Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2, mặt tiền 4m tại Phường Trung Sơn Trầm - Sơn Tây - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 90 m2 22,23 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán gấp nền đất giãn dân Đồi Gi Lăng, P. Trung Sơn Trầm. Sát QL21 và BV 105.- DT 90 mét vuông. 100 phần trăm thổ cư. Đường...
      Phường Trung Sơn Trầm, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán đất nền 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 85 m2 18,83 triệu/m2
      Bán lô đất 85m2 - sổ sẵn - 1tỷ598tr vị trí đẹp, view hồ bơi tại khu dân cư Quốc Linh - Diamond City.Vị trí: MT Vành Đai 4, Đức Hòa, Long An.DT: 5x17m...
      Dự án Quốc Linh Diamond City, Đường Vành Đai 4, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Huyện Cam Lâm, giá 3,09 tỷ

      3.09 tỷ 126 m2 24,5 triệu/m2
      Vùng đất giàu tiềm năng, đc cả thế giới công nhận và sẽ trở thành một trung tâm phát triển kinh tế văn hoá du lịch mang tầm quốc gia lẫn quốc tế.Golden Bay...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      Gia đình cần tiền đáo hạn NH cần bán miếng đất phân lô đường nhựa vỉa hè.+ DT 70m2 MT 5.2m.+ Cạnh căn hộ chung cư gần trường đại học, gần QL 32 Hoài...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      THÔNG BÁO!!!!NH VCB ĐANG THANH LÍ ĐẤT NỀN DA khu dân cư BÌNH CHIỂU 2- Vị trí: Đường Ngô Chí Quốc, P. Bình Chiểu, Thủ Đức, TP. Sài Gòn.Cách Vĩnh Phú 1...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 546 m2, mặt tiền 11m, hướng Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 250 triệu

      250 triệu 546 m2 0,46 triệu/m2
      Đất nền nghỉ dưỡng giáp Sông Chò Khánh Vĩnh.Giá đất siêu rẻ chỉ từ 250 tr/nền.SHR từng miếng đất vườn.Tiềm năng tăng giá.7 ưu điểm KH nên đầu tư vào đất...
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa.

      Sở hữu nền đất 630 m2, mặt tiền 27m, hướng Bắc tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 32 tỷ

      32 tỷ 630 m2 50,8 triệu/m2
      Bán đất Mỹ Đa Đông 8 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng.Hướng Bắc.Đường 2 oto 8m.DT: 27 * 23.2m = 630m2.Giấy tờ pháp lí rõ ràng.giá có TL bán đến công...
      Đường Mỹ Đa Đông 8, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Bán gấp đất nền dự án Khu dân cư Khang An - Phú Hữu, 235 m2, mặt tiền 11m , giá 11,75 tỷ

      11.75 tỷ 235 m2 50 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự đơn lập khu dân cư Khang An, P. Phú Hữu, Q9:- DT: 235 mét vuông (ngang 11m).- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường trước nhà:...
      Dự án Khu dân cư Khang An, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền Khu đô thị Golden Hills Đà Nẵng, 100 m2 tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Vừa nhận sổ miếng đất thuộc Vệt 50m Nguyễn Tất Thành. Ngay UB P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, ra Biển 500 mét.Đường quy hoạch 10,5m, lề 5m.Đông Nam, view...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 198 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Quan - Hớn Quản - Bình Phước, giá 390 triệu

      390 triệu 198 m2 1,97 triệu/m2
      GHÉ LẠI XEM VÀ CHỐT LÔ NÀY LIỀN a/c ƠI!!! VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP, SIÊU ĐẮC ĐỊA, GIÁ BAO RẺ Đất view hồ Sóc Xẹc Lây , ngay khu quy hoạch KCN TÂN QUAN HỚN QUẢN,...
      Xã Tân Quan, Huyện Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 90 m2 tại Xã Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 90 m2 12,78 triệu/m2
      Lavender Vĩnh Cửu giá: 1,15 tỉ / 90 mét vuông.Một lô duy nhất khu Lavender Tín Khải Vĩnh Cửu cần bán nhanh nha a/c:DT: 5 x 18.Giá thật, a/c xem ưng...
      Dự án Lavender City, Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 2500 m2, mặt tiền 40m, hướng Tây - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 2500 m2 6,2 triệu/m2
      Mặt đường nhựa 651 (2 sổ), Tuần Lễ, DT651, Vạn Thọ.Thửa: 96 - 98, Tờ: 19 DT 2.500m2 "Ngang: 40m dài: 62m".Đất ONT: 100m2 đơn giá 6 tr/m2 tổng 15,5 tỉ.Đất...
      Đường ĐT 651, Xã Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 172 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Thường Tín - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 172 m2 16,28 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG nhà c4 XÂM ĐỘNG VÂN TẢO THƯỜNG TÍN Thủ đô Hà Nội lô đất cực kỳ vuông vức 4 MT chia lô siêu đẹp DT 172  mét vuông ( dt thực 192 m...
      Đường Liên Thôn, Xã Vân Tảo, Thường Tín, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 73 m2, mặt tiền 7m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 750 triệu

      750 triệu 73 m2 10,28 triệu/m2
      💥 bán ngay nền đất73m giá 750 tr rẻ nhất khu vực. 🌼cách công nghệ cao 1km🌼gần trường cấp 1 đường rộng thênh thang💥cách đường tỉnh lộ 420 - 300m💥cư ...
      Đường 420, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 100 m2 87 triệu/m2
      Bán nhà Đội Cấn (Ba Đình) 100m MT 6m5m giá 8,7 tỉ giá rẻ như cho oto cách 20m L/H 0343 343 ***Cần sang nhượng nhà đất vàng ngõ phố - ngã 4 Giang Văn Minh,...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán đất nền 99 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,54 tỷ

      5.55 tỷ 99 m2 56 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán:1. 99 mét vuông Hướng Bắc đường 20m 56tr/ mét vuông gấp!2. 84 mét vuông Hướng Nam Đường 20m 58,3tr/ mét vuông.3....
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 131 m2, mặt tiền 5m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 131 m2 8,78 triệu/m2
      Hạ giá từ 1.350 tỉ xuống còn 1.150 tỉ cho miếng đất 131,2 mét vuông.Vị trí đất: Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng.Lô MT đường nhựa rộng 7m. Cách QL 20...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán lô đất nền 2520 m2, mặt tiền 48m tại Xã Minh Quang - Ba Vì - Hà Nội, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 2520 m2 1,1 triệu/m2
      nền đất ĐẸP giá cực rẻ MINH QUANG bán ngay TRONG TUẦN HƠN 2 tỉ ĐẤT NGHỈ DƯỠNG MINH QUANG,BA VÌ . DT 2500m GIÁ CHỈ HƠN 1 tr /m2 . MT 48m , GẦN SÁT UỶ BAN...
      Xã Minh Quang, Ba Vì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!