Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Century City - Kim Oanh Group.Cơ hội sở hữu dự án cạnh sân bay quốc tế Long Thành.+ Chỉ còn vài vị trí cực đẹp tại Century City.- Century City đã hình thành...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 1700 m2 tại Xã Thuỷ Xuân Tiên - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 22,95 tỷ

      22.95 tỷ 1700 m2 13,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất bìa đỏ 1700m2 có 500m2 đất ở.- đường ô tô vào đất 3m , MT 20m , tại thôn Xuân trung , xã thủy Xuân tiên, chương Mỹ Thủ đô Hà ...
      Xã Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 427 m2, mặt tiền 30m tại Xã Đại Hiệp - Đại Lộc - Quảng Nam, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 427 m2 4,92 triệu/m2
      bán ngay 1 lô MT đường 45m, DT 427m2 chỉ 2.1 tỉ, đất vùng ven Hoà Vang Đà Nẵng chỉ 5 ph đi xe.Đặt biệt: MT đường dễ dàng KD nhiều ngành nghề.- DT lớn phù...
      Xã Đại Hiệp, Đại Lộc, Quảng Nam

      Sở hữu lô đất nền 2799 m2, mặt tiền 80m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 20,99 tỷ

      21 tỷ 2799 m2 7,5 triệu/m2
      Bán đất xã Tân Phú Trung, Củ Chi TDT: 2799m2 có 1500m2 thổ cư, đường trãi đá 12m, cách đường Nguyễn Thị Lắng 600m cách BV Xuyên Á 1,5 kilomet, thích...
      Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 112 m2, mặt tiền 6m tại Đông Khê - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 728 triệu

      728 triệu 112 m2 6,5 triệu/m2
      Bán nền đất đấu giá nhà nước mb3164 - Đông Khê, Đông Sơn.Ngay nút giao cao tốc, đi lại thuận tiện.Điện âm, đường 15,5m, MT 5m, pháp lí chuẩn.Ở, KD hay đầu...
      Đường Quốc lộ 47, Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán nhanh đất nền 55 m2, mặt tiền 5m tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 55 m2 129,1 triệu/m2
      Bán đất Nguyễn Viết Xuân, Hà Đông, 55/60 mét vuông, mt 5.5m, phân lô oto view hồ. Giá chỉ 7.1 tỉ.- Vị trí cực đẹp, view hồ - không có mảnh thứ 2 tại...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 5m tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      Bán nền thổ cư, lô góc 2 MT hẻm 520 QL 13 P. Hiệp Bình Phước, Q. Thủ Đức.- DT thực tế: 88.5 mét vuông (Ngang 5.9 x 15m) vuông vức không lộ giới.-...
      Hẻm 520, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Đường Phùng Hưng - An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay lô đất ngay chợ An Bình, Long Thành, đồng Nai.- Chục chính QL51, đường Phùng Hưng.- DT: 100m2 (5x20).- pháp lý chính chủ full...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 83 m2, mặt tiền 5m tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 872 triệu

      872 triệu 83 m2 10,51 triệu/m2
      KDC hiện hữu xung quanh đã xây nhà gần kín.- Đường trước nhà trải nhựa đẹp vỉa hè có đầy đủ, lộ giới 6m oto quay đầu thoải mái.- Đã sổ hồng có thể công...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 61 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 61 m2 20 triệu/m2
      - Thửa đất vuông vức nằm ngay tuyến 2 mặt đường Lương Quán - Mỹ Tranh, đường rộng gần 5m, oto vào tận nơi, ngõ nông, khu vực thoáng mát, cư dân đông đúc,...
      Đường Lương Quán, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hội An - Quảng Nam, giá 85 triệu

      85 triệu 100 m2 0,85 triệu/m2
      ĐẤT MT ĐƯỜNG 45M trung tâm TP HỘI ANcần bán ngay nền đất MT đường 45m DT 5x20, hướng NAM gần ngã 4 nguyễn tất thành và hai bà trưng, cách chùa cầu...
      Phường Cẩm Phô, Hội An, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền 194 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Đại Phúc - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 4,27 tỷ

      4.27 tỷ 194 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ bán đất khu 3 P. Đại phúc, TP Bắc Ninh.Cách Vincom ngã 6 Bắc Ninh 900m.Mặt đường oto vào tận nhà.bìa đỏ chính chủ.DT 193,5 m2 trên sổ, thực tế...
      Khu 3, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị VCN Phước Long, 132 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,26 tỷ

      7.26 tỷ 132 m2 55 triệu/m2
      Bán Lô Góc - 2 MT - VCN Phước Long 2 - Đường A3 và B6 - Đối diện công viên.- DT: 132m2 - lô sạch.Đông Bắc và hướng Tây Bắc.- Giá 55 tr/m2.Lô liên kế Mặt...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 80 m2, mặt tiền 12m tại Phường Phước Long A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Cần tiền bán ngay đất KDC Bắc Rạch Chiếc - P. Phước Long A - Q. 9, vị trí đẹp nhất và giá mềm nhất hiện nay.- Giá 1.6 tỉ - 2 tỉ/nền- DT 80m, 120m.- Vị trí...
      Đường 410, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 580 m2, mặt tiền 15m tại Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 750 tr

      750 triệu 580 m2 1,3 triệu/m2
      Diên Khánh từng bước phát triển thành TX.Hạ tầng, giao thông đc hoàn thiện từng ngày.Với các cụm khu công nghiệp, vị trí đẹp giáp ranh TP Nha Trang thì...
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 45000 m2, mặt tiền 200m tại Xã Yên Phú - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 45000 m2
      Chính chủ cần bán nhanh 4,5ha đất công nghiệp vị trí đắc địa, giá cực tốt tại trục chính 379, MT 200m siêu rộng.Hiện tại bên em đang có 1 nền đất DT...
      Đường Tỉnh lộ 379, Xã Yên Phú, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Bán gấp lô đất nền 250 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 10 triệu

      10 triệu 250 m2 0,04 triệu/m2
      - Giá chỉ 10,5 tr/  mét vuông đất MT đường mai đăng chơn.- sổ hồng riêng chính chủ sở hữu lâu dài.- Cách QL 1A chỉ vài trăm mét, cách KĐT fpt chỉ 5...
      Đường Mai Đăng Chơn, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 140 m2 tại Điện Nam Trung - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 140 m2 15,72 triệu/m2
      Quỹ đất nền cuối cùng sở hữu vị trí kim cương giao thương kết nối Đà Nẵng - Quảng Nam - Hội An.Tiện ích ngoại khu dễ dàng kết nối đến các tiêu điểm du lịch...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Trung, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!