Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 50 m2 tại Đường 16 - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      Cần bán nền thổ cưDT: 50 mét vuông (5x10), không quy hoạch, sổ riêngSổ vuông, hẻm xe hơiGần trường Trung học phổ thông Linh trung, đại học...
      Đường 16, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường 1 - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 790 triệu

      790 triệu 120 m2 6,59 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay đất MTĐ Trương Định, LK BV Đồng Tháp, P. 1, Tp Cao Lãnh, Đồng Tháp.DT: 120m2 (6x20m).Giá chỉ 790TrVị trí đất rộng rãi, thoáng mát, hợp...
      Đường Trương Định, Phường 1, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Bán đất nền dự án 600 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 600 m2 10 triệu/m2
      bất động sản Bắc Vân Phong.Chủ cắt bán ngang 20m, lô góc 2 MT, đường betong hiện trạng 6m, KDC hiện hữu tại thôn Cổ Mã, Xã Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hoà,...
      Thôn Cổ Mã, Xã Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 186 m2 tại Huyện Đức Linh - Bình Thuận, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 186 m2 6,46 triệu/m2
      - Bán miếng đất MT đường Tô Hiến Thành giao nhau với đường tôn đức thắng - thị trấn Võ Xu - huyện Đức Linh - tỉnh Bình Thuận - Ngay trường , ngay chợ ,...
      Phố Tôn Đức Thắng, Thị trấn Võ Xu, Đức Linh, Bình Thuận

      Sở hữu nền đất 81 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 81 m2 54,33 triệu/m2
      - Bên cạnh là khu thấp tầng và tòa căn hộ.- Đầu tư, ở và KD siêu tốt.- Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.LH:...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      Bán đất - phân lô - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm.- Gần trường Đại học tài nguyên môi trường.- Khu phân lô - tái định cư - Phú Diễn.- Vị trí đẹp - vỉa hè oto...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 90 m2 tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Thanh lý gấp đất KDC 6B - Kiên Cường, Bình Hưng, Bình Chánh.- KĐT Nam Hồ Chí Minh như trường quốc tế Anh Việt (British Vietnamese International School),...
      Dự án 6B Intresco, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 84 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 84 m2 15,48 triệu/m2
      Đất nền đô thị Nha Trang cách biển 2 kilomet giá chỉ 1,3 tỉ.- Vị trí: Khu vực phía Bắc, Vĩnh Hòa, TP. Nha...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 100 m2 31,9 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đẹp MT Huỳnh Minh Mương, Hòa Phú, Củ Chi. Đất vị trí đẹp ngay khu công nghiệp oto củ Samco và cụm khu công nghiệp nhiều công ty ....
      Đường Huỳnh Minh Mương, Xã Hòa Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 105 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 980 triệu

      980 triệu 105 m2 9,34 triệu/m2
      - Khách xoay không kịp còn 2 căn gốc MT đường Chánh Phú Hòa 82 dự án 5F Appolo.- DT 105 mét vuông - 111 mét vuông.- CK lên đến 200tr.Điện âm...
      Dự án Khu nhà ở Bình Minh, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 15m tại Đồ Sơn - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Bán đất tặng nhà c4 trung tâm Q. Đồ Sơn, Hải Sơn. Hải Phòng 200m2.DT: 200m2; MT: 15m.Hướng: hướng Đông Bắc.Vị trí đẹp nằm giữa trung tâm Q. Đồ Sơn, cư ...
      Đường Lý Thánh Tông, Phường Hải Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất nền 300 m2, mặt tiền 20m tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 40,5 tỷ

      40.5 tỷ 300 m2 135 triệu/m2
      Đất nằm ở cuối đường 37 và đường 35, P. Bình Thuận, Q. 7.- Đường trước nhà 14m.- Vị trí đất cách Lâm Văn Bền 100m, ra chợ Tân Mỹ chỉ 1 kilomet.- Khu...
      Đường Số 37, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 60 m2 19,3 triệu/m2
      Siêu phẩm 100 phần trăm đường nhựa liên xã vào đất 60m giá chuẩn 980 tr. Gần QL 21A, gần ngay khu nghỉ dưỡng cao cấp 5* Tomodachi và L'antica Lan'd...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 64 m2 29,69 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền hạ giá bán gấp lô Đông Mương, Vĩnh Hoà, Nha Trang.DT: 64 mét vuông đường rộng 5m. Trên đất có nhà c4 cũ.giá: 1,9 tỉ (bớt lộc).call ...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      - Bán mảnh đất tại khối 5 Vĩnh Điện, Điện Bàn sụp hầm. Ngay trung tâm hành chính Điện Bàn.- DT 100m2- cư dân đông đúc, quán xá tấp nập.- Giá 1tỷ250 ( quá...
      Phường Vĩnh Điện, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán đất nền dự án 5499 m2 tại Đường Hồ Chí Minh - Liên Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 5499 m2
      Đất đẹp giá đẹp, siêu phẩm tại Liên Sơn - Lương Sơn - Hoà Bình.- DT 5499 m2 có 800 ONT thực tế sử dụng nhiều hơn.- MT bám đường bê tông gần 100m.- Đằng sau...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Liên Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      Vị trí: Trên MT Tân Kỳ Tân Quý liên kế QL1A, đối diện công an P. Bình Hưng Hoà.- Cách trường cao đẳng y dược HCM 300m, trường Trung học cơ sở Lạc Long...
      Dự án Golden House Bình Tân, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Mặt đường D19 khu tái định cư Hoà Lợi P. Hoà Phú.Đường rộng 12m vỉa hè 8m thênh thang.Đường thông thẳng qua khu công nghệ cao và trung tâm TP.Sau lưng uỷ...
      Đường D19, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!