Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền dự án 40 m2 tại Xã Đặng Xá - Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 40 m2 49,5 triệu/m2
      Chủ bán ngay miếng đất, Hoàng Long, Đặng Xá, Gia Lâm, Thủ đô Hà Nội.- DT 40 mét vuông, hậu 5m, vuông vức.Khổ đất vuông đẹp, Đường 3,5m, các ngõ...
      Đường Hoàng Long, Xã Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội.

      Bán nền đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 60 m2 161,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất đường số 3 p. tân kiểng , Q. 7 DT : 4.3x14m sổ hồng riêng 60m2 gần chợ Tân Quy , cách cầu Kênh Tẻ 300m Giá : 9 tỉ 700 ( TL) call ...
      Đường Số 3, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Hiện tại, chính chủ cần bán nền đất liên kế KĐT Thanh Hà Cienco 5. nền đất có vị trí nhìn vào khu trường học đã đc xây dựng và đi vào hoạt động.Vị trí:...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 110 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 110 m2 24,55 triệu/m2
      Bán đất Nam Hoà Xuân giá siêu mềm.B2.99 tb 2700B2.41 TB 3.11 tỉ.B2.83 TNS thông 2.73 tỉ.B2.52 sạch view trường 3 tỉ.B2.69 TB, 2.9 tỉ.B2.66 TB sạch 3...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 94 m2, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 94 m2 32,98 triệu/m2
      bán ngay nền đất đường Sơn Thuỷ 3, P. Hoà Hải, Q. NHS.DT: 94 mét vuông (5x18,8m).Hướng chính Đông. Đất sạch đẹp.Đường 5,5m lề 3m trục thông Trần...
      Đường Sơn Thủy 3, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 290 m2, mặt tiền 6m tại Ninh Sơn - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 560 tr

      560 triệu 290 m2 1,94 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất 6,5 x45m,giá 560 tr hết đất.SHR cc trong ngàyĐường xe tải lớn, đường thông,cách MT đường Trần phú 500m tới đấta/c nào quan tâm...
      Đường Trần Phú, Phường Ninh Sơn, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán lô đất nền 1000 m2 tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 1000 m2 1,45 triệu/m2
      Gia đình khó khăn cần bán ngay miếng đất vườn Lê Minh Nhựt, Tân Thông Hội, Củ ChiDT: 1000m2Giá: 1 tỉ 450 pháp lý: sổ hồng riêng Khu đất đường ô tô vào...
      Đường Lê Minh Nhựt, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 144 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lộc Ninh - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 360 triệu

      360 triệu 144 m2 2,5 triệu/m2
      144m2 TC cách nhựa 100m gần Bến Củi, cansport 360tr.DT: 5x29m có 50m2 thổ cư còn lại đất cây lâu năm, đất ở xã Lộc Ninh, huyện Dương Minh Châu, Tây Ninh,...
      Đường 784, Xã Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 64 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 64 m2 55,47 triệu/m2
      Siêu rẻ - mảnh đất 64m2 khu đô thị Hà Quang II có bìa đỏ chỉ 3,55 tỉ.---------------------Bán mảnh đất nền tái định cư khu đô thị Hà Quang II, gần...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 337 m2, mặt tiền 15m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 42 tỷ

      42 tỷ 337 m2 124,63 triệu/m2
      Cần bán đất MT 3/2 đối diện chi cục thuế, P. 8, TPVT.DT: 337,4m2 (15 x 22,5), full thổ cư.Đông Nam.Vị trí đẹp ngay khu Bình Minh đối diện chi cục Thuế,...
      Đường 3/2, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nền đất 137 m2, mặt tiền 5m tại Đường 769 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 137 m2 11,32 triệu/m2
      Ba mẹ có tuổi, em cần bán nốt miếng đất về hẳn chăm ông bà.- nền thổ cư 100 phần trăm.- DT 137 mét vuông.- Vị trí ngay Tỉnh Lộ 769, giáp KDC...
      Đường 769, Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 80 m2 tại Xã Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      MT đường Lý Thị Chừng 1/ Tỉnh lộ 15 xã Phú Hoà Đông- DT: 5x16m Tổng 80m2 .Xây dựng ngay- KDC đông đúc gần bách hoá xanh, trạm xe bus, chợ trường học cấp...
      Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 225 m2, mặt tiền 5m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 225 m2 4,89 triệu/m2
      (CH Đầu tư) Hạ giá 150 tr thu - bán gấp lô góc mặt đường QH 26m thuộc xã Ninh Thọ - Đô thị Công Nghiệp Ninh Hoà.DT: 225m2 (ngang 5,8m), DT sau QH là:...
      Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 167 m2, mặt tiền 5m tại Tiến Hưng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 490 tr

      490 triệu 167 m2 2,94 triệu/m2
      Bán đất 5x33m 100%TC 2 MT.Sổ sẵn trả trước 500tr tại TP Đồng Xoài Bình Phước.Vị trí đất: MT đường nhựa 28m, ấp 6, Tiến Hưng Đồng Xoài Bình Phước.Gần trường...
      Ấp 6, Đường ĐT 741, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Bán lô đất nền 31 m2, mặt tiền 3m tại Phường Đồng Mai - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 31 m2 41,94 triệu/m2
      bán nhanh trong tuần - 31m2 Nhân Huệ - Đồng mai - Hà đông.DT 31m2 cạnh lô góc.DT nhỏ xinh vừa túi tiền chỉ hơn 1 tỉ.Cách Ql6 chỉ 200m đường oto chạy...
      Đường Nhân Huệ, Phường Đồng Mai, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 235 m2, mặt tiền 6m tại Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 235 m2 68,09 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất 235m2 mặt đường QL32 tại đoạn Đức Thượng, Hoài Đức, thành phố Hà Nội.- Hiện đang có xưởng cho thuê.- Khu đông cư dân KD sầm uất.-...
      Đường Quốc lộ 32, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 90 m2 tại Đường D3 - Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường D3, khu dân cư Nam Long, Q. 9, TP. Thành phố Hồ Chí Minh- Vị trí: Đường D3 - 16m, cách Global City 300m, con đường KD sầm uất,...
      Đường D3, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 1500 m2, mặt tiền 15m tại Xã Đông Thanh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 1500 m2 1,6 triệu/m2
      1500 mét vuông ÔM TRỌN VIEW HỒ SINH THÁI ĐÔNG THANH GIÁ CHỈ 2.4 TỈ.DT 1500 mét vuông.MT 15m.KDC, điện dân sinh, đường bê tông.View hồ sinh thái,...
      Đường ĐT 725, Xã Đông Thanh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!