Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1051 m2, mặt tiền 10m tại Phú Riềng - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 1051 m2
      Ra nhanh 12 sào đất cây lâu năm .ở thôn 4 long .tân phú riềng bình phước .+ vị trí đẹp .đất bằng phẳng + view suối mát mẽ .+ tổng DT mỗi lô là 1051m2 . 1sao...
      Xã Long Tân, Phú Riềng, Bình Phước

      Bán nhanh nền đất 125 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 125 m2 40,8 triệu/m2
      sang nhượng đất đường Trung Lương 18 khu đảo 1.- Vị trí: Nằm gần ngã 4 đoạn Chế Viết Tấn.- DT: 5x25m; Hướng: ĐB.- DT rộng phù hợp nhiều loại hình TK, xây...
      Dự án Dream Home, Đường Trung Lương 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 30 m2, mặt tiền 4m tại Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 30 m2 88,34 triệu/m2
      + Đất nằm ở vị trí tiềm năng vô cùng lớn khu vực đang phát triển mạnh mẽ gần ngay Trường Cao Đẳng FPT khu căn biệt thự + Đường vào thông thoáng sạch sẽ,...
      đường Phương Canh, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 300 m2, mặt tiền 6m tại Xã Long Bình - Phú Riềng - Bình Phước, giá 385 tr

      385 triệu 300 m2 1,29 triệu/m2
      - Vị trí này quá đẹp anh/chị- Đường nhựa liên xã 6m- liên kế Khu tái định cư và khu công nghiệp Long Bình 345ha- DT 250m2 - 300m2 thổ cư 100m2 - Giá...
      Đường ĐT 757, Xã Long Bình, Phú Riềng, Bình Phước

      Bán nhanh nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ, ngộp NH, cắt lỗ lô đất gần khu công nghiệp Sonadezi Châu Đức.+ Vị trí: Tân Ro, Châu Pha, TX Phú Mỹ, BR - VT.- Cách đường Vành Đai 4 200m.-...
      Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      Hàng Hiếm!!! BÁN ĐẤT ĐƯỜNG THANH LƯƠNG 18, HÒA XUÂN. Giá: 35xx -thỏa thuận khách thiện chí TT nhanh- Hướng: hướng Đông Nam- DT: 100  mét vuông -...
      Đường Thanh Lương 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 157 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 499 tr

      499 triệu 157 m2 3,18 triệu/m2
      Đất nền đẹp cao ráo đường đan 2m mới làm, thuận tiện cho xây nhà, đầu tư.
      Xã Kiểng Phước, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang

      Bán đất nền dự án 1872 m2 tại Đường Bùi Vịnh - Hòa Thọ Đông - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 30 tỷ

      30 tỷ 1872 m2 16,03 triệu/m2
      Cần bán nền đất 3 MT CƠ SỞ GIÁO DỤC đường Bùi Vịnh- DT: 1872 mét vuông - giần đường Lê Đại Hành. đất 3 MT ngay vị trí trung taam khu phố nhộn nhịp-...
      Đường Bùi Vịnh, Hòa Thọ Đông

      Cần bán ngay đất nền 125 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 125 m2 224 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh 125m đất lô góc phố Phạm Tuấn Tài MT 12m, view thoáng giá 28 tỉ.Vị trí đất phù hợp xây tòa nhà 8 tầng.Vị trí đất gần phố Trần Quốc...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 196 m2, mặt tiền 5m tại Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 610 tr

      610 triệu 196 m2 3,12 triệu/m2
      5*39-150ONT-Gần khu công nghiệp Hiệp Thạnh-Đường thông-610tr - Gò Dầu Tây Ninh+ Đất tọa lạc tại Xã Phước Thạnh, Huyện Gò Dầu, Tây Ninh+ MT nhựa rộng 5m,...
      Đường 22B, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 50 m2 tại Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 50 m2 122 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, cạnh Làng Việt Kiều Châu Âu, giáp Vũ Trọng Khánh, Nguyễn Văn Lộc, An Hòa, hồ Trung Văn, siêu thị co.opmart.- nền đất 2 mặt đường thoáng....
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 365 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông - Nam tại Mê Linh - Hà Nội, giá 9,49 tỷ

      9.49 tỷ 365 m2 26 triệu/m2
      @ CÔNG TY CHÚNG TÔI NHẬN: PHÂN PHỐI; MUA - BÁN; NHẬN KÝ GỬI CÁC nền đất NỀN, căn biệt thự, liên kế khu đô thị HÀ PHONG, MÊ LINH.* DT: Từ 146m2 đến...
      Dự án Hà Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Cần bán gấp một số đất nền Mỹ Gia giá siêu mềm nhất thị trường:Gói 2:- căn biệt thự 200m2 đường rộng 16m giá 23tr/m2.- nhà mặt tiền 100m2đường 16m...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 214 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 214 m2 7,01 triệu/m2
      Bán 3 nền đất thổ xã Diên Lạc Diên Khánh.KDC, đường ô tô chạy QH rộng 13m.DT mỗi lô: 214m2 - Ngang rộng hơn 5m.Có sẵn 150m2 thổ cư.Vị trí nền đất nằm...
      Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 300 m2 tại Xã An Bình - Phú Giáo - Bình Dương, giá 620 triệu

      620 triệu 300 m2 2,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền đất đường HL502 gần giáo xứ Nước Vàng - An Bình Phú GiáoDễ dàng di chuyển về Dt 741, trung tâm TT Phước Vĩnh, gần chợ trường,...
      Đường HL 502, Xã An Bình, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán nền đất 140 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 140 m2 8,5 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán lỗ nền đất 140m2, sổ riêng, 8x18m tại trung tâm thị trấn Ngãi Giao. Đất MT đường nhựa, cách tỉnh lộ 56B chỉ 50m. Đất cao ráo, sạch...
      Đường 56B, Thị trấn Ngãi Giao, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán đất nền 100 m2 tại Đường Linh Đông - Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Cần bán nền thổ cư Đường số, P. Linh Đông - Gần Vành Đai 2, ủy ban nhân dân Linh Đông, 4S Linh Đông - Phạm Văn Đồng.* Tặng Ngay GPXD: Trệt, lửng, 2...
      Đường Linh Đông, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Đ
      Luật - Nhà Đẹp Tp.thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền mặt tiền 7m, hướng Đông tại Phường Cẩm Sơn - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 0 m2
      - DT nền đất: 82,6,0 m2, MT 7m, sâu 12m- đc: Thửa đất số: 144, Tờ bản đồ số: 23, Tổ 1, Khu Nam Sơn 2, P. Cẩm Sơn, TP Cẩm Phả, Quảng Ninh- Vị trí địa lý: +...
      Đường 18, Phường Cẩm Sơn, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!