Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 128 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 6,27 tỷ

      6.28 tỷ 128 m2 49 triệu/m2
      DT: 128.5m2, mt 5.99 nở hậu 6.45m.Hướng TN và ĐN, phía sau là vườn hoa, nên rất thoáng.Trục chính đường 24m của khu đô thị, gần nhiều khu đô thị khác có...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      NH Vinbox bank HT tổ chức thanh lý 29 lô đất thổ cư khu dân cư Trần Văn Giàu - Đường Số 7 - Tên Lửa - Gần siêu thị Nhật Aeon Mall Bình Tân - Bến Xe Miền...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 63 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 63 m2
      - Chính chủ cần ra gấp đất ngay Nơ Trang Long, P. 13 Q. Bình Thạnh.- MT đường lớn thích hợp mua đầu tư.- KDC đông, gần BV, trường học, chợ.- DT: 63 mét...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 80 m2, mặt tiền 12m tại Phường Phước Long A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Cần tiền bán ngay đất KDC Bắc Rạch Chiếc - P. Phước Long A - Q. 9, vị trí đẹp nhất và giá mềm nhất hiện nay.- Giá 1.6 tỉ - 2 tỉ/nền- DT 80m, 120m.- Vị trí...
      Đường 410, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 198 m2, hướng Nam tại Phú Hữu - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 198 m2 24,25 triệu/m2
      - LH: 090.111.0909 Cẩm Vân (Zalo Viber).Nhận ký gửi mua bán đất nền Đại học Quốc Gia 245, P. Phú Hữu, Q. 9, TP. Hồ Chí Minh.Hỗ trợ pháp lý hồ sơ.- Dự...
      Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
      Cẩm Vân - Mua Bán Nhà Đất Dự Án Quận 9 Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, 312 m2, mặt tiền 10m , giá 20,28 tỷ

      20.28 tỷ 312 m2 65 triệu/m2
      Bán miếng đất căn biệt thự khu lấn biển Vĩnh Hoà. Vị trí đất MT đường Phạm Văn Đồng.Cửa ngõ phía bắc TP, đường chính kết nối đến các resort cao cấp như...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 85 m2 tại Đường Lê Quang Đạo - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      Cần bán ngay miếng đất MT đường Lê Quang Đạo, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn.cách biển 150m- DT: 85 mét vuông.- Đường: 7.5m.- Hướng Đông, xung quanh nhiều tiện...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 180 m2, mặt tiền 7m tại Xã Ninh Quang - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 900 triệu

      900 triệu 180 m2 5 triệu/m2
      bất động sản Thiên Phước: 0973 405 ***.Đất Ninh Quang.Vị trí: Thôn Thạnh Thành - Xã Ninh Quang - Tx. Ninh Hoà - Tỉnh Khánh Hoà.DT: 180.5 mét vuông....
      Thôn Thạnh Thành, Xã Ninh Quang, Ninh Hòa, Khánh Hòa
      P
      Mr Nhân Nhà Đất Thiên Phước Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 96 m2, hướng Đông-Nam tại Thái Nguyên - Thái Nguyên, giá 1.8 tỷ

      1.8 tỷ 96 m2 18,75 triệu/m2
      21. Cơ hội đầu tư Dankhông City có 1 0 2 trong năm 2021:Tiến độ xây dựng thần tốc, đã có SHR từng lô. Đây chính là BĐS đáng đầu tư nhất năm 2021, tỉ suất...
      Đường 1B, Xã Cao Ngạn, Thành phố Thái Nguyên, Thái Nguyên

      Sở hữu ngay đất nền dự án 250 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 250 m2 6,6 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nền đất sát KĐT Phúc Hưng Golden, liên kế khu công nghiệp Minh Hưng 3, Bình Phước.* Vị trí: Kp 5, Minh Hưng, Chơn Thành, Bình...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 302 m2, mặt tiền 9m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 302 m2 6,96 triệu/m2
      Bán đất Phước Đồng Nha Trang giá chưa đến 7 tr/m2.- Vị trí: Phước Hạ, Phước Đồng, Nha Trang.- DT: 302m2 ngang 9.5m thổ cư sổ riêng giáp ranh Novaland Nha...
      Đường Phước Hạ, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 171 m2 tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.8 tỷ 171 m2 57,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh lô ngay đường Đinh Thị Thi trong nội khu gần khu đô thị Vạn Phúc.DT lớn: 11x16.5m = 171 mét vuông full thổ cư.Đông Nam.SHR...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 120 m2 13,34 triệu/m2
      Hơn 1 tỉ sở hữu 120 mét vuông đất khu Đồng Lác Thạch Hòa, xây nhà nghỉ nhà trọ cực đẹp.DT: 120 mét vuông, MT 5m.Vị trí: Khu Đồng Lác, thôn 5,...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 188 m2, mặt tiền 9m tại Phường Anh Dũng - Dương Kinh - Hải Phòng, giá tốt

      Thỏa thuận 188 m2
      _ Bán nền đất DT 188m ngang 9,4 dài 20m _ Đường phân lô rộng 12m mỗi bên vỉa hè 3m ngay đầu dự án Anh Dũng 5, gần sân gold. Đã có bìa đỏ riêng từng lô...
      Đường Anh Dũng 5, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 735 triệu

      735 triệu 100 m2 7,35 triệu/m2
      Chỉ 7xx tr đã sở hữu ngay một mảnh đất thổ cư cách ngã 6 xe tăng chỉ 5 ph đi xe!Đất thuộc hẻm B2, thôn 4 Cưebua. Đường bê tông và nhựa chạy tới đất! Đất...
      Đường B2, Xã Cư Ebur, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 7m tại Phường Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      Đất Biển Khu Ocean Dunes - Phố Biển Phan Thiết - P. Phú Thuỷ - Tp. Phan Thiết.* Tổng hợp tất cả các lô khu Ocean Dunes - ngôi nhà phố nhà phố thương ...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh đất nền dự án 826 m2 tại Phường Đông Mai - Quảng Yên - Quảng Ninh, giá 33,2 tỷ

      33.21 tỷ 826 m2 40,2 triệu/m2
      Thanh khoản đất tại khu Trại Thành, P. Đông Mai, TX Quảng Yên, tỉnh Quảng Ninh. miếng đất có DT 826m2, trong đó 240m2 đất ở còn lại là đất trồng cây lâu...
      Phường Đông Mai, Quảng Yên, Quảng Ninh

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Hiện tại, chính chủ cần bán nền đất liên kế KĐT Thanh Hà Cienco 5. nền đất có vị trí nhìn vào khu trường học đã đc xây dựng và đi vào hoạt động.Vị trí:...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!