Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 90 m2 tại Hiệp Phước - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      Thanh lý gấp 20 nền đất khu dân cư Hiệp Phước 2, Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè.- Cách đường Huỳnh Tấn Phát 300m- Gần Trường học, Trạm y tế, Bưu điện, ủy ban ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Hiệp Phước, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đông Nam - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 1,21 tỷ

      1.21 tỷ 120 m2 10,09 triệu/m2
      - Cách KDL Sun Onsen khoáng nóng Quảng Yên 500m (đang thi công).- Cách KDL nghỉ dưỡng Sun Hoàng Nghiêu 1 kilomet.- 1/7/2023 Khu vực Đông Sơn lên TP....
      Xã Đông Nam, Đông Sơn, Thanh Hóa.

      Bán gấp đất nền dự án 155 m2, mặt tiền 5m tại Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 155 m2 96,78 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nền đất mặt phố Tư Đình, DT 155  mét vuông, MT 5,5 m, giá chỉ 100 tr/ mét vuông, giá cực rẻ khu vực.+ Vị trí đất rất...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 105 m2, hướng Đông tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 105 m2 15 triệu/m2
      LÔ GÓC 105M2DT NGANG 5 DÀI 21ĐƯỜNG TRƯỚC ĐẤT RỘNG LỚN, LÊN TỚI 14MGẦN CÁC KCN LỚN, NHƯ LÊ MINH XUÂN 3...PHÙ HỢP XÂY TRỌ, KD...GIÁ CÒN thỏa thuận
      Đường 18D, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 348 m2, mặt tiền 15m tại Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 348 m2 129,32 triệu/m2
      - bán nhanh mảnh đất Bình An Q. 2 giá cực rẻ thị trường 129 tr/m2 view sông HCM - DT 348m2(15x24): Giá 45 tỉ TL.- DT: 15x24.- DTCN: 348m2.- Giá: 45 tỉ...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất Khu dân cư Phú Xuân Vạn Phát Hưng, 126 m2, mặt tiền 6m , giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 126 m2 34,93 triệu/m2
      - ́ ̂ - ̣ ́ ̛- ̂̀ 2: DT: 6x21 (126m) 35tr/m2( ~ 4,4 tỉ/ nền).- Đ̛̛̀: Nội Khu 12m Quy Chuẩn- ̛̛́: hướng Đông Nam Không Vướng Hạ Tầng, Xây Dựng đc Ngay.-...
      Dự án Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 68 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3,57 tỷ

      3.57 tỷ 68 m2 52,5 triệu/m2
      Do Không cần dùng đến muốn bán lô 67,5m2 tại trục chính KD Hải Bối.vị trí: hải bối, xã hải bối, huyện đông anh, hà nội.Diện tích:...
      Đường Hải Bối, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 106 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tây Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 900 triệu

      900 triệu 106 m2 8,5 triệu/m2
      Năm ngoái 1,2 - 1,3 tỉNăm nay ngộp quá bán có đúng 900 tr+ Đất ngang siêu đẹp 6x18m (106m2), vị trí MT nhựa 1 sẹc Tây Hòa 4, cách QL 1A chỉ 400m+ Gần...
      Đường Tây Hòa 4, Xã Tây Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 126 m2, hướng Đông - Nam tại Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 126 m2 20 triệu/m2
      Tôi cần bán các lô vị trí nằm ở trục đường lớn, view hồ, MT hotel, đã ký HDMB và có sổ.D16-02 trục quảng trường.D16-28 view hồ trực diện.D16-32 MT hotel...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 138 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Hội An - Quảng Nam, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 138 m2 17,4 triệu/m2
      Bán đất liên kế phố Hội An, giá rẻ - KDC đông đúc.Vị trí nằm trên trục đường huyết mạch An Dương Vương - Giao với Điện Biên Phủ.Quy mô 44,5 ha.Tiện ích...
      Đường An Dương Vương, Phường Thanh Hà, Hội An, Quảng Nam
      K
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 81 m2, mặt tiền 4m tại Xã Huyền Tụng - Bắc Kạn - Bắc Kạn, giá rẻ

      Thỏa thuận 81 m2
      Quá HOT luôn! Dự án chuẩn bị chào bán đợt 2 (đợt 1 hết hàng trong 1 nốt nhạc).Giá chỉ hơn 1 tỉ đất nền cạnh chợ trung tâm TP Bắc Kạn.pháp lí chuẩn chỉ,...
      Đường Quốc lộ 3, Phường Huyền Tụng, Bắc Kạn, Bắc Kạn

      Cần bán lô đất nền 2100 m2, mặt tiền 21m tại Xã Tân Hội - Tân Châu - Tây Ninh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 2100 m2 0,96 triệu/m2
      MT đường nhựa lớn DT785B LG 63m, KDC.DT 21x100 = 2.100 mét vuông (đã tách 2 sổ riêng).Cách KCN Tân Hội 7 kilomet, thích hợp đầu tư KD.liên lạc...
      Xã Tân Hội, Tân Châu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Tiền Hải - Thái Bình, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Chính chủ bán 3 miếng đất liên kế ở Trái Diêm 3, Tiền Hải, Thái Bình, giá 23 tr/ mét vuông DT 100 mét vuông/ lô, MT 5m sâu 20m, hướng Nam mát...
      Dự án Tiền Hải Center City, Đường ĐT 221A, Xã Tây Giang, Tiền Hải, Thái Bình
      B
      Ngọc Diêp- Trái Diêm 3, Tiền Hải, Thái Bình Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất 7300 m2, mặt tiền 50m tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 7300 m2 0,35 triệu/m2
      nền đất giá cực mềm khu vực HỒ NGỌCDT 7,3 sàogiá siêu mềm 2,5tỷĐứng trên đất nhìn thấy toàn bộ hồ ngọcĐường 5m thoải máiĐối diện là nhà nghỉ dưỡngliên ...
      Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 6m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 0 m2
      Bán mảnh đất 6x17,4m tọa lạc KĐT FPT City Đà Nẵng - Hoà Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng.Thông tin sp:Phân khu V5.DT: 104.3m2 (6x17,4).Hướng Nam. Đường nhựa...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 240 m2 tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 93 tỷ

      93 tỷ 240 m2 387,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay 240 mét vuông đất mặt đường Võ Chí Công MT 12m, vỉa hè rộng, giá 93 tỉ.Vị trí đất gần Dự Án Starlake.Vị trí đất phù hợp xây...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 130 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 130 m2 43,08 triệu/m2
      Bán đất mặt đường 420 gần FPT và CNC xây CCNN giá chưa đến 6 tỉ.Chủ cần tiền bán cắt lỗ sâu luôn.DT 130,2m²(Full TC), MT 5m, cách ngã ba Hòa Lạc và QL 21 ~...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Xã Khả Phong - Kim Bảng - Hà Nam, giá 9 tỷ

      9 tỷ 300 m2 30 triệu/m2
      bán nhanh đất MT đường 977 qua xã Khả Phong, Kim Bảng, Hà Nam, đường 10m, trục đường chính.- Vị trí siêu đắc địa nền đất nơi hiếm nhà bán.- Rất gần chùa...
      Xã Khả Phong, Kim Bảng, Hà Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!