT đất: 6473m2 (80m x 80m).Hướng: hướng Tây Nam.Hiện trạng: Đã xây rào bao quanh đất.pháp...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hòa Phước, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 91 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 91 m2 61,54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất 2 mặt hẻm 479 - QL 13- P. Hiệp Bình Phước - TP Thủ Đức- DT: 4*22,5- Cách QL 13 200m, liên kế KĐT Vạn Phúc- Đất trống 2 mặt hẻm ô ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 106 m2 tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 106 m2 83,02 triệu/m2
      Bán đất đẹp và hiếm đường Lê Văn Hưu, gần An Dương Vương, Phan Hành Sơn- Vị trí cực kỳ phong thuỷ: thông sông Hàn vài trăm mét, thông biển Mỹ Khê hơn...
      Phố Lê Văn Hưu, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 469 m2 tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 469 m2 63,97 triệu/m2
      Mình cần bán 470 mét vuông đất Q. Bình Tân, TP.HCM.
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sự kiện BĐS 11/04 - Cơ hội đầu tư đất nền tại Dinh Mười lll Quảng Bình - Chiến khấu đến 10%

      7500000 tỷ 200 m2 37500000 triệu/m2
      Dinh Mười III ra mắt đợt đầu với 10 sản phẩm tuyệt đẹp, cùng với đó sẽ chính sách chiết khấu khủng lên đến 10%, duy nhất trong ngày 11/04. Nhanh tay liên...
      Xã Gia Ninh, Huyện Quảng Ninh, Quảng Bình

      Sở hữu ngay nền đất 1000 m2, mặt tiền 20m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 1000 m2 1,35 triệu/m2
      Em Cần sang tên lại miếng đất vườn nằm trong quy hoạch KDC , không trung gian và cò láiĐất nằm 1/ đường Tỉnh Lộ 7 xã Phước Thạnh , nằm ngay sát chợ Phước...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 2 m2, mặt tiền 30m tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 16 triệu

      16 triệu 2 m2 8 triệu/m2
      Bán đất full thổ cư, MT Gò Táo, Gò Công Đông.DT 2500m2.giá 7,8tr/m2.Thích hợp phân lô,..Khu vực đông cư dân.Miễn báo chí.
      Xã Tân Đông, Gò Công Đông, Tiền Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!