Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 650 tr

      650 triệu 110 m2 5,91 triệu/m2
      * Bán đất giá rẻ chỉ 650 tr.- Tại: Xã Tân Phước, TX La Gi.- DT: 110 mét vuông (5x22), full thổ cư, đường rộng 4m.- Cách Hoàng Văn Thụ 300m, cách đường...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận
      )
      Nguyễn Hưng ( Hưng Hòa Phát Land ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 74 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 74 m2 62,17 triệu/m2
      - nền đất mặt ngõ đường La Phù oto tránh, thuộc làng nghề La Phù - An Khánh KD sôi động ngày đêm,- Trước nhà đượng trải nhựa mịn màng rộng 5m, chủ buôn bán...
      Đường La Phù, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán đất nền Khu đô thị Hà Phong, 245 m2, mặt tiền 15m tại Mê Linh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 245 m2
      Bán đất căn biệt thự tại KĐT Hà Phong - H Mê Linh.DT 245 m2 MT 15 m, hướng Đông, đường 13,5m.- Vị trí đẹp, oto tránh vỉa hè, KD, trung tâm tiềm năng phát...
      Dự án Hà Phong, Phố 24, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 78 m2, mặt tiền 5m tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 78 m2 66,67 triệu/m2
      + Vị trí đất nằm sát KĐT Mỗ Lao, xung quanh tiện ích ngập tràn, phù hợp mọi loại hình KD.+ DT 78M - MT 5.6M.+ Sổ vuông vức, nở hậu, sẵn sàng giao dịch...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 259 m2, mặt tiền 12m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,32 tỷ

      2.32 tỷ 259 m2 8,96 triệu/m2
      Bán lô Suối Tiên MT đường Mỏ Đá rộng 9m, quy hoạch 20m, cách HL39 vài bước chân. Đường huyết mạch nối HL39 - Cao Tốc.- DT 258,9 mét vuông sẵn...
      Đường Hương lộ 39, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 350 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường 23 - Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 42 triệu

      42 triệu 350 m2 0,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô góc đất thương phảm khu ĐT Hà Phong - bìa đỏ sang tên ngay* Đặc điểm đất: lô góc 2 mặt thoáng. DT đất 350m, mặt tiên 15m. Đông Bắc -...
      Đường 23, Xã Tiền Phong, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 85 m2 15,89 triệu/m2
      đất nền trung tâm các cụm KCN lớn.DT đa dạng: 5x17, 5x18m.Đã hoàn thiện 100 phần trăm cơ sở giao thông.Đưa vào hoạt động clubhouse, fitness, yoga,...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nền đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 80 m2 33,75 triệu/m2
      * Bán miếng đất đường T8 KĐT An Bình Tân - Phước Long - Nha Trang.* DT: 80 mét vuông (4m x 20m).* Đường T8 rộng 13 m.- miếng đất vị trí đẹp, nằm...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T8, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 43 m2, mặt tiền 5m tại Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 43 m2
      - MT: 4,5m.- Đường 2,8m.- Cách chợ, UB xã Bắc Hồng chỉ 800m.- Đi 40m ra trục chính làng.- Bán kính 1 kilomet đầy đủ tiện ích: trường cấp 1,2,3, siêu...
      Đường Thụy Hà, Xã Bắc Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Bán đất nền Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      bán gấp nền đất MT đường Nghiêm Xuân Yêm gần Bùi Tá Hán thuộc GĐ1 khu đô thị Nam Việt Á giá cả thương lượng tốt:- DT: 100 mét vuông (5x20m).-...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, mặt tiền 10m tại Quận 9, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 0 m2
      Chủ gửi bán lô rẻ nhất dự án CENTANA ĐIỀN PHÚC THÀNH ĐƯỜNG TRƯỜNG LƯU P. LONG TRƯỜNG Q9 Dt : 92,5m trục đường thông hướng nam mát mẻ Giá: 3 tỉ 550. Bớt lộc...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất Mỹ Phước 3. DT 6x25 full thổ cư, sổ hồng riêng sẵn. xây nhà mái thái thì rất đẹp. Giá chỉ 1,5 tỉ. Siêu rẻ cho ai có xuống tiền...
      Dự án Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nền đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 0 m2
      Vị trí đường Bùi Tá Hán (đường 15m, lề 5m), Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, trục chính của khu đô thị Nam Việt Á.Đất gần sông Hàn & biển Mỹ Khê, khu quy hoạch...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Bùi Tá Hán, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      Đ Kha Vạn Cân, Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.pháp lí: sổ hồng từng nền.Có NH hỗ trợ đến 70 phần trăm.- DT: 80m - 120mGia: 1ty75.- Tiện ích.- Bên...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 4m tại Tân Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      Bán nền đất góc 2 MT P. Tân Hiệp hẻm đối diện BV Đồng Nai, cách đường Đồng Nai chỉ 100m.- DT: 4,5m x 20m tổng 90m2, full thổ cư sổ riêng.- MT đường 8m...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 200 m2 10,5 triệu/m2
      BÁN ĐẤT P. ĐIỆN NAM ĐÔNG Đất Nền View Lúa.Cần bán mảnh đất View lúa 10x20 tổng 200 mét vuông, MT đường 7m5 rộng.Vị trí tiềm năng, thuận lợi, đầu tư...
      Đường Hồ Nghinh, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 110 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,06 tỷ

      5.06 tỷ 110 m2 46 triệu/m2
      Đất nền cực chất tại Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng, DT 110m2, giá chỉ 5,06 tỉ.MT 5m, ngõ vào rộng 7.5m, rất thuận tiện cho việc xây dựng và KD.pháp lí đầy đủ,...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 393 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây - Nam tại 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 23 tỷ

      23 tỷ 393 m2 58,53 triệu/m2
      Bán đất 2 MT khu căn biệt thự DIC An Sơn P4 Đà Lạt thích hợp nghĩ dưỡngDT đất: 393,2m (15,8m*24,8m) Đất ở đô thị.pháp lí: SHR chính chủ, mua bán sang tên...
      Đường An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!