Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2, hướng Nam tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 150 m2 16 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay mảnh đất vị trí đẹp, ngay Vip 2A, khu D, DT 150m2, giá 2,4 tỉ, đất vị trí đẹp, khu vip, KCN VN - Singapore, đường trục chính 33m thông...
      Xã Tân Bình, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Duy Hải - Duy Tiên - Hà Nam, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 80 m2 16 triệu/m2
      Hoàn thiện hạ tầng tháng 12 này suất ngoại giao miếng đất dự án khôngsy Hà Nam giá rẻ hơn thị trường:- LK21 - DT: 80 mét vuông. MT 5m. Đông ...
      Dự án Kosy Hà Nam, Đường Quốc Lộ 38, Xã Duy Hải, Duy Tiên, Hà Nam

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 100 m2 16,8 triệu/m2
      Quá rẻ cho 1 siêu phẩm tại mặt đường gần chợ Hoàng Lâu, Hồng Phong, AD, HP.Thiên đường của nhà nhọ.KD buôn bán sầm uất bậc nhất.DT 100 mét vuông ngang...
      Đường 17B, Xã Hồng Phong, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nhanh lô đất nền 102 m2 tại Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 102 m2 23,53 triệu/m2
      bán ngay miếng đất nền đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7.- Vị trí: Ngay cầu Phú Mỹ, gần ngã tư Nguyễn Thị Thập với Huỳnh Tấn Phát. Đối diện nhà mẫu...
      Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 67 m2 tại Phường Hà Khẩu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 67 m2
      - Ông anh mình chuyển công tác cần bán nền đất tại khu 3 giếng đáy đường vào rộng rãi, trong bán kính 1 kilomet không thiếu thứ gì.liên hệ ngay 0388...
      Phường Hà Khẩu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu đất nền dự án 247 m2, mặt tiền 10m tại Xã An Sơn - Thuận An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 247 m2 14,18 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất vườn đẹp tại An Sơn 38 ,vườn có sẵn cây măng cụt. DT 10x24m thổ cư 114m Thích hợp xây nhà vườn hoặc căn biệt thự mini về ở nghĩ...
      Xã An Sơn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 221 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 15,47 tỷ

      15.47 tỷ 221 m2 70 triệu/m2
      Đất căn biệt thự khu dân cư Phước Nguyên Hưng, Phước Kiển, Nhà Bè.Tên mới đường An Hòa. - DT: 221,1m2 (10x22)- Hiện trạng: đất trống- Giá 70tr/m2.- pháp...
      Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 43 m2, mặt tiền 4m tại Xã Bắc Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá 968 triệu

      968 triệu 43 m2 22,52 triệu/m2
      Nhỉnh 900tr có ngay 42,7 mét vuông Thụy Hà - Bắc Hồng, đường oto con vào tận đất.Vị trí đất: Thụy Hà - Bắc Hồng - Đông Anh - Thủ đô Hà Nội.- DT:...
      Xã Bắc Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 752 m2, mặt tiền 19m tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 479 tr

      479 triệu 752 m2 0,64 triệu/m2
      479 tr có ngay lô căn biệt thự vườn đồi ngay Hồ Cây Sung và Hồ Láng Nhớt, Diên Tân, Diên Khánh.- Cách TP Nha Trang 30 ph di chuyển. Kết nối giao thông...
      Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 45 m2, mặt tiền 4m tại Xã Võng Xuyên - Phúc Thọ - Hà Nội, giá 690 triệu

      690 triệu 45 m2 15,34 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nhà 1 tầng 1 trệt vừa xây tại Phúc Trạch xã Võng Xuyên huyện Phúc Thọ, Thủ đô Hà Nội.DT: 45m2.MT: 4m.Đất vuông vức đẹp.oto Moning...
      Xã Võng Xuyên, Phúc Thọ, Hà Nội

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Đường Hiệp Bình - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      + bán nhanh mảnh đất siêu đẹp ở Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.+ Nằm ngay MT đường Hiệp Bình, đối diện trường cấp 3 Hiệp Bình và bưu điện Hiệp Bình Phước.+ Di...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1192 m2, mặt tiền 27m tại Tiên Du - Bắc Ninh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 1192 m2 3,53 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất Hiên Vân - Tiên Du.- DT: 1192 mét vuông - Mặt : 27m - Đường 2 ô tô tránh nhau. - pháp lí: bìa đỏ full thổ cư. - Giáp 2...
      Xã Hiên Vân, Huyện Tiên Du, Bắc Ninh

      Cần bán gấp nền đất Lago Centro Long An, 80 m2, mặt tiền 5m tại Bến Lức - Long An, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 80 m2 16 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu đất nền bìa đỏ MT - Sổ sẵn - giá chỉ 16 tr/ mét vuông. Hưởng trọn view kênh thoáng mát - MT ĐT830, Bến Lức, Long An.- Nằm ngay cụm khu ...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 84 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 84 m2 47,62 triệu/m2
      Chủ giảm giá, chốt liền tay trong tháng, cam kết giá siêu mềm nhất khu vực.- Bán nền đất 1 xẹt TRƯỜNG LƯU, Long Trường Q9. - Dự án thủ đức land đối...
      Đường Trường Lưu, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 96 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Phước Đông - Cần Đước - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 96 m2 11,46 triệu/m2
      Chủ cần tiền cho con du học bán nhanh trong tháng nền đẹp khu dân cư Nam Phong Eco Town DT 96m2, vị trí nền đẹp trục chính ĐS1 dự án rất thích hợp cho...
      Dự án Nam Phong Eco Town, Đường Quốc Lộ 50, Xã Phước Đông, Cần Đước, Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 90 m2 15,23 triệu/m2
      - Chỉ còn 10 lô Giá Gốc CĐT dự án. - Giá từ 1 tỉ 3xx tr/ lô. bìa đỏ Sẵn.- Khu Chợ Hàng Rượu Mới đã đi vào hoạt động với hơn 400 tiểu thương KD, buôn bán...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Trương Quang Trọng, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Sở hữu đất nền 83 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 83 m2 60,23 triệu/m2
      Cần bán nền đất đẹp đón đầu cầu Thống Nhất và tuyến đường trung tâm TP Biên Hoà. Vị trí đường Đặng Văn Trơn, P. Hiệp Hoà:Nằm trong khu dân cư Phúc...
      Đường Đặng Văn Trơn, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 65 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 65 m2 50,42 triệu/m2
      Đất nền TP. Thủ Đức.Vị trí: đường Bình Hòa 1, P. Bình Chiểu, Tp. Thủ Đức, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Đường trước nhà 8mDT 65m (4*16.3).Đã có SHR, công...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!