Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 1005 m2, mặt tiền 18m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 1005 m2 5,98 triệu/m2
      Cần bán ngay đất để trả nợ NH gần trung tâm thị trấn huyện Củ Chi đường nhựa 12m, DT 1005 mét vuông ngang 18m trong đó đã lên thổ cư full gần MT...
      Đường Quốc Lộ 22, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường Bửu Long - Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất thổ cư giá rẻ, đối diện quán cà phê mới Khai trương. Gần trường đại học Lạc Hồng.miếng đất ngay khu dân cư hiện hữu. Gần KDL...
      Đường Bửu Long, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 95 m2
      Cần bán nhanh đất đường Tiền Lân 14A, Bà Điểm, Hóc Môn, TP. Hồ Chí Minh.Sát bên đường Phan Văn Đối, liên kế với khu công nghiệp Vĩnh Lộc.DT 95m2...
      Đường Tiền Lân 14A, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 86 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 86 m2 191,87 triệu/m2
      Bán 2 miếng đất Tây Hồ 86  mét vuông, lô góc cách mắt phố 1 nhà, oto vào 16.5 tỉ.- Vị trí thửa đất cách mặt phố 1 nhà, oto dừng đỗ trước cửa.- Cách...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 80 m2, mặt tiền 30m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 790 triệu

      790 triệu 80 m2 9,88 triệu/m2
      chào bán GĐ 2 dự án Phương Trường An 6 MT DT741.- Giá: 790 tr/nền, CK 14 phần trăm.- Sổ riêng, thổ cư 100 phần trăm.- CK ngay 120 tr khi giao...
      Đường 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 1008 m2, mặt tiền 42m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 80,64 tỷ

      80.64 tỷ 1008 m2 80 triệu/m2
      - 6 lô liên kế MT Trục đường lớn 60m Nguyễn Sinh Sắc, lề đường 9m KD thoáng, đậu đỗ xe thoải mái cần tìm chủ nhân mới- Trước mặt UB Q. Liên Chiểu, trục...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 72 m2, mặt tiền 4m tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 8,35 tỷ

      8.35 tỷ 72 m2 115,98 triệu/m2
      MT Thạch Lam, Phú Thạnh, Tân Phú.DT: 4x18m.Kết cấu: Đất.Tiện ích: MT KD sầm uất.Giá: 8.35 tỉ.LH: 0703 179 *** Vương.
      Phố Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 71 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 71 m2 38,03 triệu/m2
      Cần bán: 2,7 tỉ. (khoảng 38tr/m2).Đất MT Ngô Văn Sở - Vĩnh Hoà - Nha Trang.Cần bán nền đất đẹp giá cực rẻ Hòn Xện, MT đường Ngô Văn Sở, Vĩnh Hoà, Nha...
      Đường Ngô Văn Sở, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất Khu dân cư Đại Phúc Green Villas, 90 m2, mặt tiền 5m , giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      khu dân cư Đại Phúc Green Villa, sở hữu vị trí đắc địa tại ngay MT đường Phạm Hùng rộng 32m liên kế khu dân cư Trung Sơn và KĐT mới Phú Mỹ Hưng.+ Tiện...
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 136 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,16 tỷ

      8.16 tỷ 136 m2 60 triệu/m2
      Lô góc đắc địa 2 mặt đường tại dự án khu đô thị VCN Phước Long 2, TP Nha Trang.DT: 136 mét vuông, lô góc 2 mặt đường 16m và 13m.Khu vực KD buôn bán,...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường 28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 280 m2 tại Xã Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 280 m2 5 triệu/m2
      Hàng ngợp bán nền đất thổ cư 10 x 28 đẹp vuông vắn (100m2 thổ cư), gần khu công nghiệp công nghệ cao Bàu Bàng sát đường Sài Gòn.Cách đường nhựa to chỉ...
      Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 281 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Hải Lăng - Quảng Trị, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 281 m2 4 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán lô 2 miếng đất rẻ nhất khu vực.- Vị trí: Thị trấn Diên Sanh - Hải Lăng - Quảng Trị.- Lô 2 đường QL 1A, nằm ngay thị trấn, ngay sát KCN...
      Thị trấn Diên Sanh, Hải Lăng, Quảng Trị

      Bán nhanh lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 110 m2 45 triệu/m2
      Bán đất KDC Long Sơn, Long Bình, Q. 9 TP.Thủ ĐứcVị trí khu đất nằm trên trục đường chính rộng 15m, vuông vắn gần công viên trường học, thuận tiện buôn bán.
      Đường 10, Phường Long Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 250 m2 60 triệu/m2
      mở bán mảnh đất căn biệt thự MT đường Bùi Tá Hán, Nam Việt Á.- DT: 250m2 (10x25m).- Đường: 15m vỉa hè 5m.- Hướng: hướng Đông Nam.- mảnh đất nằm ở vị...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Bùi Tá Hán, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Bến Lức - Bến Lức - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,63 triệu/m2
      🔥🔥[ RẺ NHẤT KHU ] Đường số 4 KDC Thuận Đạo Residence _dt 80m² 📕📕Nền trục chính_Đường số 01 Nhựa 6m👉 DT: 5 x 16m (80m²)💸 Giá chỉ: 1 tỉ 250 VND (bớt...
      Đường Phan Văn Mảng, Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Tỉnh Long An

      Cần bán nhanh nền đất 55 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 839 tr

      839 triệu 55 m2 15,26 triệu/m2
      (Hàng Xịn) 55m bìa làng Nam Cương - Hiền Ninh - Sóc Sơn - TP Hà Nội. Đường ô tô tránh.Giá chỉ vài trăm tr (phù hợp đầu tư lẫn để ở).Full thổ cư, MT 5.50m...
      Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 80 m2 19,75 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay, giá rẻ lắm luôn.Bán đất MT Xóm 8 Ngọc Anh.DT: 80m2.Kích thước: 4m x 20m.giá: 1.58 tỉ giá rẻ cho khách đầu tư.KDC dân trí cao, nhà cửa...
      Đường Ngọc Anh, Xã Phú Thượng, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      Cần bán lô sạch đẹp nằm trong KĐT An Bình Tân, Phước Long, Nha Trang.- KĐT sầm uất, trục đường chính T28 - Võ Văn Kiệt.- DT 100m2 (ngang 5m sạch đẹp đã có...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!