Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nền đất 83 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 83 m2 42,17 triệu/m2
      Bán lô MT đường Trương Định Bình Nhâm, TP Thuận An. BD, đường thông KD buôn bán gần chợ bình nhâm 1 cách ngã tư nhà đỏ vài trăm mét, tiện ích xung quanh...
      Đường Trương Định, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 154 m2, mặt tiền 7m tại Xã Hòa Phong - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 930 triệu

      930 triệu 154 m2 6,04 triệu/m2
      - Bán nền đất đẹp đường 5m thôn Bồ Bản xã hòa phong, huyện hòa vang.- MT siêu rộng 7m- DT 154 mét vuông đất ở toàn bộ ngang 7m x 22m - Thực tế là...
      Bồ Bản, Xã Hòa Phong, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất hướng Đông - Nam tại Đường 52 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,75 tỷ

      15.75 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán nhanh nền đất trong KDC Văn Minh.Lô 1:MT đường 51, con đường đẹp nhất dự án, KD sầm uất, sát bên căn hộ chung cư The Sun Avenue.6*20 =...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Phố 52, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      CK khủng 200 - 400tr so với giá trị gốc của hợp đồng với chủ đầu tư. Cam kết thu mua lại LN tối thiểu 20 phần trăm cho 3 vị trí đẹp ngay đầu dự...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 65 m2 tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 65 m2 107,7 triệu/m2
      CC bán ngay lô đất PHÂN LÔ MAI DỊCH, CẦU GIẤY , DT 65M - ,MT 5M, VỈA HÈ 2M, GIÁ 7 tỉ- Đất nằm tại vị trí đắc địa xung quanh trường đại học thương mại,...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 1762 m2, mặt tiền 30m, hướng Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 1762 m2 1,14 triệu/m2
      (Hot) - Cần Bán - 3.5 sào đất lúa - MT QL 26B - TDP Hà Thanh 2 - Ninh Đa - Ninh Hòa - Khánh Hoà.- Phù hợp: Làm nhà xưởng, kho bãi, dịch vụ ăn uống, lưu...
      Đường Quốc lộ 26B, Phường Ninh Đa, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Sala Garden, 48 m2, mặt tiền 3m tại Long Thành, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 48 m2 25 triệu/m2
      Hoa viên nghĩa trang sinh thái cao cấp Sala Garden.- Ra đời cho quý KH có sự lựa chọn an tâm hơn khi mua đất sinh phần nơi đây.------------Sala Garden - an...
      Dự án Sala Garden, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền Khu dân cư The Star Village, 75 m2, mặt tiền 5m tại Nhà Bè, giá 2,17 tỷ

      2.18 tỷ 75 m2 29 triệu/m2
      Lô E3, DT 5x16.5m = 82.5 mét vuông, MT 40m trục chính của dự án giá 48 - 52tr/ mét vuông (TL).Lô E3, DT 5x16.5m = 82.5 mét vuông, MT 12m...
      Dự án The Star Village, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 120 m2 tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 120 m2 66,67 triệu/m2
      - pháp lí: sổ riêng- DT: 120-350m2- Giá: 8 tỉVị trí: giáp ranh đại lộ Nguyễn Văn Linh (lộ giới 120m) thuận lợi di chuyển qua khu vực trung tâm Q. 7/KĐT Phú...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 2000 m2, mặt tiền 100m tại Di Linh - Lâm Đồng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 2000 m2 0,65 triệu/m2
      Chính chủ ngộp cần bán ngay đất thuộc (Hòa Ninh, Di Linh, Lâm Đồng).View cực đẹp thích hợp làm homestay, nghỉ dưỡng, làm vườn sẵn cây ăn trái...DT 2 sào...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Hoà Ninh, Di Linh, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nền đất 156 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 20,28 tỷ

      20.28 tỷ 156 m2 130 triệu/m2
      Vị trí: Đất MT đường Số 10 view sông Hiệp Bình Chánh, khu bên sông đất quay mặt ra sông, cách sông 50m, gần trung tâm thương mại Gigamall.- DT: 156m2 (6m...
      Đường Số 10, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,32 tỷ

      7.32 tỷ 120 m2 61 triệu/m2
      KĐT Hà Quang 1 (KĐT Lê Hồng Phong 1).1. Bán mảnh đất đường lớn (đường Số 3) - thông ra đường Vành đai sát bờ sông.- DT 120 mét vuông (8m x 15m) đã ép...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 67 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 67 m2 79,11 triệu/m2
      Bán miếng đất MT hẻm vị trí đẹp, khu dân cư cao tầng, cư dân đông đúc đường rộng, giao thông thuận tiện.Thông tin hình ảnh thật 100 phần trăm.-...
      Hẻm 1942, Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 188 m2, mặt tiền 9m tại Phường Anh Dũng - Dương Kinh - Hải Phòng, giá tốt

      Thỏa thuận 188 m2
      _ Bán nền đất DT 188m ngang 9,4 dài 20m _ Đường phân lô rộng 12m mỗi bên vỉa hè 3m ngay đầu dự án Anh Dũng 5, gần sân gold. Đã có bìa đỏ riêng từng lô...
      Đường Anh Dũng 5, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Chuyển nhượng lô đất nền 71 m2, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 71 m2 92,96 triệu/m2
      Bán đất MT hẻm 75 Trương Văn Hải, TNPB, Q. 9.- DT: 70.8m2 thổ cư 100 phần trăm vuông vắn, sạch sẽ.- Giá 6 tỉ 600 TL.- Đường thông qua đường Số 5,...
      Hẻm 75, Đường Trương Văn Hải, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 1045 m2, mặt tiền 16m tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 1,04 tỷ

      1.05 tỷ 1045 m2 1 triệu/m2
      Em cần ra miếng đất DT 1.045m2, đất hiện đang trồng xoài đã cưa bớt để xây dựng nhưng kẹt vốn nên cần bán lỗ chỉ 1tr1m2.MT 16m dài 59m nở hậu 19m: Có...
      Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 150 m2, hướng Nam tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 150 m2 38,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 1 lô đường Song Hào hướng Nam.DT 150m2 ngang 7,5x20m... H hướng Đông Nam.Vị trí quá đẹp KĐT Phú Mỹ An B2.7-46.Giá 5,75 tỉ bớt ít khách...
      Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Phường Phú Tân - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,62 tỷ

      2.62 tỷ 100 m2 26,2 triệu/m2
      Cần bán đất nền ngay khu C Phú Tân, TP mới Bình Dương.Cách trung tâm hành chánh Bình Dương 2 kilomet.DT 5x20 = 100 mét vuông thổ cư 100 phần...
      Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương
      S
      Hồng Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!