Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền 400 m2, mặt tiền 10m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 400 m2 4,75 triệu/m2
      Nhánh Ql13 vào 200m, đường tổ Nguyễn Dinh, ngay chỗ quay đầu.Thuộc KP2 P. Minh Hưng.cư dân đông đúc, đường lên nhựa. Vành đai khu công nghiệp gần chợ,...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp nền đất 736 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Xã Ninh Tây - Ninh Hòa - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 736 m2
      Đất vùng ven giá rẻ, dành cho NĐT tầm trung.DT 736 mét vuông, ngang 10m.Quy hoạch thổ, có sẵn 66 mét vuông thổ.Đường hiện trạng rộng 4 - 6m,...
      Xã Ninh Tây, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 172 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 172 m2 11,63 triệu/m2
      Đường Xuân Diệu - Trung tâm TT Cam ĐứcDT: 189.9m2 (6x31) (Quy hoạch giao thông 18.4m2)Thổ cư 50m2Đường hiện trạng 8 mét (Quy hoạch mở rộng 16 mét)giá : 2tỉ...
      Đường Xuân Diệu, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 178 m2, mặt tiền 11m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,46 tỷ

      12.46 tỷ 178 m2 70 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán ngay lô gốc 2 MT đường 22m Phú Gia khu B1, giá rẻ cơ hội đầu tư sinh lời quá tốt.- DT: 11x20m. DT: 178m, vạt gốc- Đường thông 22m. Đông ...
      Dự án Khu đô thị Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      Bán đất MT An Phú An Khánh:- DT 5x17m đường Vành Đai Tây giá 255 tr/m.- DT 5x20m đường Trần Lựu giá 309 tr/m.- DT 5x23m đường Dương Văn An giá 240 tr/m.- DT...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 84 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 84 m2
      Tiện ích xoay quanh bán kính 500m:- Gần công viên Hồ Bán Nguyệt, Crescent Mall, Chọ Tân Mỹ,- Khu ăn uống ẩm thực đa dạng xung quanh.- Vị trí đất cực kỳ đẹp...
      Phố Nguyễn Đổng Chi, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Khang An Residence, 80 m2 tại Quận Bình Tân, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      - Vị trí: Đường Trần Đại Nghĩa - P. Tân Tạo A - Q. Bình Tân. Giao với vòng xoay An Lạc.- Tiện ích ngoại khu: + Kế bên BigC An Lạc. + Cách công viên Phú...
      Dự án Khang An Residence, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, nền đất MT đường Số 1 (rộng 30m) Phước Long, Nha Trang.Vị trí đẹp, tiện xây chung cư cho thuê. MT đường Số 1, đối diện KĐT VCN Phước Long...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường Số 1, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      Bán lô TĐC A Bắc Sông Cấm, Dương Quan, Thủy Nguyên, HP+ Chính chủ cần khu tái định cư bắc sông cấm, vị trí thuận lợi để KD buôn bán hoặc đầu tư chiến lược,...
      Đường Đỗ Mười, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất nền 45 m2, mặt tiền 4m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 45 m2 66,23 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất 45 mét vuông tại Ngọc Thụy ngõ oto tránh MT rộng oto phi vào nhà cần tiền nên bán nhanh với giá quá mềm quá hợp lý không...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 115 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 690 tr

      690 triệu 115 m2 6 triệu/m2
      Bán đất Gò Dầu MT nhựa rộng 8m gần trường học cấp 2 Phước Thạnh.+ đc: Ấp Phước Bình, Xã Phước Thạnh, huyện Gò Dầu, Tây Ninh, Tp. Tây Ninh.+ DT: Ngang 5 dài...
      Ấp Phước Bình, Đường Lê Hồng Phong, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp nền đất 287 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Thụy Hương - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 2,87 tỷ

      2.87 tỷ 287 m2 10 triệu/m2
      -DT 287m2, đã có sơ đồ phân lô - Vị trí đất nằm tại trung tâm Xã Thụy Hương, - Vài bước chân ra mọi tiện ích của Thụy Hươg - Cách trường cấp 1 và TT y tế...
      Đường Quốc lộ 6, Xã Thụy Hương, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán nền đất Khu dân cư Saigon Riverpark, 100 m2, mặt tiền 5m tại Cần Giuộc, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 100 m2 24,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán.- Đất đã có bìa đỏ chính chủ.- Đang xây dựng cầu Cần Giuộc trên dự án (Google search "Cầu Cần Giuộc nối liền TP. Tp HCM").- Vị trí đất...
      Dự án Saigon Riverpark, Đường Quốc Lộ 50, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp nền đất 120 m2, hướng Bắc tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 120 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất đường số 6 khu dân cư Trung Sơn Bình ChánhDt: 6*20. Hướng Bắc.MT đường 6m thuận  tiện ở và KD hotel, mở công ty, KD online...
      Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu đô thị Lakeside Palace, 163 m2 tại Liên Chiểu, giá 6,29 tỷ

      6.29 tỷ 163 m2 38,59 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô góc đẹp bật nhất dự án KĐT Bầu Tràm.- DT lên đến 163 mét vuông - rộng đến 8m bề ngang.- Vị trí nằm ngay góc cổng chào dự án căn ...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án 294 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 294 m2 10,55 triệu/m2
      Lô cách biển Hồ Tràm 4 kilomet.- Vị trí: Phước Thuận, Xuyên Mộc.- Sẵn 100 mét vuông thổ cư.- Đường nhựa 6m.Giá 3,1 tỉ (tl).gọi ngay: 0939 553...
      Xã Phước Thuận, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất nền 300 m2, hướng Bắc tại Đông Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 300 m2 46,67 triệu/m2
      Bán Đất Góc 2 MT Đông Hưng Thuận 05. P. đông Hưng Thuận. Q. 12.- Nằm vị trí chỉ cách Trường Chinh 100m. Khu KD buôn bán sầm uất. Lợi thế góc 2mt. Thông...
      Đường Đông Hưng Thuận 5, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2, mặt tiền 6m , giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 108 m2 28,71 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền chuyển nhượng miếng đất khu đô thị FPT Đà Nẵng.Giá 3.1 tỉ với đường 10.5m lề 5m thông cổng trường Đại học.DT 108 mét ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!