Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền 89 m2, mặt tiền 5m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 89 m2 21,13 triệu/m2
      Cần bán đất nền Lan Anh 1 và mở rộng.Thông tin:- Vị trí: MT đường Võ Văn Kiệt và Hương Lộ 2, xã Hòa Long, Tp. Bà Rịa.- DT: 88.8m2 - 100m2 - 110m2 - 200m2 -...
      Dự án Lan Anh Residential, Đường Võ Văn Kiệt, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Bán đất nền Kiến Á đường Liên P., Phước Long B, TP Thủ Đức.DT: 125 mét vuông.Giá: 56 tr/ mét vuông, Đông Bắc.Sổ cá nhân công chứng ngay.Vị trí...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Bán đất đấu giá Thôn Kiểu, TT Bích Động, Việt Yên, Bắc Giang, khu đất đấu giá nằm trung tâm Huyện Việt Yên, quy hoạch đồng bộ, gồm giáo dục, UB, công an,...
      Thôn Kiểu, Đường Nguyễn Thế Nho, Thị trấn Bích Động, Việt Yên, Bắc Giang.

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 150 m2, mặt tiền 6m , giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 150 m2 13,67 triệu/m2
      mở bán mảnh đất 150 mét vuông, bìa đỏ chính chủ.Gần trường đại học và chợ trung tâm.Hạ tầng hoàn thiện, bìa đỏ chính chủ.Xây dựng đc ngay.-...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 300 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất căn biệt thự mặt đường trục kinh tế đêm - phố đi bộ KĐT Phương Đông, Vân Đồn.- miếng đất khá vuông vức: 300m2 - MT 15m, sâu...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,96 tỷ

      2.96 tỷ 80 m2 37 triệu/m2
      Khu Đô Thị An Bình Tân Đường T21 Đối Diện Công Viên Diện tích: 80m2 ( ĐÃ CÓ SỔ )Ngang 4m x 20m sạch đẹpGiao thông thuận tiện, đường thông...
      Đường T21, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 80 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp dự án TP.HCM Village.- Đường trước đất thông với T&T.- Nền không bị vướng các hạ tầng cống, hố ga, tụ tiện, cột điện.- DT 5 x 16 =...
      Dự án Saigon Village , Đường Lê Văn Lương, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán lô đất nền 70 m2, hướng Đông - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,55 tỷ

      11.55 tỷ 70 m2 165 triệu/m2
      Bán đất P. Bình Khánh.- DT: 5x13.9m (69.5m).- Đường 12m.- Đông Bắc.- giá: 165tr/m.- Xây dựng 4 tầng.- cơ sở giao thông hoàn thiện.- sổ hồng riêng...
      Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 350 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 350 m2 3,43 triệu/m2
      Càng có nhiều thông tin đất, bạn càng có cơ hội đầu tư sinh lời tối đa. Đây là đất giá rẻ cắt lỗ của NĐT. Mua ngay và chờ sinh lời!350m2 đất giá chỉ có 1,2...
      Đường DH704, Xã Định An, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 280 m2, mặt tiền 14m tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 65 tr

      65 triệu 280 m2 0,24 triệu/m2
      -liên hệ ngay: (ZaloViber ) em Đôn chuyên mua bán đất nền khu dân cư Phú Nhuận - Phước Long B, Q. 9 Tp.Thủ Đức. Nhận ký gửi bán ngay đất nền tất cả các...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 27m, hướng Đông - Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán gọi ngay: 0886 339 *** Làm việc sớm mua giá siêu mềm nhất!Bán miếng đất đẹp giá ngộp MT nhựa ngay Lâm Thị Ngành xã An Nhơn Tây Củ...
      Đường 167, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 18m, hướng Đông tại Lương Sơn - Hòa Bình, giá 62 tr

      62 triệu 140 m2 0,45 triệu/m2
      Thời tiết hè nóng bức em đi tìm nguồn đc nền đất đẹp mà giá thì còn rẻ hơn cả rau muống.DT 139,9 mét vuông MT 18m đất vuông đường trước đất rộng 4m ô...
      Xã Hoà Hợp, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu ngay lô đất nền 68 m2 tại Phủ Hà - Phan Rang - Tháp Chàm - Ninh Thuận, giá 2,35 tỷ

      2.36 tỷ 68 m2 34,61 triệu/m2
      📍 **Vị trí vàng – Cửa ngõ kết nối thịnh vượng** - Tọa lạc tại giao điểm chiến lược **Trần Phú & 21/8**, liên kế QL 1A, sân bay Thành Sơn và những...
      Đường Trần Phú, Phường Phủ Hà, Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận

      Sở hữu ngay lô đất nền 86 m2, mặt tiền 6m tại Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 900 triệu

      900 triệu 86 m2 10,47 triệu/m2
      Chủ cần nhượng lại giá gốc.Lô Diên Lạc 2 MT trước sau vuông vắn.Cách Tỉnh lộ 2 chỉ 100m đường oto 4m.Giá bán ngay: 900 tr.liên lạc: 0901 920 ***thỏa ...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 45 m2 tại Xã Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 45 m2 52,23 triệu/m2
      #Chính chủ nhờ bán gấp miếng đất tương chúc - Ngũ Hiệp - Thanh Trì - HN- 45m x mt 3.8m giá 2.35 tỉ .- oto đỗ cửa, vào đất, KDC đông đúc .- gần nhà văn hoá...
      Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 7m tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 80 m2 55 triệu/m2
      chào bán đợt 1, 89 miếng đất lô đất nền cạnh BigC, TTHC mới Bắc Giang.Chỉ từ tổng giá 4,5 tỉ/miếng đất.DT 84m - 106m2.MT 6m - 8m.Vỉa hè 5 - 7m.Đường...
      Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Sở hữu đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 70 m2 34,29 triệu/m2
      chào bán 22 nền khu dân cư Lê Quang Định P1 Gò Vấp. Giá chủ đầu tư đợt đầu 2 tỉ 4 - 70m. CK cao.- Giá chỉ 2 tỉ 400tr lô 70m2- Cách Đường Phạm Văn Đồng...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 150 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      - Đất nền căn biệt thự nghỉ dưỡng Bảo Lâm.- 5 x 30m - giá cả thỏa thuận - full thổ cư.- hạ tầng giao thông hoàn thiện.- Khí hậu trong lành mát mẻ...
      Phố Lý Thường Kiệt, Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!