Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nền đất 140 m2, mặt tiền 6m tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,63 tỷ

      1.63 tỷ 140 m2 11,65 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất cực đẹp sổ riêng gần chợ Thanh Hóa, KP4, P. Trảng Dài, TP Biên Hòa. Cách đường Thân Nhân Trung chỉ đúng 50m, ra chợ Thanh Hóa chỉ...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền 305 m2, mặt tiền 8m tại An Phú - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 305 m2 3,94 triệu/m2
      Kẹt tiền bán lô góc 2 MT đường nhựa Tỉnh Lộ 15, An Phú, Củ Chi.DT 305m, 8.5x36.giá 1tỉ350 ngay ngộp quá chốt 1 tỉ 2 Có SHR bao sang tên công chứng.Đường...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã An Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 2035 m2 tại Xã Bàu Chinh - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 2035 m2 1,38 triệu/m2
      - ~ 2 sào (2035m2) đất Bàu Chinh, huyện Châu Đức, BRVT. Giá 2,8 tỉ.- ~ 21m MT đường nhựa oto đi thoải mái.- KDC, có chòi, có 50 thổ cư, có vườn cây ăn trái,...
      Xã Bàu Chinh, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất nền dự án 108 m2, hướng Đông-Bắc tại Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 108 m2 13,89 triệu/m2
      Sở hữu đất nền trung tâm thị trấn Chi Nê – chỉ từ 600 tr ( 40 phần trăm TS) là cầm đc về bìa đỏ xịn xò con bòDự án Chine Riverside nằm tại trung tâm...
      Thị trấn Chi Nê, Huyện Lạc Thủy, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Chuyên đất Biên Hòa New City, chuyển nhượng nhiều nền giá cực kỳ hấp dẫn.gọi ngay: 0919 860 *** 0908 207 *** Ms. Lài (Zalo, viber, call, sms,... ).Hạ...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Cần ra gấp miếng đất MT trục đường chính D1, KĐC Việt Sing, Thuận An, Bình Dương.Vị trí siêu đẹp, phù hợp KD buôn bán vạn ngành nghề. Đang cho thuê có thu...
      Dự án VSIP 1, Đường D1, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 133 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 790 tr

      790 triệu 133 m2 5,94 triệu/m2
      - Cách KCN Phước Đông 2 kilomet, cách QL 22B 1.5 kilomet, chùa Hiệp Long 1 kilomet.- oto ra vào thoải mái.- Cách trường cấp 1 Cây Da...
      Đường 22B, ấp Cây Da, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần ra đi đất nền ở đường Lương Định Của, P. An Phú, Q. 2. Cách vòng xoay Trần Não 200m.- DT: 100 mét vuông (5 x 20 m)- Giá: thoả thuận- pháp lý: có...
      Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Ninh Bình - Ninh Bình, giá 18 tr

      18 triệu 100 m2 0,18 triệu/m2
      Chính chủ bán đất phân lô khu Big C Tp Ninh Bình KD, đường thông.+ Vị trí nền đất nằm cách đường Trần Nhân Tông Tp Ninh Bình 60m, gần TTTM Big C Ninh...
      Đường Trần Nhân Tông, Xã Ninh Phúc, Ninh Bình, Ninh Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 3124 m2 tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 74,98 tỷ

      74.98 tỷ 3124 m2 24 triệu/m2
      Bán đất đẹp xã Trung Lập Thượng, Củ Chi, DT 3124m2.- Đất MT đường nhựa gần Kênh Đông, cách Kênh Đông ~ 150m nên không khí trong lành, mát mẻ, yên tĩnh,...
      Đường Trung Lập, Xã Trung Lập Thượng, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 150 m2 21,34 triệu/m2
      Một lô mặt đường Hoà Bình tuyến ngoài duy nhất giá chỉ bằng khu đấu giá.DT: 150m2.MT: 5m.Hướng: Đông.Lòng đường 7m vỉa hè 3m.Ngay gần trường Trung học cơ...
      Xã Hòa Bình, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu nền đất 464 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hòa Thạnh - Châu Thành - Tây Ninh, giá 420 triệu

      420 triệu 464 m2 0,91 triệu/m2
      nền thổ cư xã Hòa Thạnh, Châu Thành, Tây Ninh. DT 464m2, full thổ cư, có sẵn nhà, giếng nước, MT đường đất sỏi đỏ rộng 5m, đường điện sẵn.Đất cách ủy ban...
      Đường sỏi đỏ, Xã Hòa Thạnh, Huyện Châu Thành, Tây Ninh

      Bán nhanh đất nền 243 m2, hướng Bắc tại Đường 23 - Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 35 tr

      35 triệu 243 m2 0,15 triệu/m2
      Chính chủ em bán BT27-01 khu A cienco5 mê Linh - bìa đỏ, xây dựng ở ngay.em cần bán đất căn biệt thự BT27-01 khu A dự án cienco5 mê linh. DT đất 243m, MT...
      Đường 23, Xã Tiền Phong, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Bán đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Ninh Thạnh - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 480 triệu

      480 triệu 150 m2 3,2 triệu/m2
      [HOT] 480tr hết đất P. Ninh Thạnh gần trường Trung học cơ sở Nguyễn Tri Phương, TP.Tây NinhGia đình khó khăn cần bán đất P. Ninh Thạnh, trung tâm TP...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Ninh Thạnh, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán ngay nền đất 99 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 99 m2
      khu đô thị Nhật Bản đầu tiên tại hướng Tây Bắc SG.- Lô đẹp, không lỗi phong thủy, giảm giá sốc hơn 300tr.- Hạ tầng đã hoàn thiện 100 phần trăm và...
      Dự án Young Town Tây Bắc Sài Gòn, Đường ĐT 823, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      - Đất nền mặt biển - Vịnh kỳ quan Bái Tử Long, Vân Đồn, Quảng Ninh. Một dự án nghỉ dưỡng gần biển hiếm hoi có pháp lí sở hữu lâu dài và không áp thời gian...