Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nền đất 75 m2 tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      Vị trí: Nằm ngay MT đường Hiệp Bình, P. Hiệp Bình Phước, Q. Thủ Đức.- DT: 75m.- giá cả thỏa thuận.- cơ sở giao thông hoàn thiện: Điện âm, nước máy đầy...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 84 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 84 m2 30,72 triệu/m2
      Chủ giảm giá cần bán đất kiệt oto Hàn Mặc Tử liên kế KQH Vĩ Dạ.- DT: 84m2, khổ đất vuông vức.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường gần 6m oto tránh nhau thoải...
      Đường Hàn Mặc Tử, Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu đất nền 90 m2 tại Đường Lê Bôi - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh đất đường Lê Bôi, P. 7, Q. 8.- Khu vực đông dân, phát triển sầm uất. Xung quanh đầy đủ tất cả tiện ích: Chợ, trường học, trung tâm hành...
      Đường Lê Bôi, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 64 m2 22,19 triệu/m2
      Cần bán 64 m2 mặt đường Phúc Hải, ngay chợ chiều Đa Phúc, KD tốt, giá chỉ hơn tỉ.- DT: 64m2.- MT: 4m.- Hướng: hướng Tây Nam.- Vị trí nền đất nằm trên mặt...
      Phố Phúc Hải, Phường Đa Phúc, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Bình Xuyên - Vĩnh Phúc, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 100 m2 24,8 triệu/m2
      Băng 1 trục chính KD cấp 1, 2 Thiện Kế - Bình Xuyên.Vị trí đắc địa KD đa ngành nghề.Cách KCN Bá Thiện 2 và Thăng Long 3 chỉ 1,5 kilomet.Dt 100 m2 - MT...
      Đường 302B, Xã Thiện Kế, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc

      Bán gấp đất nền 96 m2 tại Đường Thanh Đa - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 96 m2 29,17 triệu/m2
      VỢ CHỒNG CHỊ2 EM NGỘP NH CẦN bán nhanh lô đất 96m2 TẶNG NHÀ CẤP4 . Q. BÌNH THẠNH , ĐƯỜNG CƯ XÁ THANH ĐA , P. 22-sổ pháp lí sổ sạch xin giấy phép XD rất...
      Đường Cư xá Thanh Đa, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất Khu đô thị Cienco 5 Mê Linh, 100 m2 tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Đón sóng đầu tư đất nền Mê Linh, đường vanh đai 4 chuẩn bị thi công, trường đại học tài chính đi vào hoạt động, hàng loạt các dự án lớn ở Mê Linh chuẩn bị...
      Dự án Khu đô thị Cienco 5 Mê Linh, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 105 m2 16,67 triệu/m2
      Cần bán gấp dãy trọ 5 phòng, ngay chợ Bình Kỳ, Hoà Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.DT: 105 mét vuông (5 x 21).Hướng: hướng Đông Nam.Đường: 4,5m.Giá: 1...
      Đường Bình Kỳ, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 0 m2
      0979 691 *** - Bán miếng đất 1234.4  mét vuông, 150 mét vuông thổ cư, 1.3 tỉ, MT 7m, oto tới đất.- miếng đất có DT tổng 1234.4 mét ...
      Đường 20, Xã Ninh Gia, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền 692 m2, hướng Đông tại Phường Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 692 m2 48,42 triệu/m2
      MT LƯƠNG NHỮ HỘC gần trường Ngoại Ngữ692m2 ngang 10m2Giá rẻ 33.5ty gần 50tr/m20901172810 Quang
      Đường Lương Nhữ Hộc, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 85 m2 14,12 triệu/m2
      Cát Tường Parkhouse.- Hoàn thiện hạ tầng giao thông 100 phần trăm.- Nằm ngay trục đường huyết mạch Nguyễn Văn Linh lộ giới 40m, kết nối 2 tuyến QL...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp nền đất 70 m2 tại Đường ĐT 741 - Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 850 tr

      850 triệu 70 m2 12,15 triệu/m2
      Tổng quan dự án:- Tên dự án: KĐT thông minh 5F Apollo.- Vị trí chiến lượt ngay trung tâm của TX Bến Cát, ngay trục đường huyết mạch DT741 P. Chánh Phú Hòa.-...
      Dự án Khu nhà ở Bình Minh, Đường ĐT 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất Khu biệt thự Bảo Ninh Sunrise , 336 m2 tại Đồng Hới - Quảng Bình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 336 m2 74,41 triệu/m2
      MT Nhật Lệ luôn cho chúng ta cảm giác khác biệt và yên tâm khi đầu tư.- Vị trí: MT Sông Nhật Lệ cực hiếm hoi lại thêm điểm cộng 2 MT khá thoáng mát.- DT:...
      Dự án Bảo Ninh Sunrise, Đường Mỹ Cảnh, Xã Bảo Ninh, Đồng Hới, Quảng Bình

      Cần bán gấp đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 6m tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 90 m2 14,23 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay trong tuần miếng đất đẹp, gần công viên, gần trường mẫu giáo , sân tennis , Sân bóng đá khu đô thị Tấn Đức JSC - TP. Phổ...
      Dự án Khu đô thị Tấn Đức JSC, Đường 261, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên
      Y
      Minh Quân - Bđs Tp.phổ Yên Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 448 m2, mặt tiền 14m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 64,96 tỷ

      64.96 tỷ 448 m2 145 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán khuôn đất căn biệt thự P. Bình An, Q. 2 (gần căn hộ Bộ Công An):- DT: 14x32m vuông vắn công nhận 448 mét vuông.- SHR chính chủ.-...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 290 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hợp Tiến - Triệu Sơn - Thanh Hóa, giá 380 tr

      380 triệu 290 m2 1,32 triệu/m2
      Không tới 400tr có 1 lô đường nhựa liên huyện tr Sơn.Gần đường Nghi Sơn - Sao Vàng.Cách sân bay 8 kilomet.Cách trường học ub 2 - 2.5 kilomet.Trục...
      Xã Hợp Tiến, Triệu Sơn, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng nền đất 2480 m2, mặt tiền 40m tại Xã Bắc Phong - Cao Phong - Hòa Bình, giá 3,97 tỷ

      3.97 tỷ 2480 m2 1,6 triệu/m2
      ĐẤT CAO PHONG HOÀ BÌNH GIÁ HƠN 1 tr/m2 . CÁCH TRUNG TÂM HUYỆN HƠN 1 kilomet , UB XÃ CHỈ 500m , đường 2 oto tránh nhau DT :2480m2 , full đất ở , MT 42m...
      Xã Bắc Phong, Cao Phong, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị mới Dương Nội, 50 m2, mặt tiền 4m , giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Bán đất đấu giá tái định cư dãy D P. Dương Nội, Hà Đông.- Thông tin: Đất đấu giá tái định cư P. Dương Nội - Hà Đông.- DT mỗi mảnh đất là 50 mét ...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!