Thông tin mô tả
Bán đất
-
- Hướng:
- Đường hơn 20m thoáng đãng. Xung quanh nhà cao tầng,
- Vị trí đắc đia, cách Nguyễn Sinh Cung, Phạm Văn Đồng chỉ vài chục mét.
- Ngay trung tâm
- Giá an cư: 3, X
Trân trọng!
Giá: 3,4 Tỷ
Diện tích: 109 m2
Giá/m2: 31,19 Triệu/m2
429251
Mua bán
Bán đất
-
- Hướng:
- Đường hơn 20m thoáng đãng. Xung quanh nhà cao tầng,
- Ngay trung tâm
- Giá an cư: 3, X
Trân trọng!
Dư Đình Bảo
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế
17 tỷ
186 m2
Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế
4,6 tỷ
81,5 m2
Đ. Hoàng Lanh, P. Xuân Phú, TP. Huế
4,5 tỷ
242 m2
4,309 tỷ
83 m2