Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền 159 m2, mặt tiền 7m tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 159 m2 8,81 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất XDHN ngang 7m dài 21.6m (158.7m2).Đường 12m, hạ tầng hoàn thiện.Giá bán ngay 1,4 tỉ.liên hệ/zalo: 0937 903 *** gặp Trung bất động sản...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 14 m2, hướng Bắc tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 70 tỷ

      70 tỷ 14 m2 5000 triệu/m2
      - Tọa lạc tại xã Hàm Ninh, TP Phú Quốc- Cách sân bay quốc tế Phú Quốc 5 kilomet, Cảng tàu khách 6 kilomet- Đến Trung tâm Hành chính xã...
      Đường Tỉnh Lộ 47, Xã Hàm Ninh, Phú Quốc, Kiên Giang
      T
      Đặng Huỳnh Đức Tâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Đức Linh - Bình Thuận, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 110 m2 10 triệu/m2
      - Quy mô hơn 30ha, nền 110 mét vuông (5x22m).- Tiện ích đầy đủ: Chợ 1,2ha lớn nhất khu vực, trường mầm non gần 1ha, trung tâm y tế, công viên + hồ...
      Dự án Khu dân cư Nam Hà , Đường Z30A, Xã Đông Hà, Đức Linh, Bình Thuận

      Cần bán đất nền 80 m2, mặt tiền 12m tại Phường Phước Long A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Cần tiền bán ngay đất KDC Bắc Rạch Chiếc - P. Phước Long A - Q. 9, vị trí đẹp nhất và giá mềm nhất hiện nay.- Giá 1.6 tỉ - 2 tỉ/nền- DT 80m, 120m.- Vị trí...
      Đường 410, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền Khu dân cư Phong Phú 5, 120 m2, mặt tiền 6m tại Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Cấn bán mảnh đất thuộc khu dân cư Phong Phú 5 - P Phong Phú. Bình chánh.- Đất đẹp vuông vắn. MT đường số, thông ra đường lớn Tạ Quang Bửu, Phạm Ngọc...
      Dự án KDC Phong Phú 5, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền Senturia Vườn Lài, 98 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 98 m2 17,25 triệu/m2
      Dự án Senturia Vườn Lài tọa lạc ngay MT: Đường Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12 và đc bao quanh bởi sông TP.HCM, Rạch Gia.* Tiện ích đồng bộ 5* KDC Senturia...
      Dự án Senturia Vườn Lài, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 96 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 3,07 tỷ

      3.08 tỷ 96 m2 32 triệu/m2
      Gỉam giá sập sàn, bán lô liên kế Bắc Đầm Vạc giá chỉ 3.0x tỉ sang sổ ngay. hotline 0987 416 ***- DT 96 mét vuông MT 6m Đông Bắc.- Sang tên bìa đỏ,...
      Dự án KĐT Bắc Đầm Vạc, Phường Đống Đa, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nền đất 1330 m2, mặt tiền 17m tại Xã Sông Nhạn - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 1330 m2 2,41 triệu/m2
      Hàng hot Xã Sông Nhạn - Ven Sân Bay Mới Long Thành1330 mét vuông, full hồng - MT đường betong 17m, KDC, đất đỏ bazan, vườn trái cây, bằng phẳng xe ô ...
      Xã Sông Nhạn, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 144 m2, mặt tiền 9m tại Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 144 m2 19,1 triệu/m2
      Bán đất sát khu dân cư Hiệp Thành 3.Nhánh DX 050, đứng tại đất thấy khu Hiệp Thành 3 và Phúc Đạt.Đường bê tông hơn 3m cách đường DX 050 và đường Mỹ Phước...
      Đường DX 050, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất dân - phân lô lẻ giá mềm nhất thị trường tại Hòa Lạc.Hiện tại chúng tôi đang có quỹ hàng đẹp đất dân hoặc phân lô lẻ tại các vị trí thuộc: Tân Xã,...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 46 m2, mặt tiền 3m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,79 tỷ

      1.8 tỷ 46 m2 39 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường trục làng Cát Ngòi, Xã Cát Quế, H Hoài Đức, Hà Nội, DT 45,8m2, MT 3,50m x 13, 14m đối diện nhà văn hóa thôn (ô góc) gần Tỉnh Lộ...
      Đường 422, Xã Cát Quế, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 96 m2, mặt tiền 5m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 96 m2
      - Đường vào đất rộng 12m. Vỉa hè mỗi bên 2m5. oto, xe tải ra vào thoải mái.- cơ sở giao thông hoàn thiện 100 phần trăm. Điện âm nước máy. Có thể...
      Đường Lương Ngọc Quyến, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Tôi cần bán lại miếng đất nằm ngay trường cấp 1 lê minh xuân, gần vòng xoay trần văn giàu Bình Chánh, giáp ranh với P. tân tạo Bình Tân. Khu vực dân...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2, mặt tiền 5m tại Quận 8, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Bán đất nền giá siêu mềm nhất trong KDC hiện hữu.Trung tâm Q. 8 - giá siêu mềm cho Khách thiện chí.- Đất nền đã có bìa đỏ, full pháp lí.- Công chứng...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 2009 m2, mặt tiền 24m tại Xã Khánh Nam - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 450 tr

      450 triệu 2009 m2 0,23 triệu/m2
      Bán miếng đất CHN tại xã Khánh Nam - Khánh Vĩnh gần Thị Trấn, uỷ ban nhân dân Khánh Vĩnh giá chỉ 450 tr bao sang sổ.DT: 2009,1m2 ngang 24m.Đất bằng phẳng...
      Xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 516 m2, hướng Đông - Nam tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 516 m2
      DT: 516 mét vuông - 100 mét vuông đất ở.Sổ có sẵn sang tên trong ngày, pháp lý rõ ràng.Vị trí: Bãi Dài - Xã Tiến Xuân - Huyện Thạch Thất.miếng ...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 888 tr

      888 triệu 120 m2 7,4 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất view đẹp trục đường tránh QL 20 Tp Thành phố Hồ Chí Minh - Đà Lạt phía Nam (ngay trung tâm thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng.-...
      Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 60 m2 48,34 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất khu đô thị Hà Quang 1, giá thấp.- Lô 60m2 ngang 5m, Đông Bắc.- Đường 13m đối diện quỹ đất căn hộ chung cư tương lai KD tốt.-...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 26, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!