Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 2,86 tỷ

      2.87 tỷ 108 m2 26,5 triệu/m2
      Chính thức - Dự án Bắc Đầm Vạc chuẩn bị có hợp đồngMB vào tháng 9 tới đây.- KH đã và đang quan tâm tới dự án từ trước tới nay mà còn lăn tăn về việc kí hợp...
      Dự án KĐT Bắc Đầm Vạc, Đường Kim Ngọc, Phường Đống Đa, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu ngay đất nền dự án 205 m2, mặt tiền 10m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 205 m2 58,05 triệu/m2
      Nền căn biệt thự 10x20.5 đường 1B lộ 30m khu Nam Long Cần Thơ.(đoạn nhộn nhịp thuận lợi KD).------------------Nguyễn Khoa Nam 0907 999 ***.Giá: 11 tỉ 900...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường 1B, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 250 m2 tại 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 250 m2 38,8 triệu/m2
      Bán đất TP Đà Lạt - Góc 2 mt - Full thổ cư - Giá đầu tư.Nằm tại P. 10, Đường Hoàng Hoa Thám.https://maps.app.goo.gl/uKtgLaojhKs59yB99?g_st=izView 3 thung...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất nền 219 m2 tại Xã Đa Phước - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 219 m2 21,47 triệu/m2
      nền thổ cư MT Đường 4B Xã Đa Phước Bình Chánh. DT ngang 7m dài 31m 219m , có 142m thổ cư. Đất đã san lấp bằng phẳng, đường nhựa xe chạy thoải mái. Thích...
      Đường 4B, Xã Đa Phước, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 125 m2 tại Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 125 m2 68 triệu/m2
      Hàng ngộp thở hạ tại MT đường Võ Văn Vân,Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh.DT 5 x 25m. Nở hậu 25 m.sổ hồng riêng. Giá còn 8,5 tỉ, Tl ít.liên lạc cô Mai:...
      Đường Võ Văn Vân, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 465 m2, mặt tiền 7m tại Xuân Hòa - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 465 m2 7,1 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất MT QL1A, Xuân Lộc.DT: 7x66m (MT QL1A).thỏa thuận thêm.
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Xuân Hòa, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 122 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 122 m2 25,41 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nhà 2 tầng vừa xây đường Võ Duy Dương - view hồ Bàu Tràm thoáng mát.Vị trí đẹp kề lô góc, thích hợp đầu tư, buôn bán KD.Đường Võ...
      Đường Võ Duy Dương, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 168 m2 tại Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 168 m2 28,28 triệu/m2
      Bán đất View sông thoáng mát, p. Bình Nhâm, Thuận An.DT: 168,3 mét vuông thổ cư 50 mét vuông (7X24m).Cách đường Cách Mạng Tháng 8, công viên và...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 150 m2 tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 150 m2 10,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất thổ cư MT đường Nguyễn Thị Dưỡng, xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi.DT: 150m2Vị trí đất từ Tỉnh lộ 15 quẹo vào 1 kilomet gần Chùa...
      Đường Nguyễn Thị Dưỡng, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 395 m2, mặt tiền 15m tại Xã Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 5,53 tỷ

      5.53 tỷ 395 m2 14 triệu/m2
      CC bán nền đất nhà vườn DT 395m2, lô góc 2 mặt đường 20m&12m, gần trường học, gần công viên phù hợp đầu tư sinh lời cao.NV 3 - A35 nhóm 4.MT: 15,5m x...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 40 m2, mặt tiền 4m tại Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,04 tỷ

      2.04 tỷ 40 m2 51 triệu/m2
      Cần bán 40m2 cạnh khu vui chơi công viên cây xanh - Hải Bối Đông Anh - cách khu công nghiệp Bắc Thăng Long 500m.Vị trí: Cổ Điển Hải Bối Đông Anh.S:...
      Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 95 m2, mặt tiền 4m tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 95 m2 13,69 triệu/m2
      Tôi cần bán mảnh đất 95m2 full đất ở, đường 2 ô tô tránh nhau, đất vuông vắn không lỗi phong thủy, sát Chúc Sơn và Hà Đông, giá rất rẻ cho các NĐT L/H...
      Xã Thụy Hương, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2 tại Đường Bát Khối - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 21,6 tỷ

      21.6 tỷ 120 m2 180 triệu/m2
      Bán đất bát khối KD tốt làm kho xưởng vp đỉnh giá đầu tư, gồm 2 lô từ 100 - 125m2 (hiện tại 170 - 190tr/m2).Mr Tuấn Anh 0922 929 ***
      Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 215 m2, mặt tiền 10m tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 215 m2 11,63 triệu/m2
      - DT: 215  mét vuông, chiều ngang theo đường 10m (có thể tách làm 2 lô).- Đường rộng: 3 đến 5m.- Hạ tầng và xung quanh đã có hàng xóm ở từ lâu đời.-...
      Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa
      H
      Nguyễn Thế Phương Hùng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 206 m2, mặt tiền 6m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.61 tỷ 206 m2 17,5 triệu/m2
      Bán 206 m2 có 70 m2 đất ở còn lại đất vườn lô đất cách trục đường 420 là 50 m rất phù hợp xây nhà trọ hoặc đầu tư hotline: Phùng Bộ 0963 065 ***
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 1200 m2 tại Xã Hàm Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 65 tr

      65 triệu 1200 m2 0,06 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 3 miếng đất thuộc xã Hàm Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình ThuậnCam kết quy hoạch sạch, sổ hồng, giá hợp lý nhất, thỏa thuận làm việc chính...
      Xã Hàm Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 372 m2, mặt tiền 9m tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 372 m2 26,89 triệu/m2
      Chính chủ đứng bán lô đất thuộc dự án đại học Quốc Gia 245 đường Gò Cát - 882, P. Phú Hữu, Q. 9.- DT 12x31m = 372 mét vuông, giá 28 tr/ mét ...
      Đại Học Quốc Gia 245 Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 56 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 56 m2 50,9 triệu/m2
      Bán đất Bình Thành - Bình Hưng Hòa B - 56m2 - hẻm ô tô - Xây dựng tự do.DT: 4 x14m.Gần chợ, siêu thị Bách hóa xanh, điện máy xanh, nhà thuốc, Vinmart..Di...
      Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!