Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền Palado Vạn An, 100 m2, mặt tiền 5m tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 100 m2 39,5 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô Palado làn 2 đường 286 đẹp không lỗi gì lại là áp góc (lô góc đang xây dựng).DT 100m2.Mặt 5m.Hướng: hướng Đông Nam nhìn vườn hoa - bãi đỗ xe...
      Dự án Palado Vạn An Khúc Xuyên, Đường Thiên Đức, Phường Vạn An, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1315 m2 tại Xã Tản Lĩnh - Ba Vì - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 1315 m2
      - Chính chủ bán nền đất 1315m thôn Tam Mỹ xã Tản Lĩnh, huyện Ba Vì HN.- nền đất view núi Ba Vì, cánh đồng rộng, thoáng. Mặt đường trục chính 2 xe oto...
      Đường 87A, Xã Tản Lĩnh, Ba Vì, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 80 m2 tại Xã Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Vị Trí di chuyển đến đất: Tỉnh Lộ 10 - Trần Văn Giàu - Trần Đại Nghĩa cách BV chợ rẫy 2 bán kính 3 kilomet.DT và giá ngộp từng lô đất:- 5x16 = 80m giá...
      Đường 14B, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 141 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Châu Thành - Kiên Giang, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 141 m2 19,72 triệu/m2
      Nhất chợ nhì trường, thì đường nào cũng lụm.khu đô thị Chợ Mới - Minh Lương.chủ đầu tư: công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu Phương Anh, Kiên Giang.Quy mô:...
      Đường Quốc lộ 63, Thị trấn Minh Lương, Châu Thành, Kiên Giang

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Tiếp - Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      KĐT quy mô 10ha , tọa lạc tại Bến Lức giáp ranh TPThành phố Hồ Chí Minh .Khu vực quy hoạch nhiều KĐT lớn của các ông lớn .Hạ tầng tiện ích cao cấp đã...
      Đường Nguyễn Văn Tiếp, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 185 m2, mặt tiền 10m tại Ea Tu - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 650 triệu

      650 triệu 185 m2 3,52 triệu/m2
      Đất EaTu  kilomet12 - Buôn Ma Thuột.- DT: 5x37.- Thổ cư: 60m2.Giá: 650tr.Sẵn sổ công chứng. Đường quy hoạch 10m.0947 773 ***
      Đường Quốc Lộ 26, Xã Ea Tu, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán nền đất 109 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Đồi 61 - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 980 tr

      980 triệu 109 m2 9 triệu/m2
      Bán đất đầu tư giá f0 chỉ 980 tr+ DT: 109,3 mét vuông ( 5 x 21,2 nở hậu 5,3m )- Đất sổ riêng, thổ cư 97,6 mét vuông còn lại 11,7 mét vuông...
      Đường Trảng Bom, Xã Đồi 61, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 80 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông - Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,63 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Tân Đô, lô 80m (5x16), đường 20m, sổ hồng riêng, giáp trực tiếp Bình Chánh 30m, xây tự do.- Đất nằm trong khu dân cư Tân Đô, cư ...
      Đường Số 1, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 110000 m2, mặt tiền 500m tại Sông Hinh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 110000 m2 0,06 triệu/m2
      Cần bán 11ha cây lâu năm có đẹp phù hợp làm trang trại du lịch canh nông...Có suối bao quanh.Cách sân bay Tp Tuy Hòa 70 kilomet.đc: Thôn Tân Yên, Ealy,...
      Đường Quốc Lộ 29, Xã Ea Ly, Sông Hinh, Phú Yên
      V
      Nguyễn Thị Tường Vi Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án 150 m2, hướng Đông - Nam tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 150 m2 18 triệu/m2
      - Chủ gửi bán nền đất bao đẹp giá quá rẻ:+ Vị Trí: Đường N12 (sát đường D9) Khu tái định cư Hòa Lợi, P. Hòa Phú, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương. Sau lưng trạm...
      Dự án TDC Hòa Lợi, Đường N12, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nền đất 46 m2, hướng Tây - Nam tại 10 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 46 m2 150 triệu/m2
      Bán 4 miếng đất hẻm xe hơi đường Lạc Long Quân, P. 10, Q. 11.Vị trí:- Cách MT Lạc Long Quân chỉ 70m, hẻm ô tô 6m thông qua Minh Phụng.- Khu dân trí...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 175 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,52 tỷ

      7.53 tỷ 175 m2 43 triệu/m2
      * Vị trí dự án ĐHQG 245: toạ lạc kế bên khu căn biệt thự Melosa Khang Điền, tương lai đi vào từ Võ Chí Công 32m và hinej tại đang sử dụng đường Gò Cát...
      ĐHQG 245 Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 176 m2, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 11,79 tỷ

      11.79 tỷ 176 m2 66,99 triệu/m2
      Siêu phẩm! bán ngay Lô góc 2 MT Đường số 13 khu đô thị Hà Quang 2 Đối diện TTTM.DT: 176m2.Hướng: hướng Tây Nam.Vị trí lý tưởng, MT đường Số 13 nối liền...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 13, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 75 m2 tại Đông Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      Do chủ di cư sớm hơn dự định, cần bán gấp đất tại KDC Đồng Phượng, Q. 12.- DT: 75 mét vuông (5x15m).- giá cả thỏa thuận (chủ còn thỏa thuận).-...
      Dự án Khu dân cư Đồng Phượng, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 1026 m2, mặt tiền 15m tại Xã Sông Nhạn - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 1026 m2 2,64 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán mảnh đất sạch đẹp ngay sân bay Long Thành đang đc thi công tấp nập nhộn nhịp.- Đất 1 sẹc đường Hương Lộ 10, đường ôtô tới đất.- Vị trí...
      Đường Hương lộ 10, Xã Sông Nhạn, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Century City là dự án KĐT phức hợp cao cấp tại cửa ngõ sân bay Quốc tế Long Thành.Giá chỉ: 1.8 tỉ /nền - 2.3 tỉ/nền.DT: 100m2, 110m2, 200m2...Tặng 20 - 30...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 150 m2 15 triệu/m2
      Chủ không đủ sức gòng lãi NH cần bán ngay 2 nền đất liên kế MT đường Bình Hòa - Cây Dương, xã Bình Hòa, huyện Vĩnh Cửu.DT: 5x30m; 150 mét vuông/lô....