Thông tin mô tả
Cần bán hạ giá quá tốt
Chủ hạ giá
Hướng đất Đông và Bắc.
Lô góc để xây
Giá: 6,5 Tỷ
Diện tích: 594 m2
Giá/m2: 10,94 Triệu/m2
743683
Mua bán
Cần bán hạ giá quá tốt
Chủ hạ giá
Hướng đất Đông và Bắc.
Lô góc để xây
An Bất Động Sản
Đường Phan Chu Trinh, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
4,3 tỷ
70 m2
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,1 tỷ
42 m2
Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,05 tỷ
35 m2
3 tỷ
42 m2