Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cà Mau - Cà Mau, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Do cần tiền để KD nên gia đình tôi muốn bán nhanh một miếng đất trong Dự án Happy Home Cà Mau, thông tin miếng đất như sau:- DT: 5 * 20m.- Mặt đường...
      Dự án Happy Home Cà Mau, Đường Quản lộ Phụng Hiệp, Phường Tân Thành, Cà Mau, Cà Mau

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 100 m2 71 triệu/m2
      Một lô duy nhất nằm ở MT đường 520 QL 13, đối diện Vạn Phúc City, Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức mới.DT: 6x17m = 100 mét vuông full thổ cư, đã có...
      Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 1400 m2, mặt tiền 14m tại Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 1400 m2 28,58 triệu/m2
      Tìm chủ mới cho anh/chị nào đầu tư dự án hoặc mua để xây dựng căn biệt thự sân vườn. Với DT hơn 1000m2 thổ cư. Tọa lạc trên cung đường Thạnh Xuân 52 di...
      Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 90 m2, hướng Tây tại Bắc Sơn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 9 tr

      9 triệu 90 m2 0,1 triệu/m2
      - Dự án nằm liên kế KCN Sông Mây, cạnh Đường Vành đai 4 sắp xây dựng. - Vị trí tiềm năng để phát triển Kinh tế, Dịch vụ và KD thuận tiện vì có cư dân...
      Đường ĐT 767, Xã Bắc Sơn, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 91 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 91 m2 61,54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất 2 mặt hẻm 479 - QL 13- P. Hiệp Bình Phước - TP Thủ Đức- DT: 4*22,5- Cách QL 13 200m, liên kế KĐT Vạn Phúc- Đất trống 2 mặt hẻm ô ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 85 m2 12,71 triệu/m2
      Chỉ với 299tr sở hữu ngay mảnh đất ngay trung tâm hành chính TX. Chơn Thành - Bình Phước.Nhận ngay xe Sh125i khi ký HĐ (Lưu ý: Không cần bốc thăm trúng...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp nền đất 60 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      Kẹt vốn bán ngộp 4 lô 1tỷ1 Ngô Chí Quốc Thủ Đức,sổ sẵn sang tên liền,đường 12m,gần chợ nông sản Thủ Đức DT 60m2giá 1tỷ1 tiền tươi công chứng liền trong...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 1916 m2, mặt tiền 36m tại Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 1916 m2 0,94 triệu/m2
      - Vị trí: Thôn 16, Lộc Thành.- DT: 1916m2.+ Đất view núi Đại Bình (núi Sapung), săn mây đón bình minh, ngắm toàn cảnh TP về đêm.+ Thế đất triền, bằng, vị...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      L
      Quỳnh Quỳnh Bảo Lộc Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Thư Phú - Thường Tín - Hà Nội, giá 984 tr

      984 triệu 82 m2 12 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Vĩnh Lộc, Thư Phú.DT 82 mét vuông sát đường Tỉnh Lộ 427. Tiện ích gần khu công nghiệp gần vành đai 4., bìa đỏ chính chủ sẵn sàng...
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Thư Phú, Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 90 m2 33,23 triệu/m2
      khu đô thị An Bình Tân - 90m2 - Sổ cá nhân - 2 tỉ 990 tr.* MSL: L26.19 - MT đường T21.- MT đường nhựa 13m.- Khu dân trí cao.* DT: 90m2 ngang 4.5m.- Tây ...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T21, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 85 m2 tại Đường Lã Xuân Oai - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      Bên mình cần bán 10 nền đất đẹp nhất tại Lã Xuân Oai, Q. 9, Sài Gòn.+ Ưu điểm: KDC đông đúc xung quanh cạnh ĐH, trường cấp 3 Long Trường.Gần Học Viện...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 6m tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 150 m2 18 triệu/m2
      - Chủ cần tiền bán gấp nền đất 150m2 full đất ở, nở hậu, tại Phú Cát.- Gần chợ, nhà vh, trường học, khu công nghiệp, cách đại lộ Thăng Long chỉ...
      Đường Phú Cát, Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội.

      Sở hữu ngay đất nền 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 140 m2 10,86 triệu/m2
      KDC Daresco Huyện Đức HòaMã dự án: 1539CĐT: Công ty CP KCN & Đô thị Đức Hòa III – RESCO (DARESCO)KĐT Daresco Đức Hòa tọa lạc trên đường ĐT 823, Huyện Đức...
      Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán lô đất nền Khu đô thị Swan Bay, 360 m2 tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 6,48 tỷ

      6.48 tỷ 360 m2 18 triệu/m2
      Em cần bán miếng đất nền DIC - Đảo Đại phước.Vị trí: liên kế phân khu Oasia của Swan Bay.DT: 360 mét vuông.Giá 18tr/ mét vuông.(Giá chỉ bằng...
      Dự án Swan Bay, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Cần Giuộc - Long An, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 120 m2 22,5 triệu/m2
      Long Hậu, Cần Giuộc: khu dân cư TP.Thành phố Hồ Chí Minh Village cần bán gấp do ngộp NH.1 nền đẹp đối diện Kênh Đào, gần Quảng Trường, nằm trên đường...
      Dự án Saigon Village , Đường Lê Văn Lương, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 110 m2 25 triệu/m2
      Bán đất Nam Hòa Xuân Đà Nẵng ngay trục Minh Mạng và Nguyễn Phước Lan.KĐT Nam Hòa Xuân nơi đẹp nhất Đà Nẵng, cách biển 2 kilomet, tiện ích đầy đủ phục...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Cần bán ngay nền đất 500 m2, mặt tiền 12m tại Xã Ninh Thượng - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 165 triệu

      165 triệu 500 m2 0,33 triệu/m2
      chào bán 6 lô Ninh Thượng gần khu bàn cờ và đường DT6 giá chỉ 165tr/lô.DT: 500  mét vuông(ngang từ 10m), sổ hồng riêng đất BHK.Đất bằng phẳng,...
      Đường DT6, Xã Ninh Thượng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 6 m2, mặt tiền 99m tại Xã Bình Lộc - Long Khánh - Đồng Nai, giá 9 tỷ

      9 tỷ 6 m2 1500 triệu/m2
      Cần bán đất MT đường bê tông hẻm ô tô cách đường Bình Lộc Tín Nghĩa 100m. Có 99m MT đường, 1 bên hông đất giáp suối thích hợp đầu tư phân lô bán nền hoặc...
      Đường Bình Lộc - Tín Nghĩa, Xã Bình Lộc, Long Khánh, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!