Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền 92 m2, hướng Đông - Bắc tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,42 tỷ

      3.42 tỷ 92 m2 37,18 triệu/m2
      mở bán đường 7.5m khu E Kim Long đối diện ủy ban nhân dân Q. Liên Chiểu.Đông Bắc.Đất sạch đẹp.Giá 3,42 tỉ.inbox hoặc liên lạc: 0905 712 ***
      Dự án Kim Long City, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 34000 m2 tại Đường Quốc lộ 27 - Đạ Đờn - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 17 tỷ

      17 tỷ 34000 m2 0,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay miếng đất đẹp tại xã Đạ Đờn, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng.- DT: Tổng 3,4 ha (hiện tại sổ đang có là 1,6ha và đang hoàn thiện nốt...
      Đường Quốc lộ 27, Xã Đạ Đờn, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Bù Đăng - Bình Phước, giá 450 tr

      450 triệu 105 m2 4,29 triệu/m2
      ngay trung tâm hành chính xã bombo,sổ sẵn ,gần chợ ,hạ tầng giao thông hoàn thiện 100 phần trăm
      Dự án KDC Thái Thành Bom Bo, Bù Đăng, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền 63 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 63 m2 33,02 triệu/m2
      Khu căn biệt thự Đại Phú Gia Quy Nhơn. đc mệnh danh là một trong những KĐT đẹp nhất Quy Nhơn...Cần bán các lô đất khu căn biệt thự Đại Phú Gia Quy...
      Dự án Đại Phú Gia, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Nhơn Bình, Quy Nhơn, Bình Định

      Sở hữu đất nền 117 m2, mặt tiền 12m tại Phố Phùng Hưng - Tam Phước - Biên Hòa - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 117 m2
      Chính chủ bán mảnh đất đường Phùng Hưng, P. Tam Phước., TP Biên Hoà.DT 117m2 ngang 10m2 dài 11,5m2.sổ hồng, xây dựng tự do, đường trải nhựa. Cam kết không...
      Phố Phùng Hưng, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 253 m2, mặt tiền 7m tại Xã An Ninh Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,46 tỷ

      1.46 tỷ 253 m2 5,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất MT đường ngay xã An Ninh Đông - Đức Hòa - Long An.- DT: 253 mét vuông (7*36). Thổ cư 100 phần trăm.- giá: 1 tỉ 460...
      Đường An Ninh, Xã An Ninh Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 260 m2 tại Xã Hàm Tử - Khoái Châu - Hưng Yên, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 260 m2 6,54 triệu/m2
      Đầu tư tốt ngõ oto, full thổ cư có thể tách lô đc call ngay 0978 391 ***
      Xã Hàm Tử, Khoái Châu, Hưng Yên

      Cần bán nhanh đất nền dự án 250 m2 tại Thanh Khê Đông - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 19,7 tỷ

      19.7 tỷ 250 m2 78,8 triệu/m2
      bán gấp 1 cặp 2 lô liên kế đất biển Nguyễn Tất Thành, ngay địa phận Q. Thanh Khê1 cặp 250  mét vuông ( chiều ngang 10m)Mỗi lô 125  mét vuông...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 1020 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Tân Bửu - Bến Lức - Long An, giá 8 tỷ

      8 tỷ 1020 m2 7,85 triệu/m2
      - MT đường Thanh Phú - Tân Bửu, x. Tân Bửu, H. Bến Lức.- Đường nhựa Thanh Phú - Tân Bửu: Rộng 10m.- 1020 mét vuông đất (930 mét vuông thổ cư,...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Sở hữu lô đất nền 500 m2, mặt tiền 10m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 370 triệu

      370 triệu 500 m2 0,74 triệu/m2
      chủ đất cần tiền đáo hạn NH cần bán ngay miếng đất 500m2vi ban gấp nên chủ bán giá rẻ hơn thị trường 200trdiên tich 10 x50m,thổ cư đã đk 100m2,SHR ,sang...
      QL13, Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh lô đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Diễn Châu - Nghệ An, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 108 m2 14,5 triệu/m2
      Bán miếng đất phân lô xã Diễn Kỷ, huyện Diễn Châu, Nghệ An:+ DT 108m2, MT 6m, đường trước 15m. View công viên.+ bìa đỏ sẵn sàng giao dịch.+ Hướng nam nên...
      Dự án TNR Stars Diễn Châu, Đường Lam Giang, Xã Diễn Kỷ, Diễn Châu, Nghệ An

      Bán lô đất nền mặt tiền 7m, hướng Đông tại Phường Cẩm Sơn - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 0 m2
      - DT nền đất: 82,6,0 m2, MT 7m, sâu 12m- đc: Thửa đất số: 144, Tờ bản đồ số: 23, Tổ 1, Khu Nam Sơn 2, P. Cẩm Sơn, TP Cẩm Phả, Quảng Ninh- Vị trí địa lý: +...
      Đường 18, Phường Cẩm Sơn, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Đường 11 - Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 290 triệu

      290 triệu 100 m2 2,9 triệu/m2
      Năm 2023. chủ chương Bình Dương đề ra 20 xuất đất ở chính sách dành cho người có mức tài chính thấp, cơ hội cho những nguoiừ có mức tài chính 290 tr nhưng...
      Đường 11, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 262 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Thanh Liêm - Hà Nam, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 262 m2 8,02 triệu/m2
      Tôi là chủ nền đất 2 MT 8m khu đấu giá Thanh Tâm, đường Lớn bê tông, nhựa rất rộng, 2 oto khách tránh nhau thoải mái, nằm trên trục đường chính đến KDL tâm...
      Thôn Thong, Đường Quốc lộ 1A, Xã Thanh Tâm, Thanh Liêm, Hà Nam

      Cần bán nhanh đất nền 220 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 125 tỷ

      125 tỷ 220 m2 568,19 triệu/m2
      Bán đất MT Đường 3/2, (P. 12, Q. 10 cũ), nay P. Nhiêu Lộc, Thành phố Hồ Chí Minh. Đây là một trong những trục đường thương mại sầm uất, kết nối nhanh Q....
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, 85 m2 tại Quận 2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 85 m2 45,3 triệu/m2
      - sổ hồng sang tên ngay- Vị trí toạ lạc ngay MT đường lớn Trương Văn Bằng.- DT 5x17 ( 85m2 )- Giá 3tỷ850 tr- Dịch vụ tiện ích đầy đủ: trường học liên cấp...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 80 m2 18 triệu/m2
      * Dự án hướng Tây Nam sách chào bán các phân lô liên kế - giá vô cùng hấp dẫn để đầu tư chỉ 18tr/m đến 38tr/m.-----------------* DT từ 80m - 90m* Đã kỹ...
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Đức Linh - Bình Thuận, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 110 m2 10 triệu/m2
      - Quy mô hơn 30ha, nền 110 mét vuông (5x22m).- Tiện ích đầy đủ: Chợ 1,2ha lớn nhất khu vực, trường mầm non gần 1ha, trung tâm y tế, công viên + hồ...
      Dự án Khu dân cư Nam Hà , Đường Z30A, Xã Đông Hà, Đức Linh, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!