Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 4660 m2, mặt tiền 75m, hướng Đông - Bắc tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 25 tỷ

      25 tỷ 4660 m2 5,37 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 4 sào 660m2, thổ cư 400m2 cách MT Đại lộ Đông Tây chỉ 50m.contact: 0349 422 ***Tâm chính chủ).Nằm gần ngay khu tái định cư đường Đại Lộ...
      Đường Đại Lộ Đông Tây, Xã Hòa Thắng, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 108 m2 tại Xã Bàu Hàm - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 108 m2 10,19 triệu/m2
      ❄️Bán đất Xã bàu hàm huyện Trảng Bom ❄️⚡Dt: 4.5mx24m(108m2)⚡SHR thổ cư 100%💵💵Giá: 1tỷ100.. thỏa thuận chính chủcall ngay : 0941 417 *** Gặp Mai Vũ
      Xã Bàu Hàm, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 1330 m2, mặt tiền 45m, hướng Đông tại Nghĩa Hành - Quảng Ngãi, giá 1,33 tỷ

      1.33 tỷ 1330 m2 1 triệu/m2
      - Vị trí cao ráo, thoáng mát, không ngập lụt.- Đường oto, bê tông 2 diện.- Gần chợ, trường học, UB.- giá siêu mềm cho NĐT.- Cách UB Hành Dũng...
      Xã Hành Dũng, Huyện Nghĩa Hành, Quảng Ngãi

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 120 m2 tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      Bán nền lọt khe P. An Lạc, Bình Tân.DT 4x20m = 120 mét vuông, HXT 6m.KDC đông đúc, giấy phép XD 3 tấm.Vị trí: Kế vòng xoay An Lạc.Giá: 5 tỉ.hotline...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 274 m2, mặt tiền 10m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 980 tr

      980 triệu 274 m2 3,58 triệu/m2
      Ngộp bank, mất khả năng TT tiếp cần bán mảnh đất ngay sát khu công nghệ cao 450ha hắc dịch, đất nằm kp3 P. hắc dịch TX phú mỹ.Dt: 5x55=274 mét vuông,...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán lô đất nền 4 m2, mặt tiền 42m, hướng Đông - Bắc tại Châu Thành - Tiền Giang, giá 40 tr

      40 triệu 4 m2 10 triệu/m2
      Bán nền 3500 mét vuông MT đường 878 - Mỹ Tho, Tiền Giang.Cần Bán nền 3500 mét vuông (tặng người mua 1 xưởng và nhà cấp 4 trên đất) MT đường...
      Đường ĐT 878, Xã Tam Hiệp, Châu Thành, Tiền Giang

      Bán gấp lô đất nền 270 m2, mặt tiền 13m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 41,85 tỷ

      41.85 tỷ 270 m2 155 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nền căn biệt thự góc 2 MT.- Vị trí: Cách 150m ủy ban nhân dân Tp. Thủ Đức.Đi bộ 190m ra sông Thành phố Hồ Chí Minh....
      Dự án Huy Hoàng, Đường Nguyễn Thanh Sơn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 517 m2, mặt tiền 17m tại Ea Tóh - Krông Năng - Đắk Lắk, giá 170 triệu

      170 triệu 517 m2 0,33 triệu/m2
      - Chính chủ bán miếng đất 517 mét vuông giá 170tr trọn sổ đường ô tô vào tận nơi cách đường chính chỉ 40m- Đất thuộc Xã Ea Tóh huyện Krông Năng...
      Đường Quốc Lộ 29, Xã Ea Tóh, Krông Năng, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 200 m2, mặt tiền 8m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 200 m2 41 triệu/m2
      Bán đất Cao Xanh Hà Khánh A trục 21m.+ Bán đất KĐT Cao Xanh, Hà Khánh A, Quảng Ninh, trục 21m.+ Lô C10 ô 200m2, MT 8m, ĐN, SĐCC.+ giá 41tr/m2, L/H Hoàng...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay nền đất 56 m2, hướng Tây-Bắc tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3.05 tỷ

      3.05 tỷ 56 m2 54,47 triệu/m2
      Vị trí nằm cách BV Bình Tân chỉ 800m đất nằm trong KDC đông đúc, gần chợ, Bách Hóa Xanh, Thế Giới Di Động, Trường C3 Q. và chỉ cách Aeon Bình Tân 5 ph đi xe...
      Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 106 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tây Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 900 triệu

      900 triệu 106 m2 8,5 triệu/m2
      Năm ngoái 1,2 - 1,3 tỉNăm nay ngộp quá bán có đúng 900 tr+ Đất ngang siêu đẹp 6x18m (106m2), vị trí MT nhựa 1 sẹc Tây Hòa 4, cách QL 1A chỉ 400m+ Gần...
      Đường Tây Hòa 4, Xã Tây Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 161 m2, mặt tiền 7m tại Thành phố Hội An - Quảng Nam, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 161 m2 42,24 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền đấu hạng NH cần bán ngay Dự án Casamia Hội An Nằm ngay KDL rừng dừa 7 Mẫu. Không khí trong lành, thoáng mátThích hợp ở nghỉ dưỡng hoặc...
      Dự án Casamia Hội An, Hội An, Quảng Nam

      Bán nhanh nền đất KN Paradise Cam Ranh, 120 m2 tại Thị xã Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 120 m2 20 triệu/m2
      KĐT nghỉ dưỡng KN Paradise thu hút không ít sự quan tâm từ giới đầu tư trong và ngoài nước với quy mô lên đến 800ha dọc theo bờ biển Bãi Dài của TP Cam...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất Khu dân cư Saigon Riverpark, 80 m2, mặt tiền 5m tại Cần Giuộc, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất dãy B8 đường 12m, không dính bất kì hạ tầng gì, giá 1 tỉ 600 tr. hotline 0905 522 ***.Và một số lô khác thuộc dự án:- B1 gần cổng...
      Dự án Saigon Riverpark, Đường Quốc Lộ 50, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay đất nền 160 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 42,56 tỷ

      42.56 tỷ 160 m2 266 triệu/m2
      * Dự án Huy Hoàng nằm ngay trung tâm hành chính, Q. 2, TP Thủ Đức, vị trí vip, giá hấp dẫn.+ 5m x 20m, đường 20m, 250tr/m2.+ 8m x 20m, đường thông 12m, vị...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 60 m2, mặt tiền 9m tại Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Vị trí đẹp đất nền khu dân cư Long Phước, P. Long Phước, Q9.Vị trí:- Tọa lạc trên đường Long Phước, P. Long Phước, Q. 9.- Cách khu căn biệt thự Vingroup...
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 79 m2 tại Xã Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.51 tỷ 79 m2 19 triệu/m2
      - DT: 78,6m thổ cư 100 phần trăm.- Vị trí đất nằm ngay KDC mới Thôn Thanh Minh, Diên Lạc, Diên Khánh, 2 MT, đường nhựa hiện trạng rộng 16m.- Kết nối...
      Đường Thanh Minh, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 80 m2 14 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay mảnh đất trung tâm thị trấn Lai Uyên, Cách chợ Bàu Bàng 300m.- DT 80m2 , MT đường D5 lộ giới 15m có hiển thị trên sổ.- Giá 1tỷ120 hỗ...
      Đường D5, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.