Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 1126 m2, mặt tiền 12m tại Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 600 tr

      600 triệu 1126 m2 0,54 triệu/m2
      DT: 1125,4m2.Giá: 600 tr.MT đường nhà nước 12m.Sổ riêng, mua công chứng sang tên liền.miễn môi giới.
      Đường 14, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      * Tọa lạc tại P. Phú Thuận Q. 7, thuộc KDC cao cấp Nam HCM, kết nối dễ dàng về trung tâm Q. 1 và Phú Mỹ Hưng, bên cạnh Rạch Bà Bướm yên bình.- Tiện ích:...
      Dự án Jamona City, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 550 tr

      550 triệu 62 m2 8,88 triệu/m2
      Chị 5xx có ngay nền đất đẹp vô cùng cách đường liên xã an sơn chỉ vài bước chân 👋👋👋Đường oto 7 chỗDt 62mCơ hội cho NĐT vùng ven 🚗🚗🙋Gần trường học UB...
      Xã An Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp nền đất 207 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây tại 7 - Bến Tre - Bến Tre, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 207 m2 11,02 triệu/m2
      TTC - Cần bán đất MT lộ nhựa tại P. 7, Tp Bến Tre.- DT: 207m2; ngang 9met, dài vô 23m- Quy hoạch đất ở đô thị- sổ hồng chính chủ- Cách đường Nguyễn Văn Tư...
      Đường Nguyễn Văn Tư, Phường 7, Bến Tre, Bến Tre

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Xã Long Sơn - Cần Đước - Long An, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất ở gần chợ Long Sơn Cần Đước, cách trường cấp 1 Long Sơn 500m, cư dân san sát nhau thuận tiện KD buôn bán.- Di chuyển về trung tâm...
      Đường 830, Xã Long Sơn, Cần Đước, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 55 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá tốt

      Thỏa thuận 55 m2
      Chính chủ gửi bán nhà c4 cách Đại Lộ Nam Sông Mã 50m.Đối diện nhà văn hoá, trường liên cấp.Cách KĐT vin 1 con đường(đối diện).DT 5.5x10 = 55 mét ...
      Đường Đại lộ Nam Sông Mã, Phường Đông Hương, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán gấp đất nền 90 m2 tại Đường Trần Phú - Hà Khánh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 90 m2 26 triệu/m2
      Chính chủ bán lô.O II 29 - 07.DT: 90m2.giá: 26tr/m2.pháp lí: HĐMB.Đang xây thô.Vị trí nằm ngay mặt đường 56m đường đã làm xong chuẩn bị thông cầu, vị trí...
      Dự án FLC Tropical City, Đường Trần Phú, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường NGUYỄN HIẾN LÊ, đường thông.+ mảnh đất nằm trên đường thông dài.+ Song song đường lớn 29/3, giao nhau với đường Thái Văn Lung,+ Rất...
      Đường Nguyễn Hiến Lê, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Quốc Lộ 50 - Cần Giuộc - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      - Công ty chúng tôi hiện chuyên nhận ký gửi chuyển nhượng và bán đất nền nhanh dự án Saigon Riverpark. Văn phòng có nhận xây dựng nhà.Có hàng giá mềm cho...
      Dự án Saigon Riverpark, Đường Quốc Lộ 50, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Bán đất nền dự án 82 m2, hướng Đông tại Xã Chánh Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 82 m2 24,4 triệu/m2
      - mảnh đất có vị trí tuyệt vời để a/c sinh sống và làm việc.- Nằm ngay bên cạnh công an P. và cách chợ Chánh Mỹ 5p đi xe. Cách trường học 7P và về trung...
      Phường Chánh Mỹ, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 10000 m2, mặt tiền 54m tại Đường Quốc lộ 1A - Bắc Bình - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 10000 m2
      10.000 mét vuông đất thị trấn Lương Sơn giá 120k/ mét vuông ngay QL1A KDC.Tổng giá nền đất 1 tỉ 200 tr bao công chứng sang tên nhận đất ngay...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Lương Sơn, Bắc Bình, Bình Thuận.

      Bán nhanh lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 994 triệu

      994 triệu 75 m2 13,26 triệu/m2
      KĐT Compound 5F Orianna theo các chuyên gia BĐS, đây là vị trí tương đối đắc địa, đem đến cơ hội phát triển toàn diện về kinh tế, văn hóa và giáo dục trên...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 2278 m2, mặt tiền 20m tại Trúc Sơn - Cư Jút - Đắk Nông, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 2278 m2 2,38 triệu/m2
      Bán miếng đất MT QL 14 đối diện trường lái Cư Jut, Đak Nông. MT 20m.Đất cao ngang mặt đường. KDC. Cách Buôn Mê Thuột 20 kilomet.Giá 270tr một mét...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Trúc Sơn, Cư Jút, Đắk Nông

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Cần bán miếng đất tđc MT đường Nguyễn Tất Thành, Phước Đồng Nha Trang- DT 100 mét vuông ngang 5m- Đông Bắc giá chỉ 3ty ( thỏa thuận)- Vị trí gần...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
      C
      Nguyễn Thị Tuyết Chi Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      Đất nền bìa đỏ khu dân cư Phong Phú 4.DT: 5mx20m - 100m2.giá: 5 tỉ 700 tr (giá bán gấp).pháp lí: bìa đỏ (công chứng nhanh).Vị trí: MT đường 12m, khu ...
      Dự án Việt Phú Garden, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 125 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 17 tỷ

      17 tỷ 125 m2 136 triệu/m2
      Hạ giá mạnh bán ngay nền đất đẹp 2 MT trước sau đường 15m Mai Thúc Lân, Khu An Thượng, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng - Cách biển Mỹ Khê 400m.- DT 125m2...
      Đường Mai Thúc Lân, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 70 m2 tại Đường Cửa Đại - Cẩm Châu - Hội An - Quảng Nam, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 70 m2 20,72 triệu/m2
      Đất Cẩm Châu trung tâm gần trường Lý Tự Trọng đường Cửa Đại, đường Trần Nhật Duật.cư dân đông đúc, kín mít, dân trí ổn định.Giá thích hợp đầu tư, an cư làm...
      Đường Cửa Đại, Phường Cẩm Châu, Hội An, Quảng Nam

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường Tố Hữu - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 100 m2 93 triệu/m2
      DT: 100m2 (5x20) - Hướng Nam.Vị trí đẹp, đối diện CT3 VCN Phước Hải, khu vực KD cực tốt. Gần đường Vành Đai 2.Giá tiền đất: 93 tr/m2.(Chưa bao gồm chi phí...
      Đường Tố Hữu, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!