Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 163 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,63 tỷ

      1.63 tỷ 163 m2 10 triệu/m2
      💢💢bán ngay thửa đất thuộc thôn Võ Kiện, Xã Diên An, huyện Diên Khánh, tỉnh Khánh Hoà💥DT: 163m2 (full ONT) - ngang 8,26m - đường bêtong hiện trạng 6m, ô ...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất Khu dân cư Phú Gia, 131 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Nhà Bè, giá 3 tỷ

      3 tỷ 131 m2 22,91 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền ngôi nhà phố bờ rạch khu dân cư Cotec Phú Gia PX Nhà Bè, view bờ rạch thoáng mát, dt 7x18.7, 131m2, dự án kết nối với trục đường...
      Dự án Phú Gia Cotec, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 80 m2 tại Đường Tam Bình - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 550 tr

      550 triệu 80 m2 6,88 triệu/m2
      KĐT mới Bình Chiểu sở hữu vị trí thuận tiện kết nối với những khu vực lân cận như: Khu chế xuất Linh Trung 2, Chợ đầu mối Nông Sản Thực Phẩm Thủ Đức, thuận...
      Đường Tam Bình, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 104 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 104 m2 20,68 triệu/m2
      mảnh đất đẹp thôn Võ Cang, Vĩnh Trung, Tp Nha Trang.DT: 5.2 x 20.9 = 104.5m2.Đông Bắc.Đường rộng 7m.pháp lý: bìa đỏ full thổ cư.Đất đẹp MT đường lớn,...
      Đường Võ Cang, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 125 m2 tại Đường 20 - 1 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 125 m2
      Vị trí đẹp thuận lợi phát triển KD.ĐC Đường 20, P. 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng.DT 125 mét vuông.call ngay 0328 883 ***
      Đường 20, Phường 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng
      S
      Phạm Ngọc Lâm Showhand Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 90 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 90 m2 110 triệu/m2
      (Vip hàng hiếm) DT 90m2 khu TDC Xóm Lò - Thượng Thanh - Long Biên.MT 7,5m vuông vức.Tây Bắc.Đường nhựa rộng vỉa hè to, gần công an đường thủy.Có sẵn nhà ...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 15m tại Xã Phú Ngọc - Định Quán - Đồng Nai, giá 385 tr

      385 triệu 100 m2 3,85 triệu/m2
      01 lô 150m2 nền thổ cư tọa lạc tại xã Phú Ngọc liên kế trung tâm thị trấn Định Quán. MT đường mở rộng 18m.+ 15p xuống cao tốc Dầu Giây - Đà Lạt.+ View...
      Xã Phú Ngọc, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền dự án 230 m2, mặt tiền 5m tại Hoà Khánh Đông - Đức Hòa - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 230 m2
      Chính chủ cần bán ngay và đang rất cần bán lô đấ ở Đường số 2 xã Hòa Khánh Đông - Đức Hòa.Xung quanh nhà dân ở đông đúc, đường này chuẩn bị làm nhựa nên...
      Đường 2, Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 2322 m2 tại Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 169,51 tỷ

      169.51 tỷ 2322 m2 73 triệu/m2
      Cần bán biệt thự DT 2322m2 full đất ODT nằm MT đường Lê Trọng Tấn Q. Bình Tân.DT: Ngang 20m MT, dài 60m, nở hậu chữ L 50m.Gần Aeon Mall Tân Phú, làm việc...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 73 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 73 m2 80,83 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh miếng đất 1 sẹc đường Nguyễn Thị Định Q2, đường ô tô vào tận nơi.Bán miếng đất đường Nguyễn Thị Định Q. 2, đường ô tô, điện âm, xung...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 282 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,81 tỷ

      3.81 tỷ 282 m2 13,5 triệu/m2
      "bán gấp lô căn biệt thự sinh thái Giáng Hương Nha Trang.----------------------------------- Vị trí: Tọa lạc ngay MT đường Phong Châu xã Vĩnh Thái, cách...
      Dự án Giáng Hương, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 344 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Lộc Sơn - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 344 m2 6,55 triệu/m2
      Cần bán miếng đất ngay trung tâm P. Lộc Sơn, Tp. Bảo Lộc.- Vị trí cách QL20 2 kilomet.Lô góc 2 MT - liên kế homestay hiện hữu.- DT: 334m2 (ngang...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền Khu dân cư Phú Xuân Vạn Phát Hưng, 120 m2, mặt tiền 6m , thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      khu dân cư Phú Xuân - Vạn Phát Hưng. Cách PMH tầm 2 kilomet thuận lợi di chuyển vào trung tâm và các dịch vụ tiện ích khác. Vị trí dự án đẹp và cơ ...
      Dự án Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 105 m2, hướng Đông tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 105 m2 15 triệu/m2
      LÔ GÓC 105M2DT NGANG 5 DÀI 21ĐƯỜNG TRƯỚC ĐẤT RỘNG LỚN, LÊN TỚI 14MGẦN CÁC KCN LỚN, NHƯ LÊ MINH XUÂN 3...PHÙ HỢP XÂY TRỌ, KD...GIÁ CÒN thỏa thuận
      Đường 18D, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 53 m2, hướng Tây - Bắc tại Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 53 m2 75,48 triệu/m2
      Bán đất đẹp khu cảnh vệ Đường Man Thiện, P. Tăng Nhơn Phú A. hẻm xe hơi.bán nhanh.* Tiện ích xung quanh:- KDC đông đúc, an ninh.- Tiện ích xung quanh đầy...
      Đường Man Thiện, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 125 m2 tại Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 125 m2 68 triệu/m2
      Hàng ngộp thở hạ tại MT đường Võ Văn Vân,Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh.DT 5 x 25m. Nở hậu 25 m.sổ hồng riêng. Giá còn 8,5 tỉ, Tl ít.liên lạc cô Mai:...
      Đường Võ Văn Vân, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 200 m2 13,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh vài miếng đất khu dân cư An Điền Phát Quảng Ngãi.- MT đường 13m5, đối diện trường Trung học cơ sở La Hà.- 1 CẶP DT 100mX2...
      Dự án KDC An Điền Phát, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Bán nhanh nền đất 88 m2, mặt tiền 25m tại 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 88 m2 45,35 triệu/m2
      nền đất vị trí vàng siêu đẹpđc: 306 Trường Chinh P13 Tân BìnhDT 7,4 x 12giá: 3 tỉ 990 liên lạc: 0983 778 ***
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!