Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 84 m2, hướng Đông tại Xã Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 84 m2 13,1 triệu/m2
      Bán đất Thôn Tây - Vĩnh Phương - Đường Liên Thôn - TP Nha Trang.- DT: 84 mét vuông - (full thổ).- Giá: 1.1 tỉ.- pháp lí rõ ràng - sổ hồng riêng...
      Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 200 m2, hướng Nam tại Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 200 m2 125 triệu/m2
      Đất căn biệt thự view sông Phú Mỹ Hưng, TT hành chính Q7. Bao quanh là sông ngòi, mảng xanh, tiện ích đầy đủ.- MT đường view trực diện sông.- DT 10x20m...
      Dự án The EverRich III, Đường Đào Trí, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 110 m2 tại Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2.4 tỷ

      2.4 tỷ 110 m2 21,82 triệu/m2
      Bán nền thổ cư đường Tỉnh Lộ 10, gần trường cấp 1 Cầu Xáng, chợ Cầu Xáng Tỉnh Lộ 10, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh.- Cách chợ Bến Thành 22  kilomet,...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Phạm Văn Hai, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 194 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 10 tỷ

      10 tỷ 194 m2 51,55 triệu/m2
      - Gửi đến quý a/c một siêu phẩm tái định cư Cam Lâm Khánh Hòa, giá siêu hấp dẫn.- Tổng DT 194,1 mét vuông. Thổ cư 100 phần trăm. sổ hồng riêng...
      Đường D3, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 78 m2 tại Đường 743 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 130 tr

      130 triệu 78 m2 1,67 triệu/m2
      Chính chủ cần chuyển nhượng lại căn hộ chung cư ngay trung tâm thành phố. Dĩ An, Bình Dương liên kế Vincom Dĩ An- Rất nhiều tiện ích có Vincom Dĩ...
      Đường 743, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 57 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 57 m2 70,18 triệu/m2
      DT: 67m2. MT: 4,3m.Đường: 3,5m. Hướng: Bắc.giá: 4 tỉ. Có thỏa thuận cho người mua thiện chí.Vị trí: 57m2 đất tổ 9 Thạch Bàn, đường ngõ thông, xe 4 chỗ vào...
      Đường Bát Khối, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 58 m2, mặt tiền 4m tại Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 58 m2 106,9 triệu/m2
      Bán đất ngõ 63 đường Phú Đô.Cách đường oto 20m.Ngõ trước nhà 2m.Tiện xây căn hộ chung cư mini.Ngõ thông KD đc.MT 4m, đất vuông vức.
      Ngõ 63, Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 511 m2 tại Đường Tỉnh lộ 3 - Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 511 m2 14,1 triệu/m2
      Bán lô góc đẹp MT đường tỉnh lộ 3, xã Phước ĐồngDT 511 m2 ( ngang 10,27m nở hậu 10,35m)Gồm 362,8 m thổ cư , còn lại tcln Hướng namgiá: 7 tỉ 2 ( thỏa thuận...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 176 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 176 m2 71,6 triệu/m2
      Cần bán miếng đất góc 3 mặt thoáng có " 1-0-2" tại KDL Bãi Cháy - DT: 176 mét vuông - MT: 8m - Hướng: hướng Tây Bắc ( Tây tứ mệnh ) - Phù hợp: An...
      Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 300 m2 tại Đường Quốc lộ 21A - Kim Bảng - Hà Nam, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 300 m2 65 triệu/m2
      Gia đình tôi cần tiền gấp nên bán ngay mảnh đất cực phẩm: Đất vị trí siêu đẹp và tiềm năng tăng lời, cũng như vị trí đắc địa để KD buôn bán.- Vị trí: Đất...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Thị trấn Ba Sao, Kim Bảng, Hà Nam

      Sở hữu ngay đất nền 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 75 m2 54,67 triệu/m2
      Đất MT KD khu dân cư Sóng Thần B gần ngã 4 Vincom550, P. Dĩ An, Tp. Dĩ AnĐất 4,1 tỉ TL - 75m2 (5x15m). Thổ cư 100 phần trăm 234sổ hồng. Hỗ trợ...
      Đường ĐT 743B, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 622 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 622 m2 22,51 triệu/m2
      14 tỉ.Bán mảnh đất đường Số 1, P. Long Trường, TP Thủ Đức (Q9):- DT: 622 m2 (12x50m) đất ở: 207 m2.- SHR. Đường nhựa 9m thông.- Vị trí: Gần sông mát mẻ....
      Đường Số 1, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 64 m2, mặt tiền 4m tại Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 64 m2 37,35 triệu/m2
      Lộc Phát Residence, Thuận An, Bình Dương.Không những nằm cạnh chợ mà còn là ở giữa 2 chợ Thuận Giao và Hòa Lân, đối diện là trường học cấp 3 Trần Văn...
      Dự án Lộc Phát Residence, Đường D1, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 120 m2, hướng Đông tại 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 120 m2 38,34 triệu/m2
      Vị trí thuận tiện di chuyển khi nằm giữa 2 tuyến đường xương sống là Nguyễn Văn Linh và Phạm Thế Hiển, di chuyển về trung tâm chỉ 15-20 ph.sp khan hiếm với...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 110 m2, mặt tiền 32m, hướng Bắc tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 110 m2 10 triệu/m2
      Nhận Kí gửi, mua bán các vị trí trong dự án. Hỗ trợ thông tin cho KH tại Mega City 2 - Nhơn Trạch - Đồng Nai, 0903 135 ***.* Vị trí: MT đường 25C Nguyễn Ái...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 311 m2, hướng Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,49 tỷ

      2.49 tỷ 311 m2 8 triệu/m2
      bán ngay đất full thổ cư - KND view thung lũng.- DT: 311m2.- Nằm trong Khu nghỉ dưỡng - tiện ích đầy đủ.- An ninh 24/24.- Phù hợp nghỉ dưỡng, cho thuê làm...