Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nền đất 500 m2, mặt tiền 12m tại Xã Ninh Thượng - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 165 triệu

      165 triệu 500 m2 0,33 triệu/m2
      chào bán 6 lô Ninh Thượng gần khu bàn cờ và đường DT6 giá chỉ 165tr/lô.DT: 500  mét vuông(ngang từ 10m), sổ hồng riêng đất BHK.Đất bằng phẳng,...
      Đường DT6, Xã Ninh Thượng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền Khu dân cư Khang An, 167 m2, mặt tiền 9m tại Quận 9, giá 15,03 tỷ

      15.03 tỷ 167 m2 90 triệu/m2
      Bán miếng đất góc 2 MT đường, thuộc dự án địa ốc 3, P. Phú Hữu Q9, Hồ Chí Minh.Nền A5_30.DT: 167m2 (9x20).miếng đất đẹp nhất dự án, đối diện căn hộ...
      Dự án Khang An, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 830 triệu

      830 triệu 150 m2 5,54 triệu/m2
      Không thể tin nổi.Mua 1.350 tỉ - Bán 830 tr.Mà gồng lãi hết nỗi thì đành phải bán giá này.MT đường nhựa 16m.DT 5x30m, 150 mét vuông thổ cư ODT, hàng...
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền 112 m2, mặt tiền 8m tại 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 112 m2 24,11 triệu/m2
      Nhanh còn kịp nhé AE.Bán đất MT Phạm Văn Đồng, Bình Thạnh.Mua bán công chứng vi bằng.DT: 8x14 CN 112m2.Giá: 2,7 tỉ bớt Lộc.0348 256 *** Thanh Trúc.Nhận ký...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 100 m2 23,5 triệu/m2
      Đương MT 7m5 sát sông - đối diện công viên - gần Võ Chí Công.Đường 7m5 (lề 4m) mảnh đất đối diện công viên.Khu TDC cư dân hiện hữu đông đúc, gần trường...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 80 m2, hướng Đông - Nam tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 80 m2 13,75 triệu/m2
      Cần bán ngay 79.6 mét vuông đất tại phố Bắc Cầu P. Ngọc Thuỵ Q. Long Biên thành phố Hà Nội.- Thửa đất vuông vức, hướng ĐN thoáng mát, DTSD chung...
      Đường Bắc Cầu, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 80 m2 98,75 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán miếng đất hẻm ô tô 10m Bình Lợi P. 13 Bình Thạnh - Hẻm 1 Trục Cách MT 100mDT 4x20 vuông vắnKết cấu Xây dựng mới Trệt 2 Lầu Sân...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      mở bán vài mảnh đất chắc chủ - KĐT Hòa Xuân.- Đường Thanh Lương 8, giá 3.1 tỉ.B1.103 lô hướng Tây Bắc, sạch.- Đường Thanh Lương 16, giá 3.1 tỉ..B1.54 lô...
      Đường Thanh Lương 10, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 70 m2 tại Tân Chánh Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      Bán miếng đất ngay Trung Tâm Q. 12DT 5m14mhẻm ô tô 6mVị trí: Tân Chánh Hiệp 3, P.Tân Chánh Hiệp, Q. 12.Cách MT chỉ 20m , cách chợ Hiệp Thành chỉ 200mKhu...
      Đường Tân Chánh Hiệp 3, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 100 m2 17,8 triệu/m2
      Tôi chủ, cần bán miếng đất KĐT Điện Thắng Trung.miếng đất đối diện công viên, nằm bên cạnh góc ngã 4.- miếng đất DT 100m2.- Đông Nam.Sạch đẹp, bìa đỏ...
      Dự án Khu đô thị TTHC Điện Thắng Trung, Đường Trần Phú, Xã Điện Thắng Trung, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền Khu đô thị Cát Lái , 175 m2, mặt tiền 12m tại Quận 2, giá 7,88 tỷ

      7.88 tỷ 175 m2 45 triệu/m2
      Bán lô đất căn biệt thự KDC Cát Lái Invesco, Q. 2, vị trí liên kế Ventura, CitiBella, KDC hiện hữu, gần cụm trường cấp 1,2,3.- Sát liên kế Ventura,...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      Khu vực phát triển từng ngày và còn phát triển nhiều hơn nữa.Trước đây 2 năm ai từng nghĩ đất ở đây 10tr/m giờ đã là 20tr/m.Và còn tăng mạnh x2, x3 trong 2...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội
      G
      Trung Tuấn Nhà Mặt Phố Cầu Giấy Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 225 m2 tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - 7 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 225 m2 173,34 triệu/m2
      Bán mảnh đất DT 8,5 x 28m, đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P8. Q3. Giá 39 tỉHẻm rộng 8m thông oto, vị trí cực đẹp, yên tĩnh xây căn biệt thự hoặc căn hộ chung...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 350 m2, mặt tiền 10m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 350 m2 5,4 triệu/m2
      Cần bán ngay đất KP 5, P. Minh Thành, TX Chơn Thành, Bình Phước.- DT: 10x35 =350m2.- Thổ cư: 100m2.- pháp lí: sổ hồng riêng sẵn, công chứng ngay.- Vị...
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh nền đất 48 m2 tại Đường Hậu Giang - 11 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 48 m2 72,92 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay nhà đường Hậu Giang, P. 11, Q. 6.- DT: 48m x 2 tấm (3 x 16m)- Giá 3,5 tỉ+ Kết cấu 1 trệt 1 lầu, có phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ,...
      Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 120 m2 9,17 triệu/m2
      * Vị trí dự án: Nằm ở đường Nguyễn Văn Linh, Chơn Thành, Bình Phước.- DT từ 85m2 đến 200m2.- Thuộc KDC, có đầy đủ tiện ích điện đường trường trạm, thuận lợi...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp đất nền 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Quy Nhơn - Bình Định, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 64 m2 85,94 triệu/m2
      Nằm ngay trung tâm TP, khu vực vip nhất Quy Nhơn, ra biển chỉ 5 ph, bên cạnh trường Tiểu học,2, gần siêu thị, chợ, BV.DT 63,8m2, ngang 4,33 m.Đông ...
      Phố Thi Sách, Phường Nguyễn Văn Cừ, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Các nền đất của 1 số CĐT không chịu đc lãi vay NH cần cắt lỗ đến 30 phần trăm giá trị. Đây là cơ hội rất lớn để NĐT cân nhắc tham khảo để mua.+ DT:...
      Đường Tô Hiệu, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!