Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, mặt tiền 8m tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 80 m2 14 triệu/m2
      Cần bán ngay 2 nền đất liên kế ngay KDC đại phước , gần phà cát lái , gần chợ và trường học thuận tiện KD buôn bánDT 80 mét vuông x2 lô liên kế...
      Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai
      -
      Trần Thị Ngọc Trâm -kd3 Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 176 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,12 tỷ

      21.12 tỷ 176 m2 120 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền lắm rồi nên cần bán lô đất MT đường 56 khu dân cư Đông Thủ Thiêm - P. Bình Trưng Đông - Q. 2.- Kết nối trực tiếp với đường Đỗ Xuân Hợp...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Phố 56, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 120 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 850 triệu

      850 triệu 120 m2 7,09 triệu/m2
      Gấp bán đất MTĐ Nguyễn Bình, Phú Xuân, Nhà Bè. cư dân đông đúc, phù hợp để xây nhà ở hoặc đầu tư.Tiện ích: Gần cây ATM, ủy ban nhân dân , Công An ,Nhà...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 100 m2 25,5 triệu/m2
      mở bán lô kẹp cống duy nhất khu tái định cư Bình Kỳ - P. Hoà Quý - Q. Ngũ Hành Sơn - Tp Đà Nẵng.Lô 08 B2.5 TĐC Bình Kỳ.DT: 100m2 (ngang 5m x dài 20m).Đường...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 166 m2 tại Đường Linh Đông - Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 166 m2 96,39 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán góc 2 MT đường Linh Đông Giáp Phạm Văn Đồng.- DT: 9 x 18.5 m.- Vị trí đẹp trục đường huyết mạch Phạm Văn Đồng cách Gigamall 10, sân bay Tân...
      Đường Linh Đông, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 4 m2, mặt tiền 4m tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 4 m2 1337,5 triệu/m2
      Mô tả: đất 40m2 phân lô, MT 4m+ Vị trí cực đẹp nằm giữa đường đôi 24m và đường Lê Quang ĐẠO nối dài, cách 200m ra mặt phố Lê Trọng Tấn.+ Đất nằm ngay cạnh...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 5700 m2, mặt tiền 80m tại Lương Sơn - Hòa Bình, giá 506,16 tỷ

      506.16 tỷ 5700 m2 88,8 triệu/m2
      Bán đất nghỉ dưỡng giá rẻ tại Lương Sơn Hoà Bình.Chủ không có nhu cầu cần sang nhượng mảnh đất. DT 5700m2. Đường to rộng view cao thoáng. Ngay sát sân...
      Xã Liên Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán ngay đất nền dự án 84 m2, mặt tiền 6m tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 84 m2 57,15 triệu/m2
      Nóng ra mắt nhà phố thương mại shophouse trục chính - đất bìa đỏ cạnh cột đồng hồ trung tâm TP Bắc Giang. Giá đợt 1 siêu tốt.Cạnh ủy ban nhân dân...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Bán gấp lô đất nền 250 m2, mặt tiền 5m tại Xã Long Bình - Phú Riềng - Bình Phước, giá 310 tr

      310 triệu 250 m2 1,24 triệu/m2
      Đất đất thổ cư F0 - Bình Phước.DT 5x50m TC100m2 giá chỉ 310tr.DT 952m2 TC 100m2 giá chỉ 399tr.Tiện ích bán kính 1 kilomet đầy đủ gần trường gần chợ...
      Đường ĐT 757, Xã Long Bình, Phú Riềng, Bình Phước

      Bán gấp nền đất 655 m2, mặt tiền 21m tại Xã Ninh Hải - Hoa Lư - Ninh Bình, giá 11,25 tỷ

      11.25 tỷ 655 m2 17,18 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh miếng đất thôn Văn Lâm, Xã Ninh Hải, Huyện Hoa Lư, Ninh Bình, 655 mét vuông. MT 21m, giá 17tr/ mét vuông.- Đất sát KDL tam...
      Xã Ninh Hải, Hoa Lư, Ninh Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 600 m2 tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 950 triệu

      950 triệu 600 m2 1,59 triệu/m2
      Gia đình đi định cư nước ngoài cần bán nhanh miếng đất vườn Nguyễn Thị Rõ, Tân An Hội, Củ Chi DT: 600 mét vuông Giá: 950trpháp lí: sổ hồng Đường...
      Đường Nguyễn Thị Rõ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 200 m2 13,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh vài miếng đất khu dân cư An Điền Phát Quảng Ngãi.- MT đường 13m5, đối diện trường Trung học cơ sở La Hà.- 1 CẶP DT 100mX2...
      Dự án KDC An Điền Phát, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      Bán đất MT An Phú An Khánh:- DT 5x17m đường Vành Đai Tây giá 255 tr/m.- DT 5x20m đường Trần Lựu giá 309 tr/m.- DT 5x23m đường Dương Văn An giá 240 tr/m.- DT...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Xã Thái Sơn - An Lão - Hải Phòng, giá 620 tr

      620 triệu 81 m2 7,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất 81m2 ngang 4,5m tại thôn Áng Sơn, xã Thái Sơn, An Lão.Đường thông oto 7 chỗ đỗ cửa cách đường thôn vài bước chân. Xung...
      Thôn Áng Sơn, Đường 303, Xã Thái Sơn, An Lão, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Hoài Nhơn - Bình Định, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      chào bán đất biển khu đô thị Grand Navience City GĐ 1 Sở hữu chỉ từ 18tr/ mét vuông 1 Bước đến Siêu thị Go, trường học,... Vốn sở hữu chỉ từ 900 tr...
      Dự án Grand Navience City, Đường Quốc lộ 1A, Xã Tam Quan Bắc, Hoài Nhơn, Bình Định
      K
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu dân cư Golden Mall, 80 m2, mặt tiền 32m tại Quận 9, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: MT đường Xa Lộ TP Hà Nội, P. Phước Long B, Q9.Tổng DT dự án: 4,2 héc ta.Quy mô: 215 lô nhà mặt tiền liên kế.DT: 5 x 18m, 5 x 20m, 7 x 20m.Hạ...
      Dự án Golden Mall quận 9, Đường Số 79, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Chủ kẹt nợ cần sang gấp nền đất 80 mét vuông nằm ngay trong lòng KDC An Sương Q. 12.- NH hỗ trợ vay 70 phần trăm - DT : 80 mét vuông (...
      Đường DN4, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 108 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 5,78 tỷ

      5.78 tỷ 108 m2 53,52 triệu/m2
      Bán nhà đất căn biệt thự bao biển Trần Quốc Nghiễn, Hạ Long, tặng nhà. Hàng vipCần bán ngay nền đất Lidecothông số như sau :DT: 108m- MT :6 m- Tây ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!