Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 70 m2 tại Đường Huỳnh Văn Lũy - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 800 triệu

      800 triệu 70 m2 11,43 triệu/m2
      Giá 800tr hỗ trợ làm hồ sơ vay 50 phần trămNgay MT nhựa 16m, đối diện cổng vsip 2, khu dân tập trung đông nền thổ cư 100 phần trăm gọi ngay...
      Đường Huỳnh Văn Lũy, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 1880 m2, mặt tiền 30m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 169 tỷ

      169 tỷ 1880 m2 89,9 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán mảnh đất MT đường Liên P. sát dự án Global Citi và vòng xoay Liên P..- DT: 30x65 công nhận 1.880m2 thổ cư 100 phần trăm, đất...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phú Hữu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền Khu dân cư An Thuận (Victoria City), 93 m2, mặt tiền 5m tại Long Thành, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 93 m2 19,9 triệu/m2
      Chuyên phân phối đất nền khu dân cư An Thuận - Victoria City: 0933 791 ***MrTrương).* sp đang bán tòa căn hộ L2, L3, L5, L7, L8, L9, L10, L14, L15, L19,...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Đường Quốc Lộ 51, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 400 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Long Thành - Đồng Nai, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 400 m2 6,63 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất ấp 1 xã Tân Hiệp - Long Thành.- DT 8x50m.- Sổ riêng, ít thổ cư sẵn.- giá từ 2tỷ650 tr đồng.- Đường nhựa thông 6m, gần coffee Cõi Đá.- Cách...
      Đường Tân Hiệp, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị Nam An Khánh, 75 m2 tại Huyện Hoài Đức, giá 788 tr

      788 triệu 75 m2 10,51 triệu/m2
      Chính chủ e cần gả lô hoa hậu mặt đường LK8, view Hồ đất DV An Thượng giá rẻ nhất cho ae vào việc luôn.-DT: 72,8  mét vuông-MT 5m44-Vị trí siêu...
      Dự án Khu đô thị Nam An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 225 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Tân Tiến - Đồng Phú - Bình Phước, giá 300 triệu

      300 triệu 225 m2 1,34 triệu/m2
      300tr sang tên công chứng ngay mảnh đất 225 mét vuông 100 mét vuông thổ cư MT đường tuyến số 4 nối từ đường DT741-cao tốc Đồng Phú Bình...
      Xã Tân Tiến, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu đất nền dự án 162 m2, mặt tiền 7m tại Nam Sơn - An Dương - Hải Phòng, giá 4,94 tỷ

      4.95 tỷ 162 m2 30,5 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán ngay 162m2 đất mặt trục xã Nam Sơn giá mềm. mảnh đất đẹp ngang 7m, điểm KD tốt, ngay trục 351, đường thông gần chợ, ủy ban nhân dân...
      Đường 351, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 108 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 108 m2 23,15 triệu/m2
      Cơ hội mua giá của người muốn bán - làm việc gặp chủ thỏa thuận!- 90 mét vuông (6x15m) H. Bắc - Sát NKKN - 2.8 tỉ.- 96 mét vuông (6x16m) Hướng...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Tây tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      - DT 100m2, 5x20m, 60m2 thổ cư (ODT), MT đường Đào Duy Anh, trung tâm P. Phú Mỹ, TX Phú Mỹ, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.- Vị trí: 150m ra đường Cách Mạng Tháng 8...
      Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán lô đất nền 108 m2 tại Đường Đầm Vạc - Đống Đa - Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 108 m2 31 triệu/m2
      khu đô thị Bắc Đầm Vạc - Riverbay.LK 3 - 4 - 7: cư dân đã hiện hữu giá rẻ nhất từ 31tr/m.Lk 20: 2 mặt thoáng. Gần hồ.Lk 23: Giáp hồ Bắc Đầm Vạc, view...
      Dự án KĐT Bắc Đầm Vạc, Phường Đống Đa, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán ngay đất nền dự án 275 m2, mặt tiền 9m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,13 tỷ

      1.14 tỷ 275 m2 4,13 triệu/m2
      - Ngay nút giao Vành Đai 4 về TPTP.HCM, Bình Dương.- Đường nhựa 8m, giá 1.134.000.000/ 275  mét vuông.- Sổ riêng thổ cư, công chứng ngay trong ...
      Đường ĐT 777, Xã Đồi 61, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất Khu dân cư Golden City 10, 134 m2, mặt tiền 7m tại Vinh, giá 4,56 tỷ

      4.56 tỷ 134 m2 34 triệu/m2
      Cần bán lô cực đẹp bám đường 17m có vỉa hè lối 2 đường Nguyễn Cảnh Hoan KD quá tốt.Đất vuông vức, MT rộng 7m, đối diện dãy căn biệt thự.Dân trí cao xung...
      Dự án Golden City 10, Phố Mai Hắc Đế, Phường Quán Bàu, Vinh, Nghệ An

      Bán nhanh đất nền dự án 186 m2, mặt tiền 7m tại Ninh Sim - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 835 triệu

      835 triệu 186 m2 4,49 triệu/m2
      Cần tiền đầu tư nên bán đất tại Thôn Tân Lập, Xã Ninh Sim (cách QL26 ~ 100m) đường rộng 8m. Đất full thổ cư DT 186m2. Đất hiện tại có rộng hơn trong bìa do...
      Đường 26, Xã Ninh Sim, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Tân Trung - Gò Công - Tiền Giang, giá 200 tr

      200 triệu 125 m2 1,6 triệu/m2
      DT 125 mét vuông full thổ cưSHR , sang tên đc ngaygiá 200 trĐường xe otto vào tận đấtĐất di chuyển ra cho chợ chỉ 4phútĐất đẹp như hìnhhotline 0343...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Tân Trung, Gò Công, Tiền Giang

      Bán nhanh đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Long Khánh - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 125 m2 10,8 triệu/m2
      Bán nền full thổ cư xã Hàng Gòn, Tp. Long Khánh.DT: 125m2 (5 x25m).pháp lí: Sổ sẵn, xây dựng ngay, đường trước đất mở rộng dẫn xuống hồ cầu dầu 144ha.Bán...
      Xã Hàng Gòn, Long Khánh, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 140 m2, mặt tiền 25m, hướng Đông - Nam tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 140 m2 30 triệu/m2
      Em có đôi chút chia sẻ với chị về Khu CN SamSung, TP. Phổ Yên, Thái Nguyên.Khu đất lô góc em đang giới thiệu a/c là khu Chợ ký túc xá SamSung thuộc khu ...
      Đường Vành Đai 5, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên
      Y
      Minh Quân - Bđs Tp.phổ Yên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 90 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      Chính chủ cấn bán Sơn Thuỷ Đông 2 hướng nam rẻ càn bán giá siêu mềm 7 m5.DT 90  mét vuông 4,5x20m..., hướng Nam kề góc giá 3,9 tỉ.Gặp chủ tl 0901...
      Đường Sơn Thủy Đông 2, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 93 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường 5 - Bến Tre - Bến Tre, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 93 m2 16,67 triệu/m2
      TTC - Bán lô gốc MT đường xe 7 chỗ tại trung tâm P. 5, TP Bến Tre.- Vị Trí đắc địa các vòng xoay P. 5, Chợ P. 5, BV Nguyễn Đình Chiểu, BV Minh Đức, Uỷ Ban,...
      Đường Bình Khởi, Phường 5, Bến Tre, Bến Tre

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!