Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 80 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 80 m2 13,75 triệu/m2
      - Khu đất MT nhựa thông suốt.- Thuận tiện di chuyển ra TTTM, siêu thị 2p đi xe máy.- cư dân thân thiện - an ninh cao, có camera giám sát 24/7.- Kế bên khu...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 16m tại Định Quán - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 1000 m2 1,6 triệu/m2
      Vị trí: MT QL 20 rộng 16m (quy hoạch mở rộng 36m).Đã có sổ sẳn: Mua là công chứng sang tên ngay khi mua.Giá: 1,6 tr/m. CK ngay 2 phần trăm cho KH ưu...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Túc Trưng, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 500 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 500 m2 2,6 triệu/m2
      Cần đổi Chủ Gấp nền đất nhà vườn đường cây Da Xã Tân Phú Trung Huyện Củ Chi .-DT : Ngang 5m dài 10m đã Xin 100 mét vuông thổ cư , xây dựng tự do ,có...
      Đường Cây Da, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 135 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 135 m2 59,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 135 mét vuông thổ cư có nhà c4 hiên đang cho thuê 6 tr/tháng.
      Đường 28, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền Khu phức hợp Chân Mây-Lăng Cô, 2094 m2, mặt tiền 35m , giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 2094 m2 7,88 triệu/m2
      Góc chú ý - tìm NĐT đất biển Lăng Cô - vịnh biển đẹp nhất thế giới.-------------------Đón đầu cơ hội đầu tư khi Huế lên TP trực thuộc trung ương.Vị trí: Đất...
      Dự án Chân Mây Lăng Cô, Đường Lạc Long Quân, Thị trấn Lăng Cô, Phú Lộc, Thừa Thiên Huế

      Bán nhanh đất nền 113 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,52 tỷ

      4.52 tỷ 113 m2 40 triệu/m2
      nền đất đầu đường T3. Sát đường vành đai, thông sang VCNPL2.bìa đỏ cá nhân. Sang tên ngay.DT 113.4 mét vuông. Ngang 5.67m.Lô sạch.Giá 40tr/ mét...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 304 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 304 m2 4,12 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nền đất đẹp ở xã An Lập, huyện Dầu Tiếng, tỉnh Bình Dương. Ngang 5m dài 61, 100m2...
      Xã An Lập, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 132 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,88 tỷ

      4.88 tỷ 132 m2 36,97 triệu/m2
      bán nhanh đất nền Vạn Phát Hưng - Phú Xuân, quy hoạch đẹp giá cả hợp lý.- Đất nhà mặt tiền đường 12m. DT: 126m (6m x 21m), giá: 34 tr/m.- Đất nhà mặt ...
      Dự án Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 500 m2, mặt tiền 25m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 500 m2 7 triệu/m2
      nền đất nằm trên MT QL1A, khu vực toàn căn biệt thự cao cấp.Tổng DT trừ quy hoạch hành lang QL1A còn 500m2, trong đó có 100m2 thổ cư, còn lại CLN, ngang...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vạn Phước, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 69 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 69 m2
      Cần sang nhượng:- 77,5  mét vuông đất Tây Bắc, mặt đường Vọng Hải, Hưng Đạo, Dương Kinh, HP.- 58  mét vuông đất Đông Bắc, khu đấu giá Tiểu...
      Phố Trần Bá Lương, Phường Hưng Đạo, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán ngay nền đất 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Huyện Phúc Thọ - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 52 m2
      Bán 3 miếng đất 51 mét vuông, 52 mét vuông, 62 Phúc Thọ, ngõ tương đối rộng, gần QL 32.- Ngay gần, ủy ban nhân dân, chợ, nhà văn hoá,...
      Thị trấn Phúc Thọ, Phúc Thọ, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 60 m2 tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 60 m2 31,67 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đẹp giá rẻ, gần công viên KDC Hòn Xện, P. Vĩnh Hoà, TP Nha Trang.- Vị trí miếng đất: KDC Hòn Xện, gần bên chợ, cách biển tầm...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Đỗ Nguyễn Thanh Hùng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền Biệt thự Đông Hùng Thắng, 216 m2, mặt tiền 9m tại Hạ Long, giá rẻ

      Thỏa thuận 216 m2
      Cần bán đất xây biệt thư, nhà hàng, cafe,..., đang cho thuê KD cafe.nền đất nằm ngây trung tâm Bãi Cháy, Hạ Long, xung quanh nhiều tiện ích như nhà hàng,...
      Dự án Đông Hùng Thắng, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      chính chủ cần bán 2 lô trong dự án Becamex Bình dươngPhù hợp mua đầu tư hay KDVí trí đẹp, đường 16m, KDC hiện hữu, có bảo vệ trựcMt: 5x30mTiện ích ngoại khu...
      Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, hướng Bắc tại Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      Bán miếng đất sạch đẹp đường Nguyễn Khoa Chiêm, Hoà Phát, Cẩm LệHướng BắcDT 100m2giá 3,150 tỉ hotline Nhung 0934 728 ***
      Đường Nguyễn Khoa Chiêm, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 170 m2, mặt tiền 8m tại Xã Ninh Xuân - Hoa Lư - Ninh Bình, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 170 m2 15,3 triệu/m2
      Bán đất vùng homestay Tràng An - Hang Múa.+ Vị trí đắc địa tại Ninh Xuân gần nhà hàng Tụng Dung, gần đường Tràng An cực đẹp.+ DT: 170m2, MT 8m, hành lang...
      Xã Ninh Xuân, Hoa Lư, Ninh Bình

      Cần bán nhanh đất nền dự án 3000 m2 tại Xã Yên Nghiệp - Lạc Sơn - Hòa Bình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 3000 m2 1,5 triệu/m2
      Chính chủ Cần bán lô mặt hồ chạm tay vào nước sâu. Tại Xã Yên Nghiệp huyện Lạc Sơn - Hoà Bình giá rẻ tiềm năng.- DT: gần 3000 mét vuông có...
      Xã Yên Nghiệp, Lạc Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu ngay đất nền dự án 74 m2 tại Xã Đại Mạch - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 74 m2 43,25 triệu/m2
      bán ngay miếng đất siêu đẹp Mai Châu, Đại Mạch.Vị trí trung tâm xã Đại Mạch, dịch vụ tiện ích bạt ngàn.DT 74m2, full thổ cư.Ngõ thông oto tránh nhau, 100m...
      Xã Đại Mạch, Đông Anh, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!