Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền dự án 45 m2 tại Xã Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 45 m2 52,23 triệu/m2
      #Chính chủ nhờ bán gấp miếng đất tương chúc - Ngũ Hiệp - Thanh Trì - HN- 45m x mt 3.8m giá 2.35 tỉ .- oto đỗ cửa, vào đất, KDC đông đúc .- gần nhà văn hoá...
      Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 600 m2 tại An Nhơn Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 600 m2 4,17 triệu/m2
      Đất vườn ít thổ 600 mét vuông có 100 mét vuông thổ cư ngang 15x40m đường oto 1 sẹc Tỉnh Lộ 7 gần chợ lô 6, BV Củ Chi, xã An Nhơn Tây.Giá rẻ 2,5 tỉ.
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 350 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 350 m2 3,43 triệu/m2
      Càng có nhiều thông tin đất, bạn càng có cơ hội đầu tư sinh lời tối đa. Đây là đất giá rẻ cắt lỗ của NĐT. Mua ngay và chờ sinh lời!350m2 đất giá chỉ có 1,2...
      Đường DH704, Xã Định An, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 90 m2 tại Đường Thới An - Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ bán lỗ mảnh đất vị trí đẹp KDC Thới An, P. Thới An, Q. 12. + Sổ riêng, sang tên ngay. + Gần UBND Q. 12, chợ, trường học, TTTM...+ nền thổ ...
      Đường Thới An, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Bán đất nền Kiến Á đường Liên P., Phước Long B, TP Thủ Đức.DT: 125 mét vuông.Giá: 56 tr/ mét vuông, Đông Bắc.Sổ cá nhân công chứng ngay.Vị trí...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 300 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất căn biệt thự mặt đường trục kinh tế đêm - phố đi bộ KĐT Phương Đông, Vân Đồn.- miếng đất khá vuông vức: 300m2 - MT 15m, sâu...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 516 m2, hướng Đông - Nam tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 516 m2
      DT: 516 mét vuông - 100 mét vuông đất ở.Sổ có sẵn sang tên trong ngày, pháp lý rõ ràng.Vị trí: Bãi Dài - Xã Tiến Xuân - Huyện Thạch Thất.miếng ...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,96 tỷ

      2.96 tỷ 80 m2 37 triệu/m2
      Khu Đô Thị An Bình Tân Đường T21 Đối Diện Công Viên Diện tích: 80m2 ( ĐÃ CÓ SỔ )Ngang 4m x 20m sạch đẹpGiao thông thuận tiện, đường thông...
      Đường T21, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị Long Cang Residence, 100 m2 tại Huyện Cần Đước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Đất khỏi phải nói gần chợ, gần KCN, cư dân hiện hữu, tiện ích xung quanh thì đầy đủ.DT: 100m2 giá rẻ lắm luôn 1,2 tỉ, sổ hồng, xây dựng tự do.Xem đất điện...
      Dự án Long Cang Residence, Huyện Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 46 m2, mặt tiền 3m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,79 tỷ

      1.8 tỷ 46 m2 39 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường trục làng Cát Ngòi, Xã Cát Quế, H Hoài Đức, Hà Nội, DT 45,8m2, MT 3,50m x 13, 14m đối diện nhà văn hóa thôn (ô góc) gần Tỉnh Lộ...
      Đường 422, Xã Cát Quế, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 70 m2, hướng Đông - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,55 tỷ

      11.55 tỷ 70 m2 165 triệu/m2
      Bán đất P. Bình Khánh.- DT: 5x13.9m (69.5m).- Đường 12m.- Đông Bắc.- giá: 165tr/m.- Xây dựng 4 tầng.- cơ sở giao thông hoàn thiện.- sổ hồng riêng...
      Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 18m, hướng Đông tại Lương Sơn - Hòa Bình, giá 62 tr

      62 triệu 140 m2 0,45 triệu/m2
      Thời tiết hè nóng bức em đi tìm nguồn đc nền đất đẹp mà giá thì còn rẻ hơn cả rau muống.DT 139,9 mét vuông MT 18m đất vuông đường trước đất rộng 4m ô...
      Xã Hoà Hợp, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán ngay đất nền 4 m2, mặt tiền 4m tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 4 m2 1337,5 triệu/m2
      Mô tả: đất 40m2 phân lô, MT 4m+ Vị trí cực đẹp nằm giữa đường đôi 24m và đường Lê Quang ĐẠO nối dài, cách 200m ra mặt phố Lê Trọng Tấn.+ Đất nằm ngay cạnh...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 68 m2 tại Phủ Hà - Phan Rang - Tháp Chàm - Ninh Thuận, giá 2,35 tỷ

      2.36 tỷ 68 m2 34,61 triệu/m2
      📍 **Vị trí vàng – Cửa ngõ kết nối thịnh vượng** - Tọa lạc tại giao điểm chiến lược **Trần Phú & 21/8**, liên kế QL 1A, sân bay Thành Sơn và những...
      Đường Trần Phú, Phường Phủ Hà, Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận

      Bán đất nền Khu đô thị sinh thái Nhơn Hội , 88 m2 tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định, thỏa thuận

      Thỏa thuận 88 m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh đất Nhơn Hội New City PK4.LK17 - 27 DT 84 mét vuông.LK17 - 28 DT 88 mét vuông.LK17 - 29 DT 97 mét vuông.Vị...
      Dự án Khu đô thị mới Nhơn Hội New City, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp nền đất 62 m2 tại Đường Cổ Điển - Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 62 m2 35,49 triệu/m2
      Chủ cần tiền cho con đi du học, cần bán nhanh lô đất Cổ Điển, Hải Bối, Đông Anh.Đất ở vị trí đẹp, gần phố, gần cầu Thăng Long, KCN Bắc Thăng Long.DT đất...
      Đường Cổ Điển, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 7m tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 80 m2 55 triệu/m2
      chào bán đợt 1, 89 miếng đất lô đất nền cạnh BigC, TTHC mới Bắc Giang.Chỉ từ tổng giá 4,5 tỉ/miếng đất.DT 84m - 106m2.MT 6m - 8m.Vỉa hè 5 - 7m.Đường...
      Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Sở hữu đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 70 m2 34,29 triệu/m2
      chào bán 22 nền khu dân cư Lê Quang Định P1 Gò Vấp. Giá chủ đầu tư đợt đầu 2 tỉ 4 - 70m. CK cao.- Giá chỉ 2 tỉ 400tr lô 70m2- Cách Đường Phạm Văn Đồng...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!