Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 61 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 780 tr

      780 triệu 61 m2 12,79 triệu/m2
      Gần CNC, FPT, Đại học Quốc Gia, trường, chợ. Đường đi thông tứ phía. oto vào tận đất. 2 ph đến các điểm vui chơi nghỉ dưỡng.
      Xã Lại Thượng, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 9,05 tỷ

      9.06 tỷ 200 m2 45,25 triệu/m2
      Chính chủ gửi độc quyền mảnh đất xây dựng căn biệt thự độc nhất, đẹp nhất dự án The Season Lái Thiêu, sau lưng siêu thị Lottemart, bên cạnh BV quốc tế...
      Dự án The Seasons Lái Thiêu, Đường N3, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán đất nền 206 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 206 m2 65,54 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự đẹp đường 1B, khu dân cư Xây Dựng Cần Thơ, Cái Răng, TP. Cần Thơ - Tuyến đường thông kết nối với khu Nam Long, Văn Hóa Tây Đô thông...
      Đường 1B, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay đất nền 104 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Hòa Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 600 tr

      600 triệu 104 m2 5,77 triệu/m2
      bán gấp nền đất tổng DT 104m2 full thổ cư ở thôn Đồng Quýt.- nền đất có vị trí đẹp, bám suối nước chảy quanh năm. Đã có sẵn ngôi nhà cấp 4 khách mua chỉ...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Hòa Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu ngay đất nền mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Cần chuyển nhượng lô đất đẹp 1 sẹc Thạnh Xuân 25, P. Thạnh Xuân, Q. 12.- DT: 12x17m (203,8m2 full thổ cư).- Tây Bắc quay mặc vào công viên 150ha, phong...
      Đường Thạnh Xuân 25, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 81 m2, mặt tiền 7m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 81 m2 40,75 triệu/m2
      Hàng ngộp đẹp lung linh MT 7m KDC Ven Sông Nguyễn BìnhGiá 3.3tỉ có SHR. DT 81m2Hàng sạch đẹp KDC hiện hữu, xây dựng đc ngay, đường oto 7m. KDC toàn nhà vừa ...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 90 m2 tại Xã Long Châu - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      Bán đất KD ngon tại xã Long Châu.Đất nằm tại dự án Long Châu Star.Nằm tại trục chính dự án và KDC đi làm tại KCN Samsung.Lô 90 mét vuông hướng nam mát...
      Dự án Long Châu Star , Đường Quốc lộ 18, Xã Long Châu, Yên Phong, Bắc Ninh

      Cần bán gấp nền đất 484 m2, mặt tiền 25m tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 25,17 tỷ

      25.17 tỷ 484 m2 52 triệu/m2
      Bán đất Lô 265 + 266 góc căn biệt thự mặt đường Huỳnh Văn Nghệ, khu đô thị mới Vĩnh Hoà, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang 484m2 (ngang 25m) giá 52trđ/m2.- Lô 265...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 531 m2, hướng Tây tại Hòa Khánh Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 531 m2 29,95 triệu/m2
      mở bán mảnh đất k8m K433/11 TÔN ĐỨC THẮNG (sát bên đại học SƯ PHẠM) cách đường chính có 50m thẳng....2 xe ô tô tránh nhau thoải mái....DT: 531m2Phù hợp...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 78 m2 tại Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      - Bán mảnh đất đẹp khu dân cư Nguyễn Bình ven sông ấp 2 - Nhơn Đức - Nhà Bè.- DT: 6x13m.- khu dân cư rất đẹp, xây dựng ngay, kề bên KĐT Gs.- Đường...
      Dự án KDC Nguyễn Bình, Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 97 m2, mặt tiền 3m tại Xã Việt Hùng - Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 97 m2
      Hàng siêu hiếm: 2 tỉ sở hữu ngay miếng đất khoảng100m2, MT khoảng 4m, gần trục chính, gần bìa làng,Tại Dục Nội - Việt Hùng - Đông Anh.Giá chỉ 2x tr/m2.Vị...
      Xã Việt Hùng, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 140 m2, mặt tiền 16m tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 637 tr

      637 triệu 140 m2 4,55 triệu/m2
      Đất nền La Ngà Định Quán.Giá chỉ từ 597 tr /nền.Cách chợ chỉ 2 kilomet.KCN Định Quán 2 kilomet.Cách sông La Ngà 100m.Full thổ cư.5x23, 5x24,......
      Đường 101 Nam Lộ, Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2064 m2, mặt tiền 20m tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 36 tỷ

      36 tỷ 2064 m2 17,45 triệu/m2
      nền đất xây dựng trung tâm vị trí Đống Đa, P3, Đà Lạt.View thông xanh vĩnh viễn.Đường xe tải lớn QH đường 16m.MT 20m Đông Nam.Gần các khu check in coffee...
      Đường Đống Đa, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền dự án 676 m2, hướng Tây - Nam tại Đồng Quang - Quốc Oai - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 676 m2 11,84 triệu/m2
      MT 16m, đường rộng 8m, 3 oto tránh. Đất bằng phẳng view cánh đồng hướng về Xuân Mai.Cách chợ 400m, cách tỉnh lộ 419 600m, cách thị trấn Quốc Oai...
      Đường Đồng Lư, Xã Đồng Quang, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 70 m2 tại Đường 30/4 - Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 950 tr

      950 triệu 70 m2 13,58 triệu/m2
      lô đất Nằm Ngay trên đường 30-4 ngay khu Becamex, Thủ Dầu Một, Bình Dương, cách chợ 5p Di chuyển.DT 70m2 giá 950tr (5*16) vuông vắn. Full thổ cư...
      Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 500 m2, mặt tiền 10m tại Xã Ea Kly - Krông Pắc - Đắk Lắk, giá 230 tr

      230 triệu 500 m2 0,46 triệu/m2
      Đón sóng cao tốc BMT - Nha Trang khởi công 30/06/2023 chào bán nguyên lốc 7 lô cho NĐT nằm cách trục chính liên xã 250m, KDC đông đúc, cách chợ Eakly...
      Xã Ea Kly, Krông Pắc, Đắk Lắk

      Bán đất nền 150 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 150 m2 90 triệu/m2
      Bán Đất MT ngay Đặng Thùy Trâm, tiện xây văn phòng hoặc căn hộ chung cư Dịch Vụ cho thuê.-DT: 6.5x25m, công nhận gần 150m2 đường 15m, tương lai 30m khu...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 102 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 102 m2 13,24 triệu/m2
      Đất MT Nguyễn Văn Trỗi, Cần Đước, gần BV Cần Đước. 102m sổ hồng riêng. Cách BV Cần Đước chỉ 200m.Xung quanh nhiều tiện ích như trường cấp 1,2,3, BV,...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!