Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền dự án 110 m2, mặt tiền 6m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,21 tỷ

      1.21 tỷ 110 m2 11 triệu/m2
      Bán đất 110 mét vuông nền thổ cư gần ủy ban nhân dân Sông Thao giá 11tr/ mét vuông, bao sổ.- DT: Ngang 6.8m.- Sẵn sổ sang tên công chứng.-...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 120 m2 tại Đường Tỉnh lộ 9 - Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 120 m2 22,09 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Siêu dự án E. City Tân Đức - TP Tri Thức, Đức Hoà, Long An.Vị trí VIP - Đường lớn - Đối diện công viên Ánh Sáng.Thị trường đang bán 30...
      Dự án E.City Tân Đức, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Phường Uyên Hưng - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 90 m2 14,22 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư tại Uyên Hưng, TP Tân Uyên, Bình Dương.Vị trí đẹp trong khu dân cư, công viên, trường học 1,2,3, cao đẳng Việt Hàn.Đường trước nhà...
      Đường Tố Hữu, Phường Uyên Hưng, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 102 m2 73,53 triệu/m2
      Bán đất MT A1 Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, gần Big C, BV, Trường học, giá rẻ.- DT: 102m (6m x 17m).- pháp lí: HDMB, xây nhà cấp sổ.- Đường A1 rộng 20m,...
      Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Bán đất nền khu dân cư Phú Lợi, Phạm Thế Hiển, Q. 8.- Có 2 đường vào khu dân cư là Phạm Thế Hiển & Nguyễn Văn Linh.- Đường trước nhà 12m - 30m.- DT 5 x...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 106 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 106 m2 28,31 triệu/m2
      bán ngay lô góc vị trí góc ngã tư đường 2 bên rộng 7.5m.Vị trí gần ngay công viên trung tâm, cách nhà phố thương mại FPT 40m, cách trường Đại học...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu đô thị Phúc Lộc New Horizon, 125 m2, mặt tiền 5m , giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 125 m2 27,8 triệu/m2
      DT nền đất: 125m2, MT 5m.Đường trước nhà 19m (vỉa hè mỗi bên 5m).Đông Nam phong thủy mát mẻ phù hợp để ở và KD.pháp lí minh bạch, sở hữu lâu dài, bìa đỏ...
      Dự án Hải An Center, Đường Liên Phường, Phường Nam Hải, Hải An, Hải Phòng

      Bán nhanh nền đất 105 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 105 m2 16 triệu/m2
      - Vị trí: Đối diện TTHC Q. Dương Kinh, trên mặt đường Vành Đai 3 của TP - Mạc Đăng Doanh quy hoạch 68m.- DT: 105 mét vuông (7x15m).- Hướng: Tây tứ...
      Dự án Dương Kinh New City, Đường Mạc Đăng Doanh, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng.

      Bán đất nền 800 m2, mặt tiền 20m tại Đường ĐT 782 - Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 650 triệu

      650 triệu 800 m2 0,82 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán nhanh lô 800 mét vuông để giải quyết công việc, bán nhanh nên để giá rẻ cho người thiện chí mua nhanhSDT 0366 394 *** gặp tôi...
      Đường ĐT 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu nền đất 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 250 m2 60 triệu/m2
      mở bán mảnh đất căn biệt thự MT đường Bùi Tá Hán, Nam Việt Á.- DT: 250m2 (10x25m).- Đường: 15m vỉa hè 5m.- Hướng: hướng Đông Nam.- mảnh đất nằm ở vị...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Bùi Tá Hán, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 80 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 80 m2 28,75 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp dự án Tp Thành phố Hồ Chí Minh Village.- Đường trước đất thông với T&T.- Nền không bị vướng các hạ tầng cống, hố ga, tụ tiện, cột...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 105 m2, mặt tiền 5m tại Tân Bình - La Gi - Bình Thuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 105 m2
      Bán đất...đc: Thôn Tân Lý 2, xã Tân Bình, Tx La Gi.DT: 105m2 (5x21m), đường D, KDC SGHT, full thổ cư.Cách đường Nguyễn Tri Phương 200m, từ vị trí đất thông...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận
      )
      Nguyễn Hưng ( Hưng Hòa Phát Land ) Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 4,13 tỷ

      4.13 tỷ 70 m2 59 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 69,6m đất Cổ Dương, Tiên Dương, Đông Anh, Thủ đô Hà Nội.MT: 5,8m.Mặt hậu: 5,8m.Chiều dài: 12,0m.Đất hướng: hướng Đông Nam.Đường trước...
      Đường 23B, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 700 m2 tại Xã Tân Lạc - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,03 tỷ

      2.03 tỷ 700 m2 2,9 triệu/m2
      Đất Bảo Lâm view đồi săn mây.Mua 1 mảnh đất bất kỳ tặng 1 ngôi nhà trị giá 150 tr.Chỉ từ 2,9 tr/m2.Đất có thổ cư, sổ riêng từng nền.1 - 2 MT đều có đủ.Hạ...
      Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền 80 m2, hướng Đông tại Đường Quốc Lộ 50 - Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Chỉ còn sót lại vài chục nền giá 2 tỉ.- Hạ tầng đã hoàn thiện, điện âm, nước máy, hơn 100 hộ dân đang sinh sống.- TT góp không LS 9 - 12 tháng hoặc TT...
      Quốc lộ 50, Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 95 m2
      nền thổ cư đường nhựa thông 1 sẹc Thạnh Xuân 25, P. Thạnh Xuân, Q12DT: 4.5m X 21m. Thổ cư 93.80m ²pháp lí: sổ hồngHướng: TâyĐường nhựa trước đất 10m,...
      Đường Thạnh Xuân 25, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 54 m2, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 54 m2 49,08 triệu/m2
      Chỉ 2,65 tỉ sở hữu ngay miếng đất tái định cư khu đô thị VCN Phước Long 2 - đường B10.Hạ giá bán ngay Giá chỉ: Ty650tr Rẻ nhất thị trường.Dt:...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường B10, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 120 m2 tại Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 120 m2 162,5 triệu/m2
      -Chính chủ gửi bán miếng đất vị trí cực đẹp ngay trung tâm P. Bình An,Q. 2-DT: 7,5mx16m công nhận 120m2.Fuul Thổ cư-Hiện trạng:Trên đất đang có nhà c4.quý...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!