Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 120 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,76 tỷ

      2.76 tỷ 120 m2 23 triệu/m2
      Chuyên bán đất nền GoldenBay 602 vị trí đẹp, giá mềm nhất hiện nay.giá dao động từ tr/m.DT từ 6m x 18m = 108m, 7m x 18m = 126m, 8m x 20m = 120m.Nền hotel...
      Dự án Golden Bay 2, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 140 m2 10,86 triệu/m2
      KDC Daresco Huyện Đức HòaMã dự án: 1539CĐT: Công ty CP KCN & Đô thị Đức Hòa III – RESCO (DARESCO)KĐT Daresco Đức Hòa tọa lạc trên đường ĐT 823, Huyện Đức...
      Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 119 m2, mặt tiền 6m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 570 triệu

      570 triệu 119 m2 4,79 triệu/m2
      Vị trí gần thị trấn Dương Minh Châu, sát chân núi Bà Đen. Đường nhựa thông.DT 119m2.Giá 570tr.hotline 0975 111 ***
      Đường Dương Minh Châu, Xã Phan, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Sở hữu ngay đất nền 179 m2, mặt tiền 10m tại Xã Ninh Đông - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 430 tr

      430 triệu 179 m2 2,41 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp 02 lô liên kế gần chợ Văn Định(Ninh Đông) - kết nối đường đi Ninh Trung, TX Ninh Hoà, Khánh Hoà.1. Dt: 178.9m2(ngang 10m), có 60m2 thổ cư...
      Xã Ninh Đông, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 210 m2, mặt tiền 6m tại Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 210 m2 15,24 triệu/m2
      Bán đất Đức Hòa xã Mỹ Hanh Nam đường Gò Hưu vào 50m tới đất. Ngay chợ tiện xây trọ đầu tư.Đường rộng 6m xe tải ô tô đi thoải mái.DT 210m2.Ngang 7m dài...
      Đường Gò Hưu, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền 101 m2 tại Tân Thới Nhì - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 101 m2 13,37 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay mảnh đất Nguyễn Thị Đành, Tân Thới Nhì, Hóc Môn DT: 110 mét vuông Giá :1 tỉ 350 sổ hồng riêng sang tên công chứng ngay trong ...
      Đường Nguyễn Thị Đành, Xã Tân Thới Nhì, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 200 m2, mặt tiền 7m tại Xã Khánh Hà - Thường Tín - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 200 m2
      Cần bán đất bìa đỏ chính chủ tại Khánh Vân, Xã Khánh Hà, Thường TínDT 200mMT 7,5m.pháp lí đầy đủ rõ ràng nền thổ cư bìa đỏ đầy đủ.Nằm ở KDC đông đúc...
      Xã Khánh Hà, Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Cần Giuộc - Long An, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 120 m2 22,5 triệu/m2
      Long Hậu, Cần Giuộc: khu dân cư TP.Thành phố Hồ Chí Minh Village cần bán gấp do ngộp NH.1 nền đẹp đối diện Kênh Đào, gần Quảng Trường, nằm trên đường...
      Dự án Saigon Village , Đường Lê Văn Lương, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay nền đất 98 m2 tại Xuân Thới Đông - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 98 m2 12,25 triệu/m2
      - Cần bán nhanh mảnh đất thổ cư MT đường Võ Thị Hồi ngay công viên Bùi Môn xã Xuân Thới Đông - Hóc Môn.- Vị trí cực đẹp, đường thông thoáng, cách chợ Chỉ...
      Đường Võ Thị Hồi, Xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 500 m2, mặt tiền 12m tại Xã Ninh Thượng - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 165 triệu

      165 triệu 500 m2 0,33 triệu/m2
      chào bán 6 lô Ninh Thượng gần khu bàn cờ và đường DT6 giá chỉ 165tr/lô.DT: 500  mét vuông(ngang từ 10m), sổ hồng riêng đất BHK.Đất bằng phẳng,...
      Đường DT6, Xã Ninh Thượng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 496 m2, mặt tiền 15m tại Xã Ea Siên - Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 198 tr

      198 triệu 496 m2 0,4 triệu/m2
      chào bán 6 miếng đất nền có thổ cư siêu đẹp giá chỉ từ 198 tr - Vị trí: Xã EaSiên,TX Buôn Hồ, Đắk Lắk- Đầu tư để đón đầu xu hướng TX Buôn Hồ lên TP...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Ea Siên, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 133 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 133 m2
      SGO La Emera Phú Yên, tổ hợp thương mại nghỉ dưỡng tây âu - đẳng cấp nhất Phú Yên.- Đó đầ xu hướng đầu tư BDS du lịch.- Vị trí cực kỳ đắc địa - quy hoạch...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Nguyễn Văn Huyên, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 100 m2 71 triệu/m2
      Một lô duy nhất nằm ở MT đường 520 QL 13, đối diện Vạn Phúc City, Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức mới.DT: 6x17m = 100 mét vuông full thổ cư, đã có...
      Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 1400 m2, mặt tiền 14m tại Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 1400 m2 28,58 triệu/m2
      Tìm chủ mới cho anh/chị nào đầu tư dự án hoặc mua để xây dựng căn biệt thự sân vườn. Với DT hơn 1000m2 thổ cư. Tọa lạc trên cung đường Thạnh Xuân 52 di...
      Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 90 m2, hướng Tây tại Bắc Sơn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 9 tr

      9 triệu 90 m2 0,1 triệu/m2
      - Dự án nằm liên kế KCN Sông Mây, cạnh Đường Vành đai 4 sắp xây dựng. - Vị trí tiềm năng để phát triển Kinh tế, Dịch vụ và KD thuận tiện vì có cư dân...
      Đường ĐT 767, Xã Bắc Sơn, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 60 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      Kẹt vốn bán ngộp 4 lô 1tỷ1 Ngô Chí Quốc Thủ Đức,sổ sẵn sang tên liền,đường 12m,gần chợ nông sản Thủ Đức DT 60m2giá 1tỷ1 tiền tươi công chứng liền trong...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 51 m2 tại Đường 7 - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 51 m2 88,24 triệu/m2
      Giảm 1tỉ còn 4.5 tỉ - đất KDC cao cấp.Bán đất hẻm 6m đường 7, P. Linh Trung.Hàng Hiếm! Còn sót lại 1 lô đẹp chưa xây trong khu Thiên Niên Kỷ Hoàng Diệu...
      Đường 7, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 90 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      Tiến độ dự án King Hill Residences.chào bán 30 miếng đất nền căn biệt thự MT đường Nguyễn Hữu Trí ngay trung tâm Bến Lức - Long An.Sổ sẵn trao tay -...
      Dự án King Hill Residences, Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!