Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 6m tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 90 m2 14,23 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay trong tuần miếng đất đẹp, gần công viên, gần trường mẫu giáo , sân tennis , Sân bóng đá khu đô thị Tấn Đức JSC - TP. Phổ...
      Dự án Khu đô thị Tấn Đức JSC, Đường 261, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên
      Y
      Minh Quân - Bđs Tp.phổ Yên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 100 m2 16,7 triệu/m2
      Đường nhựa nhà nước 12m, sát trục chính 25m, KDC đông đúc, gần chợ, gần trường, gần ủy ban nhân dân...- Thuộc - P. Hắc Dịch - Tx Phú Mỹ, liên kế đất là...
      Đường 51, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Phường Trường Lạc - Ô Môn - Cần Thơ, giá 1 tỷ

      1 tỷ 250 m2 4 triệu/m2
      Bán nền DT đẹp MT Rạch Tắc Ông Thục - cách 922 chỉ 500m.- Lộ giao thông 4m hiện hữu.- Dt cực đẹp: 10x25 tổng 250m2.- pháp lí: CLN.- MT rạch thoáng mát có...
      Đường Tỉnh lộ 922, Phường Trường Lạc, Ô Môn, Cần Thơ

      Cần bán ngay lô đất nền 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Thuận An - Bình Dương, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 300 m2 55 triệu/m2
      Vị trí KD đa dạng ,tạp hoá , caphe, bida,nhà thuốc lớn, điện máy.... KDC ổn định rất đông Hành lang đường rộng 6m nhà nước đã lót gạch đẹp Lối thoát...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 102 m2 23,04 triệu/m2
      Đất nền sẵn sổ liên kế TT. TP. Biên Hoà & khu du lịch Bửu Long lô gốc 2,35 tỉ MT đường 8mét.Sẵn bìa đỏ sang tên công chứng trong ngày.* Đặc điểm...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Mê Linh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán nền đất khu trung tâm huyện Mê Linh.DT 100 m2.Chiều rộng khổ đất 6m.Lòng đường trước mặt đất rộng 10m, có vỉa hè hai bên.Vị trí đất nằm trong khuân...
      Xã Đại Thịnh, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 655 m2, mặt tiền 21m tại Xã Ninh Hải - Hoa Lư - Ninh Bình, giá 11,25 tỷ

      11.25 tỷ 655 m2 17,18 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh miếng đất thôn Văn Lâm, Xã Ninh Hải, Huyện Hoa Lư, Ninh Bình, 655 mét vuông. MT 21m, giá 17tr/ mét vuông.- Đất sát KDL tam...
      Xã Ninh Hải, Hoa Lư, Ninh Bình

      Sở hữu ngay nền đất 392 m2, hướng Tây tại Hòa Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 392 m2 48,47 triệu/m2
      Hẻm 8m thông Kênh Tân Hóa Lũy Bán Bích DT 8x49m giá 19 tỉ TL mạnh cho khách Thiện Chí.- Kết cấu: Cấp tiện xây mới.- Giá: 19 tỉ.- pháp lí: SHR đầy đủ.- Hỗ...
      Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Minh Thiện Bđs Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 250 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 250 m2 6,6 triệu/m2
      -Ngày 19/3 Chính thức chào bán 1 vị trí đất đẹp nằm trên con đường nhựa lớn 32m 👏Gần KCN và KĐT Phúc Hưng .Dt:5x50x100 tc -SHR riêng-Giá chỉ hơn 1 tỉ -Vị...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Đường Him Lam - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 100 m2 175 triệu/m2
      Đất căn biệt thự 200 mét vuông, Him Lam Kênh Tẻ.Giá :45,2 tỉ bớt lộc.Hướng Bắc .khu dân cư HimLam P. Tân Hưng, Q. 7.DT : 10x20 tổng 200 mét ...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 250 m2 tại Xã Đức Lập Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 250 m2 6 triệu/m2
      Chính chủ giảm còn 1tỷ5 nền 250m2 còn TL gần Phú Sinh MT nhựa, KDC đông đúc, bao sang tên.Gần bách hóa xanh, ĐT823 UB xã Đức Lập Hạ.Đất vuông vắn bao...
      Xã Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán lô đất nền 115 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng, giá 50 triệu

      50 triệu 115 m2 0,44 triệu/m2
      - DTMB 115M ngang 5,9m dài 19,5m đường trước đất 10m - Hướng Tây TT - Vị trí ngay cạnh đại siêu thị AEON , đối diện viện Y Học Biển , bán kính xung quanh...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền 228 m2, mặt tiền 8m tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 228 m2 14,92 triệu/m2
      Cách QL13 5p, thuận tiện cho việc đi lại vào Sài Gòn cũng như đi Bình Dương. Dt 228m2, giá 3.4 tỉ.đc Đường 29, P. Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương.
      Đường 29, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 81 m2, mặt tiền 7m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,01 tỷ

      5.02 tỷ 81 m2 61,92 triệu/m2
      Sở hữu mảnh đất view sông tắc rộng lớn SHR công chứng liền tuyệt đẹp.Bán đất đường Nguyễn Xiển, P. Trường Thạnh, Q. 9, TP Thủ Đức.- Đất nằm MT phân lô...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 300 m2, mặt tiền 15m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      Vị trí: Nằm gần cầu Trần Thị Lý, ngay điểm bắn pháo hoa quốc tế hàng nămDT: 300m2Hướng hướng Tây NamGiá: 50 tỉ có thỏa thuận cho KH thiện chí.Khu vực:...
      Đường Chương Dương, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 68 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 68 m2 14,71 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán ngay miếng đất Tân Xã giá hời sát vành đai CNC, view hồ Tân Xã để cho con sang Nhật du học kì tháng 6.liên lạc xem sổ gặp chủ: 0986 432...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 329 m2, mặt tiền 11m tại Xã Diên Sơn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 329 m2 14,9 triệu/m2
      Bán đất và nhà xưởng Xã Diên Sơn, Huyện Diên Khánh, Khánh Hoà.- DT: 329 mét vuông, ngang 11,6m, dài 29m. Có 100 mét vuông ONT còn lại đất trồng...
      Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      Bán nền đất ở ngõ 245 Định Công. Vị trí trung tâm, giao thông thuận tiện. Cách đường oto tránh 50m.- DT: 50 mét vuông (4m x 12.5m). vuông vức...
      Ngõ 245, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!