Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 85 m2, hướng Bắc tại Vị Thanh - Hậu Giang, giá 700 triệu

      700 triệu 85 m2 8,24 triệu/m2
      bán ngay nền đất tại khu chợ đêm Châu Á đầu tiên tại hướng Tây Nam Bộ tại dự án Cát Tường Westearn Pearl giá CK lớn chỉ còn 700tr/nền.6 lý do nên đầu tư...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán lô đất nền 202 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 13 tỷ

      13 tỷ 202 m2 64,36 triệu/m2
      Khan hiếm bán đất MT đường Nguyễn Chí Thanh, P. Tân An, 8x23m, full thổ cư.Gia đình mình cần bán mảnh đất MT đường Nguyễn Chí Thanh đối diện công viên nước...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 220 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 220 m2 12 triệu/m2
      Đất Vĩnh Hiệp - Nha Trang chủ kẹt bán MT đường nhựa 13m.- Dt: 220 mét vuông, ngang 8m.- Cách 200m là 23/10, 350m là đường Võ Nguyên Giáp.- Khu vực cư ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 200 m2 tại Đường 20 - Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 200 m2 6,75 triệu/m2
      Đất nền tọa lạc tại Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng là một cơ hội đầu tư hấp dẫn. Với DT 200m2, đất nền này sở hữu vị trí đắc địa và pháp lí đầy đủ, thuận...
      Đường 20, Xã Lộc Quảng, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất nền 78 m2, mặt tiền 6m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 78 m2
      DT 77,9 mét vuông, MT = mặt hậu đều 6,2m, vuông vức, không lỗi phong thuỷ Cách tỉnh lộ 420 chỉ 100m, đường thông, rộng, hai oto tránh nhau. Gần...
      Đường Tỉnh lộ 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại Đường 131 - Bắc Sơn - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 450 tr

      450 triệu 80 m2 5,63 triệu/m2
      -Rẻ nhất Sóc Sơn Tài chính hơn 400 tr dt gần 100 mNhập khẩu tại Thủ đô Hà Nội Vị trí đất sát homtay luôn Cam kết chia sẻ trên hinh ảh là...
      Đường 3, Bắc Sơn

      Cần bán nền đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.1 tỷ 60 m2 18,25 triệu/m2
      60m2 giá hơn tỉ xíu xiu đường thông 5m Quang Tiến - SS.- MT 4.2m nở hậu.- Đường trục chính thông thoáng, cách bìa làng vài bước chân.- Cách khu công ...
      Đường Bắc Thượng, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán lô đất nền mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Cấp nhà hẻm 4.5m thông oto 181,6 ( mét vuông).- Hẻm 252, QL 1K, KP1, P. Linh Xuân, Q. Thủ Đức.- Cách ngã 4 Cầu Vượt Linh Xuân: 1,5 kilomet.- DT:...
      252, Đường Quốc lộ 1K, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán Đất Vân Nội Đông Anh thôn Đông Tây gần đường Võ Nguyên Giáp chính chủ:DT: 69.7 mét vuông.MT: 4.3m.Đường 4.5m, oto đỗ cửa.Cách đường Võ Nguyên Giáp...
      Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội.

      Cần bán ngay đất nền dự án 95 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 95 m2
      Tôi chính chủ cần bán mảnh đất 95 mét vuông, đường Nguyễn Đôn Tiết, p. Bình Trưng Đông, Q. 2.* Thông tin mảnh đất:- DT đa dạng: 80 mét vuông -...
      Đường Nguyễn Đôn Tiết, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh đất nền dự án 1453 m2, mặt tiền 23m tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 12 tỷ

      12 tỷ 1453 m2 8,26 triệu/m2
      1/ Lô 1: DT trên sổ 539m2 (DT thực tế 717m2 MT 44 m). Giá: 4 tỉ (gần đường gần biển).2/ Lô 2: DT: 1.453m2 có 40m2 TC, MT 23 m đường vào chùa Miên. Giá: 12...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay lô đất nền 1068 m2, mặt tiền 18m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 170 triệu

      170 triệu 1068 m2 0,16 triệu/m2
      - DT 1068m2, thực tế 1500 Quy hoạch đất ở, đã làm khu đo- 18m x 60m (thực tế 18mx90m) MT đường nhựa xe tải đi thoải mái- Cách đường liên huyện Tân Thành -...
      Đường Bình Ba - Đá Bạc, Xã Đá Bạc, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất nền dự án 136 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,16 tỷ

      8.16 tỷ 136 m2 60 triệu/m2
      Lô góc đắc địa 2 mặt đường tại dự án khu đô thị VCN Phước Long 2, TP Nha Trang.DT: 136 mét vuông, lô góc 2 mặt đường 16m và 13m.Khu vực KD buôn bán,...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường 28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 815 triệu

      815 triệu 90 m2 9,06 triệu/m2
      Cạnh đất có các trường liên cấp, trường mẫu giáo BABY, trường cấp 1 Tân Kiên, trường cấp 3,...KDC hiện hữu gần chơ nên có nhiều tiện ích: Bách hóa...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 6m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 125 m2 31,6 triệu/m2
      Lô góc 2 MT với nhiều ưu điểm phát triển mặt bằng KD:- DT 6.5*20m có thể xây đc 5 Kiốt cho thuê.- Đường Nguyễn Văn Xuân 21m 2 làn có kênh sinh thái ở giữa,...
      Đường Nguyễn Văn Xuân, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 138 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 138 m2 15,95 triệu/m2
      KDC 1a ngọc vinh- điện ngọc- điện bàn.Đường Phan Thanh Giản+ DT: 138m2+Ngang:5m+ Hướng: Đông+ Đường rộng: 18mVị trí: khu phố lân cận Đà Nẵng di chuyển rất...
      Đường Phan Thanh Giản, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất nền mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 0 m2
      Khu nghỉ dưỡng DK Camp - B'Lá - Bảo Lâm - Lâm Đồng SCV Investment.Đất nền có quy mô 1,2héc ta - 17 lô.Nằm trong khu địa giới siêu nghỉ dưỡng Đà Lạt thu nhỏ...
      Xã B'Lá, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền 86 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 86 m2 191,87 triệu/m2
      Bán 2 miếng đất Tây Hồ 86  mét vuông, lô góc cách mắt phố 1 nhà, oto vào 16.5 tỉ.- Vị trí thửa đất cách mặt phố 1 nhà, oto dừng đỗ trước cửa.- Cách...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!