Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Tôi cần bán miếng đất đường Dương Thị Giang, P. Tân Thới Nhất, Q. 12, 100m có bớt lộc cho chủ mới, sổ riêng sang tên liền trong ngày.Vị trí: Ngay MT đường...
      Đường Dương Thị Giang, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Thắng Lợi - Thường Tín - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 75 m2 26,67 triệu/m2
      DT 75m2, MT 5 m, hướng Tây, đất ở 100 phần trăm. Đất gần đường QL 1A, ở hoặc KD nhỏ.
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Thắng Lợi, Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 70 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      Chủ mót bán hạ chào mấy trăm tr - Bán đất gần chợ Đồng Dinh Thạch Bàn 70 mét vuông, MT 4.7m, giá 4.8 tỉ có thỏa thuận.Đường thông rộng 4m, xe 7 chỗ...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 750 m2, mặt tiền 30m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 23,25 tỷ

      23.25 tỷ 750 m2 31 triệu/m2
      Bán đất Đào Duy Tùng, 31 tr/m2. Tây Bắc. Đường rộng nhất dự án Phú Mỹ AnSát Cổng chính, tháp dồng hồ. Công viên nhạc nước.Xây căn biệt thự nghỉ dưỡng.
      Đường Đào Duy Tùng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 105 m2 20,96 triệu/m2
      Đặc biệt, giảm ngay 100 tr/nền hoặc tặng gói vật liệu xây dựng cho 3 KH nhanh tay nhất.* Chính chủ cần bán ngay 5 lô liên kế nhau, đường Hà Huy Giáp, P....
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hải An - Hải Phòng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Bán đất TĐC Hạ Đoạn 3, Đông Hải 2, Hải An (M5) contact 0917 696 ***.DT: 100m2 (ngang 5m) - hướng: hướng Tây Bắc.giá: Giá cắt lỗ chỉ 25...
      Phường Đông Hải 2, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      NH Vinbox bank HT tổ chức thanh lý 29 lô đất thổ cư khu dân cư Trần Văn Giàu - Đường Số 7 - Tên Lửa - Gần siêu thị Nhật Aeon Mall Bình Tân - Bến Xe Miền...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất tại Đường Mỹ Phước 3 - Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      Cần bán đất 256.1m2 giá 1.2 tỉ tại Mỹ Phước 3 - Chánh Phú Hoà, Bến Cát, Bình Dương.* Đây là nền đất 2 vợ chồng mình mua năm 2020, ban đầu tính mua để xây...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 85 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 85 m2 15,3 triệu/m2
      - Tọa lạc tại P. Vĩnh Phú, TX Thuận An, Bình Dương.- Cách bưu điện trung tâm Q1 - 9 kilomet.- Cách ngã 4 Bình Phước 3 kilomet.- Vài nét về sp :-...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 171 m2 tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.8 tỷ 171 m2 57,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh lô ngay đường Đinh Thị Thi trong nội khu gần khu đô thị Vạn Phúc.DT lớn: 11x16.5m = 171 mét vuông full thổ cư.Đông Nam.SHR...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 120 m2 13,34 triệu/m2
      Hơn 1 tỉ sở hữu 120 mét vuông đất khu Đồng Lác Thạch Hòa, xây nhà nghỉ nhà trọ cực đẹp.DT: 120 mét vuông, MT 5m.Vị trí: Khu Đồng Lác, thôn 5,...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 735 triệu

      735 triệu 100 m2 7,35 triệu/m2
      Chỉ 7xx tr đã sở hữu ngay một mảnh đất thổ cư cách ngã 6 xe tăng chỉ 5 ph đi xe!Đất thuộc hẻm B2, thôn 4 Cưebua. Đường bê tông và nhựa chạy tới đất! Đất...
      Đường B2, Xã Cư Ebur, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu ngay nền đất 68 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 68 m2 51,48 triệu/m2
      Bán Đất 4,5mx15m P. Thuận An Hòa, Bình Dương, Đông Bắc, 67,5 m², 3,5 tỉ, bìa đỏNgang 4,5m dài 15mĐông BắcDT: 67,5 m²bìa đỏ chính chủGiá: 3,5 tỉ có thỏa ...
      Đường Thuận An Hòa, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      - Vị trí:+ MT đường Huy Cận, Phước Long B, Q. 9.+ Cách đường Đỗ Xuân Hợp 200m.- Giá : 2,1 tỉ/lô- DT: 100 mét vuông.- Tiện ích:+ Thuộc KDC Gia Hoà.+ cư...
      Đường Huy Cận, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 124 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 124 m2 133,07 triệu/m2
      Bán khuôn đất góc 2MT Siêu rẻ Đường số 3, KDC Sông Giồng, P. An Phú, Q. 2.- DT: 7x18m.- DT đất trên sổ: 124 mét vuông.- Giá chính chủ mở bán: 16,5...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường Số 3, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Tuy Hòa - Phú Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần ra nhanh miếng đất tâm huyết đẹp xuất sắc, tọa lạc ngay vị trí đắc địa đường Tân Trào, sát trường đại học Xây Dựng Miền Trung, tổng DT...
      Đường Tân Trào, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán lô đất nền Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, 300 m2, mặt tiền 11m tại Vĩnh Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 300 m2
      Hàng hot 300 mét vuông đất Nam Vĩnh Yên sẵn sổ.Giá chỉ 20tr/ mét vuông sang tên 1 nốt nhạc.Đường 16.5m. Không lỗi gì.Bao giá toàn khu vực....
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Xã Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 100 m2 18,8 triệu/m2
      Vị trí: QL 1A, đối diện BV đa khoa Vĩnh Đức.Hạ tầng hoàn thiện 100 phần trăm, đã hình thành dãy nhà phố thương mại MT QL.Đã có sổ.Đường 7,5m.DT...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Điện An, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!