Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Cơ hội cho những ai đang tìm kiếm đất nền tại Đường Đồng Trạng, Xã Hòa Lạc, Thủ đô Hà Nội. Đất có DT 100.2m², MT rộng 7.5m, ngõ vào rộng 5m rất thuận...
      Đường Đồng Trạng, Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 238,600006103516 m2 tại Bình An - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 238,61 m2 82,99 triệu/m2
      Bán mảnh đất Q. 2, hẻm đường Lương Định Của, Bình An, Tp Thủ Đức (Q. 2 cũ)- DT ngang 4.39 , nở hậu 8.39 m, CN 238.6m2- Hiện trạng nhà c4- Hẻm xe 3 gác,...
      Phố Lương Định Của, Phường Bình An, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      Khu vực phát triển từng ngày và còn phát triển nhiều hơn nữa.Trước đây 2 năm ai từng nghĩ đất ở đây 10tr/m giờ đã là 20tr/m.Và còn tăng mạnh x2, x3 trong 2...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội
      G
      Trung Tuấn Nhà Mặt Phố Cầu Giấy Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán miếng đất đường Trung Lương 12, tòa căn hộ B1.13 gần sông, thuộc đảo vip - Hoà Xuân, vị trí rất thuận lợi để ở hoặc KD căn hộ chung cư cho thuê.-...
      Đường Trung Lương 12, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán đất nền 385 m2, mặt tiền 12m tại Đường Mỹ Đa Đông 12 - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 385 m2
      + Đường 5m5 rộng rãi.+ Ngang 12m.+ DT 385 mét vuông, đc phép xây dựng cao tầng, thích hợp xây căn biệt thự nghỉ dưỡng, hoặc chung cư.+ Vị trí đắc...
      Đường Mỹ Đa Đông 12, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 120 m2 20 triệu/m2
      Chủ mất thanh khoản vì nợ NH nên cần ra nền đất nền dự án du lịch nghỉ dưỡng - vui chơi giải trí lớn nhất tại Cam Ranh, Khánh Hoà.Phân khu Para Grus - KN...
      Dự án Para Grus, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 300 m2, mặt tiền 5m tại Lộc Quang - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 265 tr

      265 triệu 300 m2 0,89 triệu/m2
      MT đường nhựa. Dân đông.Cách trường, chợ, ủy ban nhân dân... Chỉ 2 kilomet.DT: 300m2 (5*60m) thổ cư 100m2.Giá quá rẽ chỉ: 2xx tr.inbox: 0973 789...
      Đường Lộc Quan, Xã Lộc Quang, Lộc Ninh, Bình Phước

      Cần bán đất nền 85 m2 tại Đường Lã Xuân Oai - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      Bên mình cần bán 10 nền đất đẹp nhất tại Lã Xuân Oai, Q. 9, Sài Gòn.+ Ưu điểm: KDC đông đúc xung quanh cạnh ĐH, trường cấp 3 Long Trường.Gần Học Viện...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hoàng Tân - Chí Linh - Hải Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chí Linh Hải Dương sắp ra mắt 1 siêu phẩm với cơ hội đầu tư có 1 0 2 dành cho quý NĐT trong năm 2023.----------------------------------------Tên dự án: KĐT...
      Đường Quốc lộ 18, Phường Hoàng Tân, Chí Linh, Hải Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 187 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 187 m2 15,25 triệu/m2
      bán ngay lô căn biệt thự Khu Golden Hill , Đà Nẵng trục đường Thông ra Biển Nguyễn Tất Thành. - sổ hồng riêng , đất quy hoạch điện âm, view kênh.- dt...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 68 m2, hướng Đông-Nam tại Phan Rang - Tháp Chàm - Ninh Thuận, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 68 m2 33,83 triệu/m2
      👉 Sang lại nền đất nền giáp MT Trần Phú – 21/8. Cạnh căn hộ, NOXH đang xây, bàn giao Q4/2025✅ DT: 68-90-120 mét vuông. Đường nội khu: 12 – 14m, oto...
      Đường Trần Phú, Phường Phủ Hà, Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận

      Sở hữu ngay nền đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường 10 - Nhựt Chánh - Bến Lức - Long An, giá 950 tr

      950 triệu 125 m2 7,6 triệu/m2
      Gấp chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh mảnh đất 125m2 ở xã Nhựt Chánh, Bến Lức, Long An giá giảm mạnh chỉ 950 tr, nếu khách mua nhanh còn TL giảm giá.Xung...
      Đường 10, Xã Nhựt Chánh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay đất nền 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Kiến Thụy - Hải Phòng, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 65 m2 17,7 triệu/m2
      mảnh đất đẹp mặt đường nhựa khu vực cư dân đông, gần trường học, chợ. mảnh đất mặt đường giá hợp lý nhất trong khu vực, tiềm năng tăng giá mềm.- DT 64,7...
      Đường 401, thôn Lạng Côn, Xã Đông Phương, Kiến Thụy, Hải Phòng.

      Bán nền đất 57 m2, hướng Đông tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 57 m2 50,88 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu mảnh đất sạch đẹp không vướn gì đường rộng thông thoáng.- Vị trí đẹp, khu dân cư văn minh, sáng và thoáng.- DT 57m- Thổ cư 100 phần...
      Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 23m tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán miếng đất DT 1341.6m siêu đẹp, bìa đỏ chính chủ.Đ/c: Thanh Lộc, Ngọc Thanh, Tp Phúc Yên - Vĩnh Phúc.Đường rộng 5m, cách đường nhựa 9m trục chính...
      Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 98 m2 tại Xã Long Định - Cần Đước - Long An, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 98 m2 10,41 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhanh 100m2 nền thổ cư, MT Phan Văn Mãng, giá 1 tỉ 020.- Vị trí cực hot: MT đường nhựa, Phan Văn Mãng.Cách cầu Long Kim...
      Đường Phan Văn Mãng, Xã Long Định, Cần Đước, Long An

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Cần bán lô liên kế Thanh Hà gần trường Tuệ Đức:Vị trí: B1.4 Lk27 và Lk37 chạy thẳng trục chính Thanh Hà, Gần hồ, khu TDTT, vườn hoa, trường học, bãi đậu...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 87 m2, hướng Đông tại Đường 35 - Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 87 m2
      Chủ cần tiền bán nhanh 86.6 mét vuông tại Thanh Trí - Minh Phú - Sóc Sơn. Đường rộng 5m. Ngõ thông tứ tung.Tiện ích: 1 bước chân ngàn tiện ích.+ Cách...
      Đường 35, Thanh Trí Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!