Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 168 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Bình Sơn - Quảng Ngãi, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 168 m2 8,87 triệu/m2
      Đất MT khu dân cư Rộc Đình kề bên UB bình Long cách Ql 1A vài chục met, buôn bán sầm uất, KD buôn bán thuận tiện mọi ngành nghề.OM 04 lô 9 Giá 1 tỉ 4xx...
      Xã Bình Long, Bình Sơn, Quảng Ngãi

      Cần bán nhanh đất nền 126 m2, hướng Đông-Nam tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,94 tỷ

      7.94 tỷ 126 m2 63,02 triệu/m2
      Cần tiền trả NH Tôi cần bán ngay mảnh đất dự án 13B Conic xã Phong Phú huyện Bình Chánh TP. TP.HCM.mảnh đất nằm trên đường 3A đối diện căn biệt thự...
      Lô 13b Nguyễn Văn Linh, Phong Phú, Bình Chánh, Tp HCM

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 118 m2, mặt tiền 5m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 118 m2 13,99 triệu/m2
      Gia đình cần bán nền đất 118 mét vuông ngang 5m tại ngõ 14 Mạc Đăng Doanh, P. Anh Dũng, Q. Dương kinh, TP Hải Phòng.sổ đỏ một chủ từ đầu. giá rẻ hơn...
      Ngõ 14, Đường Mạc Đăng Doanh, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu đô thị An Phú An Khánh, 160 m2, mặt tiền 8m , giá 32 tỷ

      32 tỷ 160 m2 200 triệu/m2
      Bán đất An Phú An Khánh.- DT: 8x20m.- giá: 200tr/m, rẻ nhất khu vực hiện tại.- sổ hồng riêng chính chủ.- Khu vực có nhiều tiện ích, gần chợ, siêu thị,...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 1 m2 tại Đường DX - Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 1 m2 7900 triệu/m2
      Bán mảnh đất Định Hòa Thủ Dầu Một Bình Dương.DT: 1258 mét vuông thổ cư 100 mét vuông.giá: 7tỷ9 thỏa thuận.Nhựa DX 078. Đường 4.5m.Cách QL 13...
      Đường DX, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 260 m2, mặt tiền 10m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 260 m2
      - bán ngay 260 mét vuông nền thổ cư nằm trong cụm khu công nghiệp lớn, rất thuận tiện kianh doanh xây trọ hoặc xay kho xưởng DT: 260 mét ...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      Đất bìa đỏ, thổ cư 100 phần trăm tại Tp Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai.- Đất MT đường Nguyễn Trung Trực, P. An Hòa, Tp Biên Hòa, Đồng Nai.- Giá từ 1,1 tỉ/lô...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 67 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 67 m2 16,42 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp chỉ 1.1 tỉ. Gần bùn khoáng nóng i - resort. Thôn Xuân Ngọc Xã Vĩnh Ngọc Nha Trang.- DT: 67.3m2 ngang 5m vuông vắn.- Hướng chính Bắc.-...
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 125 m2, mặt tiền 6m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 28,7 tỷ

      28.7 tỷ 125 m2 229,6 triệu/m2
      - lô đất đẹp trung tâm P. Thạch Bàn Bàn Long Biên, phố Ngọc Trì Cổ Linh, đường rộng thênh thang, 6 làn xe đoạn đẹp nhất phố.+ Thông số: 125m2, MT 6m.Hiện...
      Phố Ngọc Trì, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 48 m2 tại Đường Hậu Giang - 11 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 48 m2 72,92 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay nhà đường Hậu Giang, P. 11, Q. 6.- DT: 48m x 2 tấm (3 x 16m)- Giá 3,5 tỉ+ Kết cấu 1 trệt 1 lầu, có phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ,...
      Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Cần Đước - Long An, giá 790 tr

      790 triệu 120 m2 6,59 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay miếng đất MTĐ Chu Văn An LK BV Cần Đước, thị trấn Cần Đước, Long AnDT: 120 mét vuông (6x20)Giá chỉ 790 tr Trong bán kinh...
      Đường Chu Văn An, Xã Tân Lân, Cần Đước, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 200 m2 28 triệu/m2
      Lô cặp đất nền căn biệt thự đường Số 6 rộng 18met gói 2 khu đô thị Mỹ Gia chỉ 28tr/ mét vuông.-------------Vị trí đẹp, đường số 6 kết nối 2 đường...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 6, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 139 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 139 m2
      Đường 7m5, đối diện công viên.Duy nhất lô giá rẻ cạnh ĐH FPT Đà Nẵng.DT: 139 mét vuông (ngang 6m).Thích hợp xây chung cư vận hành cho thuê.LH Thành...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 105 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 105 m2 16,39 triệu/m2
      Đường 10A khu dân cư Tân Đô, Đức Hòa, sát ngay đầu cổng khu dân cư.block căn hộ A, 6x 17,5 =105  mét vuông.Giá chốt 1 tỉ 720 tr.
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Số 10A, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh đất nền 1317 m2, mặt tiền 23m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 1317 m2 2,66 triệu/m2
      - Đường oto vào đến tận đất.- MT 23 m, sâu 53 m.- DT 1.317  mét vuông.- Đất trồng cây lâu năm.- Yên tĩnh và mát mẻ, phù hợp nghỉ dưỡng.- giá 3,5 tỉ ...
      Đường Trần Xuân Độ, Phường Thắng Nhì, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 550 tr

      550 triệu 62 m2 8,88 triệu/m2
      Chị 5xx có ngay nền đất đẹp vô cùng cách đường liên xã an sơn chỉ vài bước chân 👋👋👋Đường oto 7 chỗDt 62mCơ hội cho NĐT vùng ven 🚗🚗🙋Gần trường học UB...
      Xã An Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu đất nền 5000 m2, mặt tiền 50m tại Xã Quảng Hiệp - Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 5000 m2 0,24 triệu/m2
      Chính chủ nhượng lại lô đất sào DT lớn khoảng 5000m2. MT đất 50m. Gần hồ (DT hồ lớn hơn 4000m2). Đằng sau đất có suối nhỏ, quanh năm có nước.Đường hiện tại...
      Xã Quảng Hiệp, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Bán đất nền dự án 275 m2, mặt tiền 42m, hướng Đông tại Tân Thạnh - Tam Kỳ - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 275 m2
      NH dí, chủ thanh lý 3 lô đại lộ Hùng Vương - Tp Tam Kỳ.MT ngay đại lộ Hùng Vương Tam Kỳ hàng cực hiếm, vị trí đắc địa.bìa đỏ vĩnh viễn, chưa qua đầu tư...
      Đường Hùng Vương, Phường Tân Thạnh, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!