Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu đô thị An Bình Tân, 106 m2, mặt tiền 5m , giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 106 m2 40,57 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay đất MT đường T5 khu đô thị An Bình Tân đã có SHR cá nhân lô sạch đẹp✅ Đường rộng 13m, cư dân đông đúc✅ DT 100 mét vuông ngang 5m✅...
      KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 85 m2 41,77 triệu/m2
      Thời điểm cuối năm cần tiền bán nhanh nền đất nền Centana Điền phúc Thành.- DT: 85m2 (5 x17).- Giá chốt 3ty550.- sổ hồng, thổ cư 100 phần trăm.- XD...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Happy Home, 840 m2 tại Cà Mau - Cà Mau, giá 14,28 tỷ

      14.28 tỷ 840 m2 17 triệu/m2
      Bạn muốn tìm một lô đất để xây dựng căn nhà mơ ước hoặc KD đầy tiềm năng? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một nền đất đắc địa tại dự án Happy Home Cà Mau!Với DT...
      Dự án Happy Home Cà Mau, Đường Quản lộ Phụng Hiệp, Phường Tân Thành, Cà Mau, Cà Mau

      Sở hữu đất nền 80 m2, hướng Đông tại Đường Quốc Lộ 50 - Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Chỉ còn sót lại vài chục nền giá 2 tỉ.- Hạ tầng đã hoàn thiện, điện âm, nước máy, hơn 100 hộ dân đang sinh sống.- TT góp không LS 9 - 12 tháng hoặc TT...
      Quốc lộ 50, Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An

      Cần bán ngay đất nền 138 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Hội An - Quảng Nam, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 138 m2 17,4 triệu/m2
      Bán đất liên kế phố Hội An, giá rẻ - KDC đông đúc.Vị trí nằm trên trục đường huyết mạch An Dương Vương - Giao với Điện Biên Phủ.Quy mô 44,5 ha.Tiện ích...
      Đường An Dương Vương, Phường Thanh Hà, Hội An, Quảng Nam
      K
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án 19450 m2, mặt tiền 30m tại Phú Tân - Cà Mau, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 19450 m2 0,14 triệu/m2
      Do định cư sang mỹ cần bán nhanh nhà và đất Đất có DT 19,450 m2 đó có 300 m2 thổ cư. Có sẳn 2 ngôi nhà cấp 4 tiện nghi đầy đủ vô ở ngay bao gồm nội...
      Xã Tân Hải, Huyện Phú Tân, Cà Mau

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 608 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 608 m2
      Bán mảnh đất thổ cư, HXT tránh, đường Đặng Thúc Vịnh, xã Đông Thạnh, Hóc Môn.+ DT: 5,83 x 55m (nở hậu: 17,83m).+ Giá: 8tỷ800 (còn thỏa thuận).+ Quy hoạch...
      Đường Đặng Thúc Vịnh, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 140 m2, mặt tiền 6m tại Thuận An - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 140 m2 32,15 triệu/m2
      Gia đình cần tiền trả lãi NH , bán đất ngộp cho anh em thiện chí mua tui cắt lỗ 200tr cho anh em đầu tư nóng nhanh . vị trí ngay BV Hạnh Phúc DT...
      Dự án Khu dân cư Vĩnh Phú I, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      Bán đất căn hộ chung cư văn cú tuyến 1, An Đồng - An Dương.DT 100 mét vuông.Ngang 5m, hướng B.Vị trí nằm ở khu trung cư thế đất cao thoáng, không...
      Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị - Dịch vụ VSIP Quảng Ngãi, 132 m2 , giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 132 m2 10 triệu/m2
      Sở hữu 4 đặc điểm lợi thế.- Gần ngay chợ.- Ở cạnh sông.- Trục đường QL 1A, huyết mạch giao thương.Đặc biệt: Cửa ngõ kết nối của khu CN VSIP, Tịnh Phong, Khu...
      Dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi, Đường Quốc lộ 1A, Xã Tịnh Phong, Sơn Tịnh, Quảng Ngãi

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 81 m2, mặt tiền 6m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 9,39 tỷ

      9.39 tỷ 81 m2 115,93 triệu/m2
      Do cần tiền để mở shop nên tôi bán gấp lô góc, hướng đại vượng, mà gia đình tôi rất tâm huyết mới mua đc.Thông tin:+ DT: 81m2.+ Giá: 9 tỉ 390 tr.+ Hướng:...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường Trần Kiên, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trí Yên - Cần Giuộc - Long An, giá 570 tr

      570 triệu 105 m2 5,43 triệu/m2
      nền thổ cư MT đường Trí Yên cách công ty giày FuLuh 500m- Đường trước đất 6m, vỉa hè một bên 1,5m, đường đã trải nhựa, rộng, thông thoáng, dễ dàng lưu...
      Đường Trí Yên, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu dân cư Cát Tường Phú Sinh, 105 m2 , giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 105 m2 24,29 triệu/m2
      Bán 1 miếng đất:Đức Hòa, Long An.DT: 5m x 21m. TDT 105 mét vuông.Thổ cư 100  phần trăm.Trước miếng đất có lề 4m, đường lớn và ngắm con kênh...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án hướng Tây - Bắc tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 0 m2
      Vị trí đường Bùi Tá Hán (đường 15m, lề 5m), Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, trục chính của khu đô thị Nam Việt Á.Đất gần sông Hàn & biển Mỹ Khê, khu quy hoạch...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Bùi Tá Hán, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 120 m2 tại Đường Tỉnh lộ 9 - Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 120 m2 22,09 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Siêu dự án E. City Tân Đức - TP Tri Thức, Đức Hoà, Long An.Vị trí VIP - Đường lớn - Đối diện công viên Ánh Sáng.Thị trường đang bán 30...
      Dự án E.City Tân Đức, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 10m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 500 m2 5,5 triệu/m2
      Diên Sơn - Diên Khánh đường lổ Sâu giá 5,5tr/ mét vuông.- Đường ô tô hiện trạng 6m, mở rộng 8m.- KDC đông đúc.- DT 500 mét vuông, có...
      Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 106 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 106 m2 28,31 triệu/m2
      bán ngay lô góc vị trí góc ngã tư đường 2 bên rộng 7.5m.Vị trí gần ngay công viên trung tâm, cách nhà phố thương mại FPT 40m, cách trường Đại học...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu đô thị Phúc Lộc New Horizon, 125 m2, mặt tiền 5m , giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 125 m2 27,8 triệu/m2
      DT nền đất: 125m2, MT 5m.Đường trước nhà 19m (vỉa hè mỗi bên 5m).Đông Nam phong thủy mát mẻ phù hợp để ở và KD.pháp lí minh bạch, sở hữu lâu dài, bìa đỏ...
      Dự án Hải An Center, Đường Liên Phường, Phường Nam Hải, Hải An, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!