Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 74 m2, mặt tiền 5m tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá 1,01 tỷ

      1.02 tỷ 74 m2 13,71 triệu/m2
      Cần bán ngay 74m2 lô góc Bá Khê - Liên Nghĩa giá chỉ nhỉnh 1 tỉ.Vị trí: Bá Khê, Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên.- DT: 74m2 (đất ở 100 phần trăm).- MT...
      Đường ĐT 377, Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Chủ cần tiền đáo hạn NH bán ngay mảnh đất khu dân cư Hòa Hiệp 4, sát cạnh khu đô thị Lakeside Bàu Tràm, đường Mê Linh, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.Xung...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đồng Trúc - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 100 m2 22,5 triệu/m2
      * Bán nền đất 100m2 lô góc view hồ Đồng Trúc tuyệt đẹp!Giá chỉ hơn 2tỉ xíu.- DT: 100m2, full thổ cư, lô góc 2 MT, MT chính 5m.- Vị trí: Đồng Kho, Đồng...
      Xã Đồng Trúc, Thạch Thất, Hà Nội.

      Bán nhanh lô đất nền 500 m2, mặt tiền 18m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 500 m2 2,5 triệu/m2
      Đất vườn quy hoạch KDC tiện xây nhà vườn nghỉ dưỡng, trồng chọt, chăn nuôi. 500m2, đường Bà Thiên, xã Nhuận Đức. Sổ riêng. Giá 1tỷ250DT: 500m2 (18x27.8)mNằm...
      Đường Bà Thiên, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: MT đường Long Thuận, P. Trường Thạnh, Q. 9.- Sở hữu vị trí đắc địa tại trung tâm Q. 9 với 3 mặt view sông cực đẹp cực thoáng mát.- DT các lô: Từ 60m...
      Dự án Diamond Island quận 9, Đường Long Thuận, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 1044 m2, mặt tiền 36m, hướng Đông - Bắc tại Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1044 m2 1,63 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay nền đất 1004 mét vuông = 36x29m, 100 mét vuông nền thổ cư, giá rẻ nhất.nền đất nằm KDC hiện hữu sát nhà dân, gần...
      Đường ĐT 725, Xã Đông Thanh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu đô thị VCN Phước Long, mặt tiền 20m , giá 4,34 tỷ

      4.34 tỷ 0 m2
      Cần bán lô góc 2 MT rộng thoáng TĐC VCN Phước Long 2 Nha Trang.Gần đường Số 28 và Thích Quảng Đức khu vực đông dân phát triển tốt.DT: 76.2m2 - Đông Nam...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường 28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 78 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 800 tr

      800 triệu 78 m2 10,26 triệu/m2
      Đất đẹp đi xem ngay, vị trí đẹp nhất nhì Hoà Lạc,- Vị trí: ngã 4 Miễu - Tiến Xuân - Hoà Lạc.- DT: 78m2.- Giá gốc chỉ: 800tr.- Mặt đường 32m huyết mạch.-...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 98 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 98 m2 34,7 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 1 lô tái định cư HOA ĐỘNG đối diện HOÀNG HUY :- đất hướng Bắc Cực Đẹp :Chiều ngang : 5,8 mChiều sâu : 17 mVị trí đất không lỗi lầm , (...
      Dự án Hoàng Huy New City, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền dự án 223 m2, mặt tiền 13m tại Huyện Ninh Phước - Ninh Thuận, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 223 m2 12,11 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh 2 nền đất ODT QL 1A.+ MT hơn 13 m.+ Tổng DT 223 mét vuông (đã lên thổ 81 mét vuông).Rất thích hợp KD, ở, show room......
      Thị trấn Phước Dân, Ninh Phước, Ninh Thuận

      Bán gấp nền đất 90 m2, hướng Nam tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,56 tỷ

      2.57 tỷ 90 m2 28,5 triệu/m2
      Cần bán đất nền Dragon Pearl – khu dân cư Đức Hòa Đông, Long An, khu vực giáp ranh Thành phố Hồ Chí Minh, đc nhiều NĐT quan tâm nhờ mặt bằng giá còn...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 110 m2 109,1 triệu/m2
      + Chủ ngợp NH cần bán lỗ mảnh đất Tái định cư Phước Thiện Đối diện cổng chính vin Grand Park Q. 9.+ DT: 5x22m.- Giá: 12 tỉ.+ mảnh đất đối diện như hình,...
      Đường Phước Thiện, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 112 m2, mặt tiền 10m tại Xã Vĩnh Thanh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 112 m2 30,36 triệu/m2
      Đất thuộc tờ 51 thửa 377 xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch đường thông, DT đất 112m2 ngang 10 x 11 đã lên thổ cư, đất sạch, đường ô tô vào thoải mái, đường trước...
      Xã Vĩnh Thanh, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 197 m2, mặt tiền 17m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 197 m2 10,92 triệu/m2
      Gia đình đi định cư nước ngoài.Cần ra gấp đất trung tâm, ngay công viên.DT: 197m2, sẵn 90m2 thổ cư.QL 20 vào 100m.KDC, chợ, công viên Lộc An, Bảo Lâm.liên ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền dự án 2385 m2, mặt tiền 75m tại Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 2385 m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất 2 MT đường An Thới Đông, Xã An Thới Đông, Huyện Cần Giờ.- DT 2385m2.- Loại đất: Nuôi trồng thuỷ sản (NTTS).- MT đường An Thới...
      Đường An Thới Đông, Xã An Thới Đông, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 120 m2 tại Đường Hùng Vương - Hà Lộc - Phú Thọ - Phú Thọ, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 120 m2 22,5 triệu/m2
      Đất mặt đường Hùng Vương TX Phú Thọ cạnh cổng KCN lớn Phú Hà 120m2 giá dẻ bất ngờ.- Ở đây lượng công nhân lớn, các chuyên gia của các KCN về làm việc...
      Đường Hùng Vương, Xã Hà Lộc, Phú Thọ, Phú Thọ

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, mặt tiền 8m tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 80 m2 14 triệu/m2
      Cần bán ngay 2 nền đất liên kế ngay KDC đại phước , gần phà cát lái , gần chợ và trường học thuận tiện KD buôn bánDT 80 mét vuông x2 lô liên kế...
      Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai
      -
      Trần Thị Ngọc Trâm -kd3 Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 250 m2 6 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay mảnh đất ngay trung tâm TĐC lộc an - bình sơn , đối diện khu công nghiệp bình sơn Giá 1tỷ509 bao luôn công chứng sổ riêng DT...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai
      -
      Trần Thị Ngọc Trâm -kd3 Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!