Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 265 m2, mặt tiền 14m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,11 tỷ

      4.11 tỷ 265 m2 15,51 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán Tân Xã Thạch Thất Thủ đô Hà Nội DT 264.6m2.DT: 264,6m2, MT 13,94m, đường thông thoáng, oto tránh, cách trục chính 200m, cách FPT...
      Đường Tân Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Đức, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 80 m2 68,13 triệu/m2
      * Vị trí sát trục Phạm Văn Đồng, P. Linh Đông, Thủ Đức liên kế với dự án mở đường Vành Đai 2. Có đầy đủ các tiện ích như: Chợ, trường học, BV, shop tiện...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, 301 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 12,94 tỷ

      12.95 tỷ 301 m2 43 triệu/m2
      bất động sản sát biển - cơ hội đầu tư hấp dẫn.Thông tin chi tiết:- DT: 301 mét vuông, ngang 10m.- Vị trí: khu đô thị Vĩnh Hoà, cách biển vài bước...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, hướng Đông - Nam tại Hưng Phú - Cái Răng - Cần Thơ, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 100 m2 56,5 triệu/m2
      Bán nền 100m2 H. hướng Đông Nam trục A2 khu dân cư Hưng Phú 1 - giá chỉ 5.650 tỉ!+ Hướng: hướng Đông Nam.+ Lộ giới: 30m.+ DT: 5x20=100m2.+ pháp lí:...
      Dự án Hưng Phú, Đường Quang Trung, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán ngay đất nền dự án 335 m2, hướng Tây - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 30,15 tỷ

      30.15 tỷ 335 m2 90 triệu/m2
      Đất căn biệt thự ô góc mặt biển 335 mét vuông KĐT Cao Xanh - Hà Khánh A - Hạ Long - Quảng Ninh.+ Vị Trí: BT1.+ DT: 335  mét vuông. MT 19M.+...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, Đường Trần Quốc Nghiễn, Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 900 triệu

      900 triệu 90 m2 10 triệu/m2
      Em có nền đất cần bán.Đặc điểm: DT 90 mét vuông, MT 5m, đường trước mặt 8m.Đất sở hữu lâu dài, đã làm sổ.Đất nhà em gần KCN Vsip 1.100ha. Ngay sát là...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp đất nền dự án 310 m2, mặt tiền 12m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 310 m2 5,04 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán sập hầm cặp liên kế ngay Vịnh vị trí cực đẹp.- DT 310 mét vuông gồm 2 lô liên kế.- MT ngang 12m.- Thích hợp sau KD buôn bán gần...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán đất nền 109 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Điện Dương - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 109 m2 11,93 triệu/m2
      Án đất P. Điện Dương đất nền Điện Dương (ven sông, gần biển).Cần bán miếng đất đường chính 5m5 5x22m 109m, MT bê tông 5m5 lề, thông thoáng, cách dự án...
      Đường Số 35, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền dự án 7109 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Cần Đước - Long An, giá 49,76 tỷ

      49.77 tỷ 7109 m2 7 triệu/m2
      Đất full thổ cư DT lớn ngay tại Cần Đước Long An bán giá mềm.DT: 7109m2.giá: 7 tr/m2.Đất đc chia làm 3 sổ, mỗi sổ đều full thổ cư. Giao thông thuận tiện, ô...
      Xã Mỹ Lệ, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp nền đất mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 0 m2
      Bán lô mt đường bờ kè, Diên Khánh.DT: 86,3 mét vuông (ngang 6,17m) đất ODT.Hướng: hướng Tây Bắc.Mặt đường KD buôn bán sầm uất, tiện ích xung quanh...
      Đường Trần Phú, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 80 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Gấp! Bán đất chính chủ MT đường Lê Văn Khương P. Thới An, Q. 12 rẻ nhất thị trường.- DT: 80 mét vuông.- Vị trí đắc địa: MT đường xe công (Container)...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Thanh Ngân Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 97 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 97 m2
      Hàng mới.Chính chủ gửi bán 2 miếng đất liên kế 1/ Đường số, P. Cát Lái, TP Thủ Đức.1 DT: 96,7  mét vuông (4,5 x 21,3).2 DT: 97,4  mét vuông...
      Đường 28, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 509 m2, mặt tiền 7m tại Đường Quốc lộ 1A - An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 17 tỷ

      17 tỷ 509 m2 33,4 triệu/m2
      MT QL 1 a. Ngay bình đường 2. Đối diện công ty giày da thái bình, bến xe lam hồng. Chợ việt lập. - DT: 7x73 m. KD vạn ngành nghề.- sổ hồng. Quy hoạch hiện...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Đường Quốc lộ 21A - Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh lô góc tái định cư công sau ĐH FPT, Đối diện với ĐHQG Thủ đô Hà Nội, vỉa hè 6m, xây trọ, KD đc luôn.DT: 72 - 300m2.Giá: 17tr -...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 350 tr

      350 triệu 70 m2 5 triệu/m2
      - Chính chủ cần tiền bán ngay miếng đất thổ cư đối diện khu công nghiệp Tân Bình ,Bình Dương .- DT 5 x 14 = 70 mét vuông .Thổ cư 100 phần ...
      Đường 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Đầu năm khởi động 60 mảnh đất Q. 8 chủ đầu tư Hai Thành.- Phú Lợi: 45 nền sổ hồng riêng Q. 8.- Nam Gia: 15 nền bìa đỏ P. 7 - Q. 8.Triển khai trên khu...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 750 tr

      750 triệu 75 m2 10 triệu/m2
      - Em đang còn 1 lô duy nhất giá chỉ 10tr/ mét vuông vị trí đẹp rất phù hợp để đầu tư thời điểm này- Thời điểm vàng cho các quý NĐT là đây ạ.- call ...
      Dự án FLC Tropical City, Đường Trần Phú, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 150 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 150 m2 16,67 triệu/m2
      Lúc trước mua nền đất đầu tư dự định xây văn phòng cho thuê nhưng làm ăn khó khăn tôi quyết định bán nền đất để xoay sở công việc hiện tại.Với DT...
      Đường NE2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!