Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền 230 m2 tại Đường Quốc Lộ 14B - Hòa Khương - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 870 triệu

      870 triệu 230 m2 3,79 triệu/m2
      Gia đình tôi cần tiền muốn bán ngay lô Hòa Khương giá quá rẻ! Chốt ngay!Đường to 5m, 2 oto tránh nhau.DT khủng: 230 mét vuông.Gần ủy ban nhân dân...
      Đường Quốc Lộ 14B, Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 53 m2, hướng Đông - Nam tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 53 m2 55,67 triệu/m2
      Vị trí: Cách Võ Văn Kiệt 700m về hướng Q. 6, Gần khu dân cư Hương lộ 5. Thuận tiện di chuyển về trung tâm TP ~ 10 - 15 ph.DT: 4m x 13.25m = 53m2, đường...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Cần Giuộc - Long An, giá 2,65 tỷ

      2.66 tỷ 120 m2 22,1 triệu/m2
      khu dân cư Tp Tp HCM Village (Long Hậu).Chính chủ gửi bán nền B6 đối diện Kênh Đào, gần Quãng Trường, nằm trên đường số 28.Giá chỉ: 2tỷ6Xx.Dt: 120m2...
      Dự án Saigon Village , Đường Lê Văn Lương, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 610 m2 tại Xã Mỵ Hòa - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 610 m2 5,09 triệu/m2
      Mặt đường Tỉnh Lộ ĐT 12B đã trừ hành lang giao thông 15m. Bám mặt đường Ql 17m. KD đỉnh cao. Buôn bán giao thương thuộc tốp sầm uất.Xóm Mư, Mị Hoà, Kim Bôi,...
      Đường ĐT 12B, Xã Mỵ Hòa, Kim Bôi, Hòa Bình

      Cần bán nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: MTĐ Dương Đình Hội, Phước Long B, Q. 9.DT: 80 mét vuông (5x16m).pháp lí: Sổ sẵn, sang tên công chứng ngay trong ngày.cơ sở giao thông...
      Dự án Thiên Lý, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 52 m2 tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 52 m2 47,7 triệu/m2
      2,480/tỷ] - giá cực rẻ Long Trường.- Ngộp Bank cần bán đất lỗ 850/tr và rẻ nhất thị trường ở đường 47, p. Long Trường Q. 9 cũ (Tp. Thủ Đức).- Chỉ duy nhất...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 225 m2, mặt tiền 5m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 225 m2 4,89 triệu/m2
      (CH Đầu tư) Hạ giá 150 tr thu - bán gấp lô góc mặt đường QH 26m thuộc xã Ninh Thọ - Đô thị Công Nghiệp Ninh Hoà.DT: 225m2 (ngang 5,8m), DT sau QH là:...
      Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 1000 m2, mặt tiền 23m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 1000 m2 1,75 triệu/m2
      Đất thị trấn Kim Long, Châu Đức, BRVT.DT: 1000m2 (1 sào).Chính chủ cần bán 5 sổ F0 chưa qua đầu tư.Sổ 1: 45m MT.Sổ 2: 22m MT x dài 45m.Sổ 3: 23m MT x dài...
      Xã Kim Long, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu
      Đ
      Quỳnh Bđs Châu Đức Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 4m tại Tiên Nha - Lục Nam - Bắc Giang, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 90 m2 16,12 triệu/m2
      Gia đình đang muốn mua lô đất gần nhà hơn để tiện sử dụng nên muốn bán ngay mảnh này để kịp mua.contact trước khi tôi bán cho người khác 0966 869 ***Đào...
      Đường 31, Xã Tiên Nha, Lục Nam, Bắc Giang.

      Sở hữu ngay lô đất nền 238 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Hòa Thành - Tây Ninh, giá 650 tr

      650 triệu 238 m2 2,74 triệu/m2
      Bán đất hậu dài xã trường hoà, TX hoà thành tây ninhBán đất hậu dài xã trường hoà, TX hoà thành tây ninhDt 5m*47m thổ cư 50mvLộ betong 5,5mDân đôngĐất cách...
      Đường Trường Hòa - Chà Là, Xã Trường Hòa, Hòa Thành, Tây Ninh

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 104 m2, mặt tiền 6m , giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 104 m2 25,97 triệu/m2
      Hàng đẹp xuất sắc, thuộc phân khu V5, block căn hộ B2.18 gần đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa.DT 104m2 ngang 6m.Giá bán ngay chỉ 2,7x tỉ.Hạ tầng điện âm, đầy đủ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất Khu dân cư Saigon Riverpark, 80 m2, mặt tiền 5m tại Cần Giuộc, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất dãy B8 đường 12m, không dính bất kì hạ tầng gì, giá 1 tỉ 600 tr. hotline 0905 522 ***.Và một số lô khác thuộc dự án:- B1 gần cổng...
      Dự án Saigon Riverpark, Đường Quốc Lộ 50, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1500 m2, mặt tiền 25m tại Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 523 triệu

      523 triệu 1500 m2 0,35 triệu/m2
      Chủ bán 1500 mét vuông quy hoạch phủ hồng, cách QL 1A 1,2 kilomet, gần KDC, cách cao tốc Bắc - Nam 3 kilomet, cách Safari & Cụm khu công ...
      Đường Hồng Sơn, Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 250 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 250 m2 6,6 triệu/m2
      MT đường liên tỉnh Đại lộ Minh Hưng-Dầu Tiếng - Vị Trí: Thuộc Khu Phố 5 ,P. Minh Hưng,TX Chơn Thành ,Bình Phước - DT 5x50x100tc- giá công khai 1 tỉ 650tr-...
      Đường Đại Lộ Minh Hưng - Dầu Tiếng, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền Stella Mega City, 110 m2 tại Phường Bình Thủy - Bình Thủy - Cần Thơ, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 110 m2 35 triệu/m2
      Stella Mega City - Bình Thuỷ - Cần Thơ.pháp lí minh bạch, bìa đỏ từng nền.Tiện ích vượt trội, môi trường sống xanh đẳng cấp.Hạ tầng quy hoạch đồng bộ...
      Dự án Stella Mega City, Đường Đặng Văn Đầy, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, hướng Đông - Nam tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      đc: Đường số 747, Xã Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương.DT: 100m2.Chính chủ.Vị trí: MT đường DT 747 (ngay ngã 4 vòng xoay Kim Hằng), P. Khánh Bình, TX Nam Tân...
      Đường 747, Xã Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 316 m2 tại Xã Cam Thành Bắc - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 316 m2 4,28 triệu/m2
      - DT: 315,8 mét vuông (10* 31m), có 66 mét vuông thổ cư, pháp lí an toàn.- KDC đông đúc, tiện nghi.- Đường bê tông rộng 3m.- Cách QL1A 700m.-...
      Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 60 m2 tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      * khu dân cư Icon Central, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An. Tới xem là mê ngay.- Đối diện chợ Thông Dụng (KD sầm uất).- Cách đường X1, ĐT743 ngay cổng sau Vsip1...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương
      N
      Trương Đặng Tín Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!