Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 107 m2, mặt tiền 7m tại Xã Hoàng Long - Phú Xuyên - Hà Nội, giá 813 triệu

      813 triệu 107 m2 7,6 triệu/m2
      Chính chủ mới trúng đấu giá nền đất rẻ nhất khu đấu giá Nhị Khê Hoàng Long, do nhu cầu không sử dụng đến cần nhượng lại.- Vị trí nền đất thuộc khu đấu giá...
      Xã Hoàng Long, Phú Xuyên, Hà Nội

      Bán lô đất nền Khu đô thị Vista Land, 90 m2 tại Đức Lập Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 900 tr

      900 triệu 90 m2 10 triệu/m2
      Đất MT đường lớn view sông, view CV, DT: 90 mét vuông.- Mã Lô: A1 - 43, DT: 5x18=90 mét vuông.- Đã nhận nền xây bao quanh đất, sau lưng 2 dãy...
      Dự án Vista Land, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 325 m2, mặt tiền 13m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 5,69 tỷ

      5.69 tỷ 325 m2 17,51 triệu/m2
      Chủ cần Bán miếng đất căn biệt thự Phú An Nam 2 Diên An Diên Khánh Vị trí : KĐT phú an nam 2 diên anDT : 325 mét vuông ngang 13mĐường 13m Hướng...
      Phú Ân Nam 2, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      BẮT ĐÁY ĐẤT MẶT BIỂN QUẤT LÂM: CHỈ TỪ 1 TỶ - FULL THỔ CƯ, SỞ HỮU LÂU DÀI - SHR chính chủ, full thổ cư- DT: 100m2 - MT 5m** Giá chỉ từ nhỉnh 1...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Bán gấp lô đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 108 m2 21,95 triệu/m2
      Cần tiền bán mảnh đất 108 mét vuông thuộc KDC Phú Ân Nam, hướng nam mát mẻ, vị trí cực đẹp.- Chỉ 22tr/ mét vuông.Hàng đẹp, hiếm có, mua ở hay...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa
      K
      Nguyễn Trần Tuấn Kiệt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 101 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Châu Thành, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 101 m2 11,39 triệu/m2
      Chương trình tri ân KH đến 12/11/2023, mua 01 nền tặng 01 xe visson.DT: Ngang 5m dài 20,5m tổng: 101m2.Lộ nhựa 9m vẻ hè mỗi bên 3m.Gần Chợ Tiện KD, Đầu...
      Dự án Khu đô thị mới & chợ Minh Lương, Thị trấn Minh Lương, Châu Thành, Kiên Giang

      Cần bán gấp đất nền dự án 190 m2, mặt tiền 5m tại Bù Gia Mập - Bình Phước, giá 199 triệu

      199 triệu 190 m2 1,05 triệu/m2
      Đất Bù Gia Mập - Bình Phước.Hàng mới tinh, MT nhựa, cách trung tâm chỉ 1 kilomet, gần uỷ ban, chợ.MT nhựa, điện, nước đủ.DT: 5x40mx100m2tc.Giá chỉ...
      Đường ĐT 741, Xã Bình Thắng, Bù Gia Mập, Bình Phước

      Sở hữu đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 650 tr

      650 triệu 80 m2 8,13 triệu/m2
      Đất giá siêu mềm nằm ngay MT Trịnh Quang Nghị, Phong Phú, Bình Chánh, TPTp HCM.Gần BV, trường học, chợ tiện ích hiện hữu, cư dân sầm uất, buôn bán tấp...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Thị Hoài Thương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 428 m2, mặt tiền 15m tại La Gi - Bình Thuận, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 428 m2 22,2 triệu/m2
      Cần bán ngay 15m x 30m MT Nguyễn Du, có 200 mét vuông ONT, cư dân ở đông, an ninh, xung quanh đang KD hotel, Resoft, coffee, nhà hàng rất phát...
      Đường Nguyễn Du, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận.

      Cần bán ngay đất nền dự án 40 m2, mặt tiền 4m tại Lê Chân - Hải Phòng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 40 m2 56,25 triệu/m2
      Bán mảnh đất TĐC A51, rẻ nhất thị trường, sổ hồng riêng chính chủ, liên hệ: 0899 311 ***- DT: 40 mét vuông ngang 4mĐường nhựa trước nhà 12m oto...
      Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 54 m2, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 54 m2 49,08 triệu/m2
      Chỉ 2,65 tỉ sở hữu ngay miếng đất tái định cư khu đô thị VCN Phước Long 2 - đường B10.Hạ giá bán ngay Giá chỉ: Ty650tr Rẻ nhất thị trường.Dt:...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường B10, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 138 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 138 m2 35,51 triệu/m2
      DT: 138m2, MT đường Hà Duy Phiên 8,8m, MT đường Trần Lê 16m.Vị trí: Gần các BV lớn tại P. Hòa Xuân, thông ra đường Đinh Gia Trinh, thông ra Phạm Hùng, QL1A,...
      33 Đường Hà Duy Phiên, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất The Sun City Phước Kiển, 126 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 42 triệu

      42 triệu 126 m2 0,34 triệu/m2
      bán ngay nền đất dự án Thanh Nhựt, giao Lê Văn Lương và Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển, Nhà Bè.Khu vực tiện nghi, đầy đủ các tiện ích từ trường học, TTTM, chợ,...
      Dự án The Sun City Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Huyền Trân Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cư Kuin - Đắk Lắk, giá 480 triệu

      480 triệu 150 m2 3,2 triệu/m2
      1. Thông tin sp.- Vị trí: Gần nút giao Cao tốc KH - BMT, cách MT đường tránh Đông 200m.- DT: 5x30m, thổ cư 60m2.- giá: 480tr/lô 150m2, 860tr/lô 300m2.- Tình...
      Xã Ea Ktur, Cư Kuin, Đắk Lắk

      Sở hữu nền đất 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 90 m2 12 triệu/m2
      Bán mảnh đất Anh Dũng 6 chạy thẳng Phạm Văn Đồng:- DT: 90m2.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường trước nhà: 25m, trục chính dự án nối liền khu đô thị Anh...
      Dự án Dương Kinh New City, Đường Mạc Đăng Doanh, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền dự án 87 m2, hướng Tây - Nam tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 87 m2 52,88 triệu/m2
      Bán miếng đất đường DŨNG SĨ THANH KHÊDt 87m2Tây Nam - đường 7m5Vị trí KD buôn bán tốt Giá 4ty6hotline 0961 151 *** Tuyên
      Đường Dũng Sĩ Thanh Khê, Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Định Quán - Đồng Nai, giá 450 triệu

      450 triệu 1000 m2 0,45 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán nhanh 8 sào sầu riêng mới trồng ở xã phú túc huyện định quán tỉnh đồng nai.DT 8 sào - 8000 mét vuông, sổ riêng 4 sổ, có đường hiển...
      Xã Phú Túc, Định Quán, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 259 m2, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 259 m2 33,6 triệu/m2
      Bán đất số 21 Đỗ Nhuận, khu Trung Nghĩa, P. Hòa MinhDTĐ: 259m. Đường 5m5 lề 3m, oto đậu thoải mái.+ KDC trí thức, yên tĩnh, phù hợp để làm nhà ở.+ Tây ...
      Phố Đỗ Nhuận, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!