Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 61 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 61 m2 20 triệu/m2
      - Thửa đất vuông vức nằm ngay tuyến 2 mặt đường Lương Quán - Mỹ Tranh, đường rộng gần 5m, oto vào tận nơi, ngõ nông, khu vực thoáng mát, cư dân đông đúc,...
      Đường Lương Quán, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 79 m2, mặt tiền 6m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 79 m2 22,16 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng lại miếng đất 78.9 mét vuông vị trí đẹp tại Cam Lộ Hùng Vương Hồng Bàng, đường ngõ trước đất rộng oto, gần chợ 208 hùng...
      Đường Nguyễn Trung Thành, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị VCN Phước Long, 132 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,26 tỷ

      7.26 tỷ 132 m2 55 triệu/m2
      Bán Lô Góc - 2 MT - VCN Phước Long 2 - Đường A3 và B6 - Đối diện công viên.- DT: 132m2 - lô sạch.Đông Bắc và hướng Tây Bắc.- Giá 55 tr/m2.Lô liên kế Mặt...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 314 m2 tại Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 314 m2 114,65 triệu/m2
      Cần bán 3 miếng đất MT đường Tô Ngọc Vân, P. Thạnh Xuân, Q. 12.DT các lô như sau:+ 104.6 mét vuông (ngang 5mx21.67m).+ 110.2 mét vuông...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 879 tr

      879 triệu 0 m2
      Cần bán miếng đất đẹp tại đc: Đường Lê Văn Lương, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 88.5 mét vuông.- Chiều ngang 4m, chiều...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 12m tại Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      TRI ÂN KH GĐ ĐOẠN ĐẦU NĂM VỚI MỨC GIÁ ƯU ĐÃI CHƯA TỪNG CÓ Thuộc xã đức lập thượng huyện Đức Hoà tỉnh Long an nằm đối diện khu công nghiệp đức hoà IIIGiá...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 195 m2, mặt tiền 17m, hướng Tây - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 195 m2 12,83 triệu/m2
      Cần bán ngay đất trung tâm chợ, công viên, KDC.Tặng nhà gỗ, cảnh quan nội khu.DT: 195 mét vuông, sẵn thổ cư.QL 20 vào đúng 100m.UB, chợ, trường...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất nền 580 m2, mặt tiền 15m tại Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 750 tr

      750 triệu 580 m2 1,3 triệu/m2
      Diên Khánh từng bước phát triển thành TX.Hạ tầng, giao thông đc hoàn thiện từng ngày.Với các cụm khu công nghiệp, vị trí đẹp giáp ranh TP Nha Trang thì...
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 95 m2, mặt tiền 6m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 900 triệu

      900 triệu 95 m2 9,48 triệu/m2
      Vị trí.+ MTĐ Nguyễn Bình.cư dân hiện hữu đông đúc, thích hợp để đầu tư lâu dài.DT: 95 mét vuông (full thổ).giá 900 tr (còn thỏa thuận).pháp lí: sổ...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 411 m2, mặt tiền 10m tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 411 m2 16,55 triệu/m2
      Vị trí:- Nằm đối diện trường mẫu giáo xã Phú Thạnh.- Cách chợ xã Phú Thạnh 500m.- Cách trường cấp 1 và ủy ban nhân dân xã Phú Thạnh 700m.- Cách trường...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Phú Thạnh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 250 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 10 triệu

      10 triệu 250 m2 0,04 triệu/m2
      - Giá chỉ 10,5 tr/  mét vuông đất MT đường mai đăng chơn.- sổ hồng riêng chính chủ sở hữu lâu dài.- Cách QL 1A chỉ vài trăm mét, cách KĐT fpt chỉ 5...
      Đường Mai Đăng Chơn, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 2799 m2, mặt tiền 80m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 20,99 tỷ

      21 tỷ 2799 m2 7,5 triệu/m2
      Bán đất xã Tân Phú Trung, Củ Chi TDT: 2799m2 có 1500m2 thổ cư, đường trãi đá 12m, cách đường Nguyễn Thị Lắng 600m cách BV Xuyên Á 1,5 kilomet, thích...
      Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 378 m2, hướng Tây - Bắc tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 378 m2 35,72 triệu/m2
      BÁN ĐẤT: ĐƯỜNG ĐẶNG THÁI THÂN, P HÒA HẢI, Q NGŨ HÀNH SƠN1. giá: 13 tỉ 500 tr đồng2. Thông tin BĐS- DT: 378.4 m (ngang: 7.3 m)- 1 tầng, 2 PN, 1  phòng ...
      Phố Đặng Thái Thân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 16m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      DT : 80m2 ( 4m x 20m ) Khu vực nhà mặt tiền xây dựng kín, đường hiện hữu 16m. Cách Nguyễn Duy Trinh tầm 70m & Cao tốc Long Thành Dầu Giây tầm 350m. sổ ...
      Đường Số 64, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Đường Phùng Hưng - An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay lô đất ngay chợ An Bình, Long Thành, đồng Nai.- Chục chính QL51, đường Phùng Hưng.- DT: 100m2 (5x20).- pháp lý chính chủ full...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 200 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 200 m2 37,5 triệu/m2
      - Tên dự án: KĐT Him Lam Tân Hưng- Tọa lạc: MT đường Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Hưng, Q. 7- sổ hồng, TT 100 phần trăm công chứng sang tên- Xây dựng 1...
      Him Lam Kênh Tẻ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 79 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 79 m2
      Đất nằm ngay đường Tập Đoàn 8, xã Bình Chánh, huyện Bình Chánh, TP. TP.HCM.Giá: thương lượng (giá chốt).DT: 79m2 (5x15.8m).hạ tầng giao thông điện âm,...
      Đường Tập Đoàn 8, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 40m tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay mảnh đất mt đường Hải Sơn - Tân Đô - Vị trí: MT dự án Galaxy Hải Sơn- DT: 100m2 ngang 5 dài 20 vuông vắn- pháp lí: SHR ( như hình...
      Đường Hải Sơn - Tân Đức, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!