Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 650 tr

      650 triệu 80 m2 8,13 triệu/m2
      Đất giá siêu mềm nằm ngay MT Trịnh Quang Nghị, Phong Phú, Bình Chánh, TPTp HCM.Gần BV, trường học, chợ tiện ích hiện hữu, cư dân sầm uất, buôn bán tấp...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Thị Hoài Thương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 428 m2, mặt tiền 15m tại La Gi - Bình Thuận, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 428 m2 22,2 triệu/m2
      Cần bán ngay 15m x 30m MT Nguyễn Du, có 200 mét vuông ONT, cư dân ở đông, an ninh, xung quanh đang KD hotel, Resoft, coffee, nhà hàng rất phát...
      Đường Nguyễn Du, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận.

      Cần bán ngay đất nền dự án 40 m2, mặt tiền 4m tại Lê Chân - Hải Phòng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 40 m2 56,25 triệu/m2
      Bán mảnh đất TĐC A51, rẻ nhất thị trường, sổ hồng riêng chính chủ, liên hệ: 0899 311 ***- DT: 40 mét vuông ngang 4mĐường nhựa trước nhà 12m oto...
      Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      Gia đình cần tiền đáo hạn NH cần bán miếng đất phân lô đường nhựa vỉa hè.+ DT 70m2 MT 5.2m.+ Cạnh căn hộ chung cư gần trường đại học, gần QL 32 Hoài...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 526 m2, mặt tiền 11m tại Xã Phước Thiền - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 526 m2 13,5 triệu/m2
      - Bán miếng đất ngang 11,3 dài 48.4m= 526 mét vuông. Có 125 mét vuông thổ cư. Còn 401 mét vuông đất rừng SX. Đường bê tông 6m tới đất....
      Xã Phước Thiền, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 90 m2 12 triệu/m2
      Bán mảnh đất Anh Dũng 6 chạy thẳng Phạm Văn Đồng:- DT: 90m2.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường trước nhà: 25m, trục chính dự án nối liền khu đô thị Anh...
      Dự án Dương Kinh New City, Đường Mạc Đăng Doanh, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền dự án 87 m2, hướng Tây - Nam tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 87 m2 52,88 triệu/m2
      Bán miếng đất đường DŨNG SĨ THANH KHÊDt 87m2Tây Nam - đường 7m5Vị trí KD buôn bán tốt Giá 4ty6hotline 0961 151 *** Tuyên
      Đường Dũng Sĩ Thanh Khê, Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Định Quán - Đồng Nai, giá 450 triệu

      450 triệu 1000 m2 0,45 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán nhanh 8 sào sầu riêng mới trồng ở xã phú túc huyện định quán tỉnh đồng nai.DT 8 sào - 8000 mét vuông, sổ riêng 4 sổ, có đường hiển...
      Xã Phú Túc, Định Quán, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 259 m2, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 259 m2 33,6 triệu/m2
      Bán đất số 21 Đỗ Nhuận, khu Trung Nghĩa, P. Hòa MinhDTĐ: 259m. Đường 5m5 lề 3m, oto đậu thoải mái.+ KDC trí thức, yên tĩnh, phù hợp để làm nhà ở.+ Tây ...
      Phố Đỗ Nhuận, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      + Đất full thổ cư sổ sẵn liền tay.+ DT 100 m2.+ View rừng thông đồi chè.+ Thích hợp đầu tư, KD, nghỉ dưỡng.+ Gần cao tốc, QL không khí mát mẻ.+ call ngay...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền dự án 122 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 122 m2 20,5 triệu/m2
      Bán lô đường Huỳnh Dạng Lakeside gần đường chính Mê Linh, Liên Chiểu, Hoà Khánh, Đà Nẵng.B2.44 lô 1586 hướng ĐB, đường 7m5 lề 4m.DT: 5 x 24.4m (122m2).Vị...
      Dự án HomeLand Central Park, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 80 m2 tại Phường Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Bán miếng đất đường số 8 sát vách Đông Tăng Long.Dt 79,7m2 có 59,5m2 thổ cư và 20 m2 đất vườn.Ngang 4 m trục đường thông thoáng.Thuận tiện mở văn phòng,...
      Đường Số 8, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 60 m2 tại Đường Quốc lộ 1K - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 60 m2 45 triệu/m2
      Bán đất quá rẻ gần đường QL 1K, khu dân cư Phú Hồng Thịnh 9, p. Bình An, Tp. Dĩ An.DT: 60 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (5X12m).Gần đường...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 9, Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      THÔNG BÁO!!!!NH VCB ĐANG THANH LÍ ĐẤT NỀN DA khu dân cư BÌNH CHIỂU 2- Vị trí: Đường Ngô Chí Quốc, P. Bình Chiểu, Thủ Đức, TP. Sài Gòn.Cách Vĩnh Phú 1...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất mặt tiền 4m, hướng Nam tại Hải Dương - Hải Dương, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 0 m2
      Cần bán mảnh đất đã có sổ, hướng Nam khu Tân Phú Hưng gần đường Nguyễn Sinh Sắc (Lô Lk 26 - 4).- DT: 67.5m2 (4,5 x 15).- Hướng nam.Nằm trên tuyến phố Lê...
      KDC Tân Phú Hưng, phố Lê Hiển Tông, Phường Thạch Khôi, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán gấp nền đất 240 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 240 m2 40 triệu/m2
      Cần sang nhượng lô biệt Thanh Hà Cienco 5 trung tâm khu A:- Vị trí: A2.5 BT3 - DT: 240 mét vuông.Vỉa hè 5m - mặt giao thông trước nhà 14m - nằm trong...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 45 m2, mặt tiền 3m tại Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 45 m2 188,89 triệu/m2
      1 nhà ra phố - hàng xóm CV Thống Nhất - sổ vuông viên gạch.liên hệ ngay: Tôi - Liên ngôi nhà phố: 0977 097 ***- Phố Nguyễn Đình Chiểu mới mở rộng nối ...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2, mặt tiền 4m tại Phường Trung Sơn Trầm - Sơn Tây - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 90 m2 22,23 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán gấp nền đất giãn dân Đồi Gi Lăng, P. Trung Sơn Trầm. Sát QL21 và BV 105.- DT 90 mét vuông. 100 phần trăm thổ cư. Đường...
      Phường Trung Sơn Trầm, Sơn Tây, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!