Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 114 m2, mặt tiền 5m tại Xã Kỳ Phương - Kỳ Anh - Hà Tĩnh, giá 40 triệu

      40 triệu 114 m2 0,36 triệu/m2
      tôi cần bán 114 mét vuông KDC hiện hữu kỳ phương, mt 5m, sâu 24m, đường trước mặt 7m.Vị trí nền đất nằm ngay đầu ql1A, cơ sở hạ tầng ổn định đi...
      Xã Kỳ Phương, Huyện Kỳ Anh, Hà Tĩnh

      Cần bán gấp lô đất nền 95 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 95 m2 14,22 triệu/m2
      Quá ngộp rồi, rẻ hơn thị trường hiện tại mấy trăm tr.Chủ đất bán nhanh mảnh đất 95 mét vuông (5x19) đường D3 khu đô thị Bàu Xéo, thị trấn Trảng...
      Dự án Khu đô thị Bàu Xéo, Đường D3, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2, hướng Nam tại Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 1.75 tỷ

      1.75 tỷ 80 m2 21,88 triệu/m2
      Hầu như ai cũng biết đến vin và hiện tại vị trí của mảnh đất nằm đối diện vin Cần Giuộc là một lợi thế để đầu tư tăng giá lâu dài.CĐT Hai Thành và về pháp ...
      Quốc lộ 50, Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An

      Cần bán gấp đất nền 45 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Phúc Thọ - Hà Nội, giá 472 tr

      472 triệu 45 m2 10,49 triệu/m2
      Mình cần bán 45m2, tại Xuân Đình, Phúc Thọ, đường thông 2 oto tránh nhau.miếng đất sát hồ điều hoà, KDC giàu có sầm uất.Ba bước ra bến xe buýt chạy liên...
      Xã Xuân Phú, Phúc Thọ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Tân Thạnh Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 130 m2
      Chủ muốn sang tên lại gấp do đang cần tiền, SHR, mua bán sang tên liền.Từ ngoài MT Tỉnh Lộ 8 chạy vào ~ 100m, đường rộng 7m thông.Đầu đường là Bách Hoá Xanh...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Tân Thạnh Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền tại Đường Lê Hiến Mai - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nhiều nền ngôi nhà phố thương mại đường 20m - 25m - 40m dự án Huy Hoàng - Thạnh Mỹ Lợi - Q. 2, khu Đảo Kim Cương, sông HCM, xây dựng 7 lầu, sổ hồng ...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Lê Hiến Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 135 m2, mặt tiền 5m tại Xã Long Hiệp - Bến Lức - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 135 m2
      - sổ hồng.- Đường 7m.- DT: 135m2 (5 x 27).- TT đủ sang tên trong ngày.- NH cho vay 70 phần trăm Vinbox Quốc Tế.- Nằm trong KDC sẵn.- L/H: 0989 766...
      Xã Long Hiệp, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đức Hòa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 105 m2 16,2 triệu/m2
      anh/chị chủ kẹt tiền cần bán nhanh mảnh đất trong khu dân cư Tân Đô. Tại xã Đức Hòa Hạ. Huyện Đức Hòa tỉnh Long An.Chủ cần tiền gấp nên bán rẻ hơn so...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền 193 m2, mặt tiền 8m tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 380 triệu

      380 triệu 193 m2 1,97 triệu/m2
      Bán 380 tr sổ đất ngang 8m, full thổ cư, nằm ngay KDC Sơn Thành - Khánh Phú.số điện thoại: 0334 644 ***
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 96 m2 tại Đường Thanh Đa - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 96 m2 29,17 triệu/m2
      VỢ CHỒNG CHỊ2 EM NGỘP NH CẦN bán nhanh lô đất 96m2 TẶNG NHÀ CẤP4 . Q. BÌNH THẠNH , ĐƯỜNG CƯ XÁ THANH ĐA , P. 22-sổ pháp lí sổ sạch xin giấy phép XD rất...
      Đường Cư xá Thanh Đa, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 84 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 84 m2 30,72 triệu/m2
      Chủ giảm giá cần bán đất kiệt oto Hàn Mặc Tử liên kế KQH Vĩ Dạ.- DT: 84m2, khổ đất vuông vức.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường gần 6m oto tránh nhau thoải...
      Đường Hàn Mặc Tử, Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Bình Xuyên - Vĩnh Phúc, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 100 m2 24,8 triệu/m2
      Băng 1 trục chính KD cấp 1, 2 Thiện Kế - Bình Xuyên.Vị trí đắc địa KD đa ngành nghề.Cách KCN Bá Thiện 2 và Thăng Long 3 chỉ 1,5 kilomet.Dt 100 m2 - MT...
      Đường 302B, Xã Thiện Kế, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu đất nền dự án 119 m2 tại Phường Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5712 tỷ

      5712 tỷ 119 m2 48000 triệu/m2
      bán gấp miếng đất Phú Gia Q27x17 giá 48ttXây dựng theo mẫu liên kế khu phố đông Q2LH : 0973 073 *** xem đất.
      Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị mới Dương Nội, 50 m2, mặt tiền 4m , giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Bán đất đấu giá tái định cư dãy D P. Dương Nội, Hà Đông.- Thông tin: Đất đấu giá tái định cư P. Dương Nội - Hà Đông.- DT mỗi mảnh đất là 50 mét ...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 105 m2 16,67 triệu/m2
      Cần bán gấp dãy trọ 5 phòng, ngay chợ Bình Kỳ, Hoà Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.DT: 105 mét vuông (5 x 21).Hướng: hướng Đông Nam.Đường: 4,5m.Giá: 1...
      Đường Bình Kỳ, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 217 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,08 tỷ

      1.09 tỷ 217 m2 5 triệu/m2
      TỔNG QUAN LỘC TÂN GARDENTên Lộc Tân GardenVị trí: xã Lộc Tân, Huyện Bảo Lâm, Tỉnh Lâm Đồng.Hướng tuyến Nằm cận về KDL sinh thái của Bảo Lộc (Thác Đambri,...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền dự án mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 0 m2
      0979 691 *** - Bán miếng đất 1234.4  mét vuông, 150 mét vuông thổ cư, 1.3 tỉ, MT 7m, oto tới đất.- miếng đất có DT tổng 1234.4 mét ...
      Đường 20, Xã Ninh Gia, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán đất nền dự án 290 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hợp Tiến - Triệu Sơn - Thanh Hóa, giá 380 tr

      380 triệu 290 m2 1,32 triệu/m2
      Không tới 400tr có 1 lô đường nhựa liên huyện tr Sơn.Gần đường Nghi Sơn - Sao Vàng.Cách sân bay 8 kilomet.Cách trường học ub 2 - 2.5 kilomet.Trục...
      Xã Hợp Tiến, Triệu Sơn, Thanh Hóa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.